Lí do tại sao mà Samsung ngày càng nhiều anti-fan là đây

canh bui 3q
21/4/2016 7:1Phản hồi: 23
Lí do tại sao mà Samsung ngày càng nhiều anti-fan là đây
Hôm nay đọc 1 bài báo trên vnexpress mà phát hoảng với đội seeder của Samsung, một bài đánh giá TV LG, Sony, TCL... không hề có Sam thế mà hội seeder không não của Sam vào thể hiện nhiệt tình quá. Em thấy nhiều comment vô lí và lộ liễu kinh khủng, kểu auto chửi, auto chê hãng khác và nâng Sam nhà nó lên ấy, bảo sao anti Sam ngày càng nhiều. Link bài báo cho cả nhà tham khảo để khi mua TV nhớ đừng nghe seeder không não Sam tư vấn ))))

Nói thêm bạn nào làm seeder cho Samsung thì nhắc nhau đi comment nó có tính trí tuệ hơn chút, chứ đi đâu cũng gặp comment kiểu này chắc đến bỏ diễn đàn.

Nguồn: http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/thiet-bi-nghe-nhin/nhung-tv-4k-sieu-mong-doi-2016-3378779.html
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khổ! Mà ở VN mình càng QC nhiều, scandal nhiều thì càng đắt khách, tại dân trí chăng?
hoangduy8596
ĐẠI BÀNG
8 năm
đọc topic nào có seeder Sam dính vào đều phải pótay.com cho cái sự chuyên nghiệp. Mấy cha seeder Sam này riết rồi thành zombie không não,
chiến lược của samsung từ nhiều năm nay rồi mà . hàng samsung mà ko quảng cáo nhiều thì mấy ai thèm mua
Otano
ĐẠI BÀNG
8 năm
. .
theone1638
ĐẠI BÀNG
8 năm
hì, nếu co seeder thì cũng đừng giống mấy bác k não, cmt lộ và thiếu suy nghĩ đó giờ mới gặp, đọc mà buồn cười chết mất. Mấy bn Seeder SS bị cuồng quá rồi
cuongduycf
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ai đang có dự tính sắm TV samsung nhớ lời seeder: "4k làm sao mỏng, đẹp bằng mấy chiếc 4H SUHD màn hình cong của Samsung được, nhìn từ phía trước hay phía sau cũng đều đẹp, sang". Haha, độ phân giải 4K sẽ giúp TV mỏng và sang hơn nhoa.
Đọc cmt tường con nít viết chứ, Samsung trung thành với LED thì ok không sao, nhưng seeder cmt dại khờ thế này làm sao đấu với OLED của LG hay LED của Sony từ thực lực cho đến truyền thông
ronin
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác cũng dỗi hơi thật 😁
@ronin Mèo đi nói xấu mèo đấy bác. Rất rảnh, rất công phu. Hiệu nào chả có fans mà đi bêu xấu nhau. Thật dại khờ!
theghost6472
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình thấy cứ thực tế thì hay hơn, không nên chơi mấy cái trò seeding lộ liễu với dìm hàng như vậy, phản tác dụng thôi
Stop đi mấy bác seeder của LG ơi. Copy paste gì mà lộ liễu quá 😃 từ diễn đàn này tới diễn đàn khác =)))))

quyfone79
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hãng nào chả có seeder, nhưng tớ thấy ông Sam thì lộ và ngáo nhất, trước thấy seeder Sam chửi nhà táo mà pó tay, bạn nào fans Táo chắc hiểu... hehe. Cơ mà sự thật mấy cái cmt trên của seed Sam thì đúng là bá đạo không não nhất... đọc mắc cười bà cố
TrungTran7
ĐẠI BÀNG
8 năm

bạn fan LG à? Hay là seeder?
Thật ra e k anti seeder nào cả, nhưng seed thì phải có đạo đức chút, nâng bi bản thân mà dùm hàng đối thủ quá đáng thì e cạch :p
Các bạn cũng rảnh không có việc gì làm đi tò mò mấy chuyện này 😆)
hauspeask
ĐẠI BÀNG
8 năm
làm sao để cmt seeding hiển thị hàng loạt trên vne như thế đc vậy các bác, thường phải chờ duyệt mà nhỉ?
Dễ lắm bác, là seeder LG là làm được
hauspeask
ĐẠI BÀNG
8 năm
@maychem.....topic này thấy bác nhiệt tình nhất, rãnh rỗi thì luyện não thêm đi bác, bênh vực brand mình thích là quyền cá nhân nhưng cũng k cần lộ liễu như bác thế! 😁
@hauspeask Nói xấu nhau để làm gì vậy bác? Hãng nào mà chẳng có seeding :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019