LG Optimus EX trình làng với CPU Tegra 2 thế hệ mới

Didu
27/9/2011 9:25Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao ko cho cái đèn flast vào chụp ảnh cho nó đẹp
Ra con này làm gì nhỉ? Nâng cấp 1 chút, đáng kể nhất là màn hình 700nit nhưng màn hình O2X cũng đẹp rồi. Chả nhẽ ra để play full HD?
mình thích cái máy này rồi đó.
hinh như máy ảnh ko có đèn flash.
phuongsd
TÍCH CỰC
13 năm
Thì cái NOVA là của LG, đối tác lại là Nvidia thì sao lại không dùng tegra chứ... Mà giao diện kém, thay mấy cái weather vào, đẹp luôn, trên android martket đó, free hihi.... Trông cục mịch nhỉ, các bác bảo giống cái này cái kia, chắc nó cũng xấu như cái này hả.... thích mỗi kiểu dáng cái optimus black.... :unsure:
Choáng với sự đổ bộ rầm rộ của các smartphone chạy android đến từ HTC,SS, LG...
Mặc dù ghét Apple (vì tính kiêu căng, hống hách) nhưng bây giờ thấy Apple mỗi năm ra đều đặn 1 phone lại hay. Mua iphone tuy đắt nhưng được Apple support rất tốt, applications nhiều, tính tương thích cao. Người dùng cảm thấy yên tâm, lâu bị lỗi thời (vòng đời 1 năm).
Không có cảm giác bị bỏ rơi, đem con bỏ chợ, mất giá nhanh như khi mua mấy smartphone của HTC, SS bây giờ.
Con ít (apple) thì được chăm tốt hơn. Đông con (HTC, SS) đẻ xong hay để con nheo nhóc, đói khát lắm, có khi bỏ rơi luôn 😁
co j la dau...man hinh nova cua lg la vay....chi sang thui...mau sac k that lam..dc cai k bi a mau nhu samsung
LG hay có những máy đi tiên phong nhưng chưa thực sự cuốn hút được người dùng như SS hay HTC
sao không có đèn flash nhỉ
ơ cái đèn flash đâu :ninja:
mặt sau nhìn đẹp nhưng chưa thích lắm, trông có vẻ hơi rườm rà với càc đường cắt gần các đường viển. Sau không thiết kế màn hình tràn ra các đường biên luôn nhỉ. Khoảng cách từ màn hình đến đường trên, dưới của máy còn to.
Vuông vắn thế là ngon,chứ mình ghét bo bo tròn tròn lắm......
đẹp ghê !
Ko bít có ăn nổi em s2 ko ?!

Gửi từ GT-I9100 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
Quá đẹp, hoan hô LG
không có đèn flash....huhu :-<
carotmen
TÍCH CỰC
13 năm
LG đang cố gắng rất nhiều để hòa nhập vào thị trường di động
bây h ai mở mồm ra là cũng iphone nhỉ......... chắc j đã có ai phôn mà cứ kêu như thật............! iphone có thuê mấy đứa đi PR hộ trả tiền đâu mà sao cứ mở mồm ra là ai phôn thế, dại vl =))))):skip::skip:
Chuẩn ý kiến với bác, giờ lên diễn đàn toàn thấy mở mồm là so sánh với IP , mặc dù đã từng xài từ 3G tới IP 4 , lúc đó mới bik 1 điều , Đa số các bác xài IP là chạy theo số đông và xài IP để chứng tỏ đẳng cấp , chứ về độ hữu dụng thì thằng nào cũng như thằng nào , có cái gì IP làm dc mà các dt hãng khác ko làm dc hem , về giải trí cho tới chơi game , công việc .... Dân VN mình mê IP quá mà ......
nhìn mày trông cứ thô thô xấu xấu thế nào ấy nhể

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019