macOS Catalina Developer beta 4 vẫn còn lỗi Safari và ứng dụng, anh em đừng vội cập nhật!

Mikeknowsme
18/7/2019 8:52Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mac OS mấy bản sau này hơi dở
Mình quay về thử 10.14, tất cả thanh Dock mất hết chỉ còn nguyên 1 giàn ??????????kô và làm cho máy nóng thêm. Thiệt là 1 thảm họa.
Hên quá ko lên 😆

_ Like vì cái bàn phím RealForce R2 hịn 😁
vẫn chưa giám lên, đợi final version thứ 2 trở lên thì up 😃
quanori
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em lên mấy hôm nay rồi
maclife
TÍCH CỰC
5 năm
Vãi bộ “work” của microsoft
maclife
TÍCH CỰC
5 năm
@khicon257 Đọc lại bài của pác chủ thớt dùm cái bạn. Mình đang comment để chủ thớt sửa chữ “Work” đúng ra là “Word” và Word chỉ là 1 phần mềm trong bộ Office của Microsoft chứ ko phải bộ. Rồi sau đó đọc lại comment của pác xem có tí liên quan nào ko?
maclife
TÍCH CỰC
5 năm
@khicon257 Dự là pác dòm vào cái chữ iWork bên dưới rồi reply comment của mình. Vậy thì ông nói gà bà nói vịt rồi.
khicon257
TÍCH CỰC
5 năm
@maclife Thế nên ngay từ đầu không chắc nên e đã hỏi bác là có gì sai, còn kêu có khi nào xem sau khi bác chủ thớt sửa rồi ko, còn bác mạnh miệng phán, ai hơn ai mà bác dám kêu ng này ko biết gì, ng kia ko biết kia....
//Comment cuối, chả muốn thừa time lên tranh mấy cái j đâu ko
maclife
TÍCH CỰC
5 năm
@khicon257 Pác lại ko đọc kĩ hết nội dung rồi. Bị comment kiểu này là do pác ko đọc kĩ bài của chủ thớt và cũng chả đọc kĩ comment của mình. Chủ thớt ko sửa gì hết. Pác đọc kĩ lại bài và tất cả comment của mình đi. Đọc comment cảm giác pác chưa hiểu vấn đề tại sao lại có các comment ở trên mấy ngày nay 😔
Touch bar to thế
blogbinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Máy mà chưa cập nhật
Mình cũng đang dùng nè.
Lúc lên thì photoshop, AI, after effect, final cut đều không sử dụng được,
After effect sau khi cập nhật thì vẫn bị lỗi nulll 130, nhưng vẫn sử dụng render được.

Safari đúng là đôi lúc tắt 1 tab là tắt hẳn phải khởi động lại, đôi lúc gõ chữ trên thanh địa chỉ thì bị dính chữ.

Mình đã lên 3 nên lên tiếp luôn. Đang download 4 nè. Mặc dù lỗi nhưng vẫn rất thích Làm chuột bạch : )))
vanhunghus
ĐẠI BÀNG
5 năm
@[ß]ui_ðoi™ 4 Lỗi nhiều hơn cả 3 đấy bạn ạ, Safari thì cũng đôi lúc bị nhưng ít hơn. Ngoài những lỗi trên mình còn dính một số lỗi khó chịu quá: Dùng Magic Mouse trên Safari cuộn lag, Finder mở full bị lỗi...
@vanhunghus Chà. Chắc là sau khi cải tiến thì lại làm thêm tính năng mới đây 😆)

Máy đang cập nhật nè. Hồi hộp quá

Update: Cái after effect hết lỗi null rồi : ))
Macos thì bản chính thức còn lỗi nói chi beta
beta lỗi là đương nhiên mà 😁
Bữa e lên 1 lần và cạch đến già 😔(, cứ phải chờ bản chính thức rồi lên thôi
Thôi chờ có chính thức r test
Chờ cái sidecar 😆
Nát vch luôn vác máy khác xài luôn
Vẫn dùng từ lúc ra đến giờ. Chưa thấy lỗi lầm gì quan trọng. Xcode vèo vèo :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM