Lỗi không tải và cài được app facebook trên iphone 6s ios 10.0.2

nhq12345
20/11/2016 15:13Phản hồi: 15
Lỗi không tải và cài được app facebook trên iphone 6s ios 10.0.2
Chào cả nhà ạ.
Tình hình là e mới mua 6s ios 10.0.2 mà em không tài nào tải đc facebook, các app khác vẫn tải bình thuong. Mỗi khi tải trên appstore thì nó lại hiện thông báo như ảnh. Có tiền bối nào chỉ giúp em cách tải fb mà không phải update ios mới không ạ, vì thật sự là e ko muốn lên ios 10.1.1.
Em xin đa tạ cả nhà!
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duchung128
ĐẠI BÀNG
7 năm
e cũng bị i xì có bác nào có cách fix k ạ
KenChi Phan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vâng e cũng bị lỗi y như bác, hôm wa vừa tậu 1 e 6s 32gb hàng EU về, máy đang chạy 10.0.2, down các app đều bt chỉ mỗi cái fb là nó bắt up lên 10.1, rồi e cũng up lên nhưng xong rồi nó vẫn ko cho down và vẫn hiện ra cái thông báo trên, e cũng chả biết lý do tại sao luôn....!!! Có bác nào giúp e vs ạ!!!
chắc server apple có vấn đề thôi, vì nhiều người bị lắm.
Em tải được rồi anh em nhé. Iphone 5s của em có fb. Em back up iphone 5s lên icloud rồi restore con 6s bằng chính apple id của icloud vừa backup 5s là xong. Tức là restore 6s bằng bản icloud của 5s có sẵn facebook.
KenChi Phan
ĐẠI BÀNG
7 năm
e cũng đã cài dc fb nhưng phải restore all setting lại và up lên 10.1.1 thì mới down dc bác ơi
@KenChi Phan Hihi bác ơi em không muốn update lên 10.1.1 nên e mới post lên đây hỏi. Em đang dùng 10.0.2 thấy cực ngon nghe mọi người nói 10.1.1 hao pin kinh lắm nên ko ko lên đâu. Lên xong sợ hao pin thì hỏng may quá cài đc facebook rồi hê hê.
@nhq12345 Bác cài thế nào thế bảo em với ạ em 6plup ạ bực quá các bác ạ bọn nó ăn hùa mấy nhau hết bắt lâng cấp hết em 10.0.2
vietphuoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@binhalibaba123 Bác dùng itunes downlod bản facebook mới nhất về, để lấy file ipa. Sau đó dùng itools cài file đó là đc nhé. E cũng khá vất vả vs vụ cài này, may mà cài đc rồi. 😃
baokhanh225
ĐẠI BÀNG
7 năm
bác nào bị thử đổi DNS: 4.2.2.2 ; 4.2.2.3 thử xem.
Thử backup app facebook từ máy đang chạy 10.0.2 hoặc thấp hơn bằng itool 3 rồi dùng itool 3 cài app này lên máy mới.
ark
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình cũng bị lỗi tương tự, cuối cùng phải up ios 😔
@ark Bị như này là sao ạ bạn :(
cảm ơn các bác máy em mua ở nhật cường thế là em xuống chỗ nhật cường ở khuất duy tiến họ ko cài đc thế là xuống lốt nhật cường ở gần hà đông thẳng phố áo sen sang bảo nhân viên đó họ cài đc dồi ạ thôi cứ để 10.0.2 dùng thôi cho ngon thấy ko có vấn đề j ạ
longnhica
TÍCH CỰC
7 năm
Cài cái vshare rồi download facebook về cài. Mình cũng mới cài trên 10.1
Ai đó giúp mình với Huhu mình bị như này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119