LG Nexus 4 chưa ra mắt chính thức đã có bài đánh giá chi tiết (cập nhật)

vuhai6
12/10/2012 16:14Phản hồi: 458
458 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mặt sau nhìn phế phế sao ak!!!^^
macpro87
TÍCH CỰC
12 năm
hàng chất mà thiết kế mất giá quá ^^
Đẹp đẽ gì đâu. Theo mình OP G vẫn đẹp hơn con này nhiều.
haisinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghe đồn sony cũng tham gia món này. em chờ xperia nexus cơ.
DELTATONI
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không thích Apple, kết món Android nên mình sẽ chờ con này 😁
duytien1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
mặt trên thì đẹp cọn mặt phía sau nhìn chán quá chừng
DELTATONI
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duytien1102 Gắn cái ốp lưng vô là ngon lành thôi.
Bạn nào thích Optimus G thì hãy nghỉ lại, LG mà ko cập nhật hdh thì có mà xài ROM cook suốt đời từ CM, xài dòng Nexus như Galaxy Nexus, cái gì cũng đc ưu tiên 1, có điều giao diện xấu quắc cũng như chả có hiệu ứng hay phần mềm hỗ trợ gì hay hay từ nsx, tất cả mặc định của Google thì chán thật :p
hic sợ, bác wa', nhìn chữ kí thấy chưa xài wa dòng nexus mà phán lạnh hết cả người 😔
em đang xài galaxy nexus đây ạ và em xác nhận là em thà xài tất cả mặc định của google còn hơn xài những cái xào nấu linh tinh của các OEM khác, mà nếu bác thích những modification kia thì nexus lúc nào cũng làm dc ạ 😃
các bác chê em này xấu, thế thì thế nào mới đẹp ạ, em này chất lừ, đảm bảo cầm ngoài đời đẹp gấp mấy lần trên ảnh
HTC, Samsung, Asus, bây giờ là LG, toàn thiowng hiệu đến từ châu Á, sao Motorola ko có sản phẩm nào nhỉ.

Gửi từ cục gạch của tui...
HeoIuL
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang thèm e s3 mà giờ tương tư em optimus G và nexus 4 rồi hjx hjx
thích cái nét xợt hơn
Tuyệt vời khi không có chữ LG ở mặt trước ............................
@hienthaitu em cũng ko thích chữ ở mặt trước, thích phong cách thiết kế các dòng Nexus ở điểm đấy, mặt sau cho quả ốp lưng, vậy là không còn chữ gì nữa. hi..hi..
@frozen_heart Để mọi người nhìn mà ko biết mình xài cái gì, cứ nhìn nhìn, cũng bự bự to to, trượt trượt mà ko biết dòng gì vì khó có thể nhận ra. keke
@frozen_heart mặt sau tôi đi đặt miếng decal có cái hình giống avatar của tớ, dàn bít lên chỉ chừa lại chữ google. thế là đẹp.
đi uống cafe úp cái đt xuống, đưa mặt sau lên cho "chúng nó" tức chơi 😁
tuan801
TÍCH CỰC
12 năm
Thiết vẫn còn xấu hơn iphone3
29 Oct : chúng ta cùng đợi và hồi hộp
đoán mò : về cấu hình thì goi như ngang ngửa con S3 và con LG optimus ... nhưng rất có thể anh google sẽ có cheat độc trong ROM mới, tốc độ sẽ tăng đáng kể
@proideath Không phải tegra bác ạ.Chip samsung.Nhưng s4pro trên LG ăn đứt nó.Chính bác cuhiep với vuhai cũng ko thích cái màn hình samsung
@kyle96 Điểm bench con optimus G đầy ra đấy, bạn tự đi mà xem. Con Nexus G thì đây chỉ là bản thử nghiệm nên điểm số k thể chính xác. Chứ trên cùng hdh android và cùng chip thì điểm số chỉ loanh quanh +/- 10% chứ k có chuyện con Optimus G bench được 7k5 trong khi con này chỉ được 4k nhé, ai khôn thì tự biết vì sao nó vô lý thế.
@tungbui94 Ah k, mình bảo tegra 3 là tại điểm con Nexus còn kém hơn One X trong cái review đấy.
@thtri74 Mình ko đọc hết bài vì ngay từ đầu đã thấy tác giả ko khách quan khi đánh giá màn hình lg "ko thua kém" ip5. Mình thấy nhận xét này rất buồn cười vì 2 màn hình cạnh nhau thì thấy lg có phần thể hiện tốt hơn màn của ip nữa.
Rất ghét những tác giả nào lúc nào cũng mặc định xem ip làm chuẩn mực cho các sản phẩm khác như vậy 😃

Sent from my Galaxy Nexus using Tapatalk 2
hoacuclon
TÍCH CỰC
12 năm

thường mình thấy họ bọc camera lại rồi còn cái đèn flash thì để yên mà cái này lại làm ngược lại nhỉ
Hudson
TÍCH CỰC
12 năm
Màn hình LG thì đẹp thật. Nhưng mình rất ức chế khi LG chậm trễ trong việc đưa ra các bản cập nhật HĐH. Không biết trong tương lai chiếc Nexus này có đc chăm chút hơn k.
@Hudson Nexus khi nào cũng được cập nhật ưu tiên mà bạn, LG sản xuất nhưng không liên quan gì đến LG khi cập nhật phần mềm đâu
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
Đáng đồng tiền. Nexus 4
ở mảng Nexus này LG thiết kế đẹp hơn SamSung , Mặt trước em này đẹp hơn mặt trước Iphone 5 .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019