Microsoft: Bản quyền Win 10 nâng cấp từ Win 7/8 lậu vẫn bị xem là không chính thức, áp dụng toàn cầu

Duy Luân
19/3/2015 23:37Phản hồi: 172
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình không phải thánh từ thiện, nên đương nhiên là cài Win không bản quyền rồi 😁

Mặc dù lúc mới mua máy là Win 7 bản quyền, nhưng sau mấy lần cài lại máy, thế là tạch bản quyền. Đành đưa chân dùng lậu vậy, mặc dù ko hề muốn. Đợi dăm 3 năm nữa có Win 11, 12...20, ta mua máy mới :D :D :D
@Hiep Quang Hiep Vãi cả "đương nhiên" hehe
Mình nâng lên rồi sao nó biết bản cũ mình lậu nhỉ. Nó hù đấy thôi
quocturtle
TÍCH CỰC
9 năm
Làm gì có chuyện dễ ăn thế
vẻy lôking for thí
Các ACE Tinteers cho mình hỏi :eek: active by phone vậy có phải là bản quyền không? và nó khác bản chính thức ntn?😃
@gaumongto115 Active by phone là bản quyền 100%, không khác gì bạn nhé. Xài update thoải mái.
Em không quan tâm. Em đã có bảo quyền 8.1 rồi, khi nào ra 10 chính thức là ngon luôn, ke ke.
tysdz66
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thế thì cứ 7-8 mà vã thôi
Lyncol Bui
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin hỏi là nếu Nâng cấp từ Win7 Home Basic ( bản quyền đầy đủ) có lên được bản Win10 Pro hoặc bản nào cao hơn bản Basic không?
Mua Macbook xài. Chả phải lo vụ bản quyền OS

Gửi từ cái mồm của seeder
đâu phải ai cũng đủ tài chính mua mác - bút .

Gửi bằng ứng dụng Tinh Tế News
Win 7, 8 giờ share key tràn lan active online hợp pháp luôn, cần gì phải dùng cr@ck nguy cơ tiềm tàng.
The Gun
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thế win 8 bản quyền có lên win 10 không mất phí không bác
MrNeo8x
ĐẠI BÀNG
9 năm
😁 dùng vaio có 8.1 bản quyềnn. ko lo gì cả :D
Hóng, mac os lên thì free 100%
Việt nam ta còn nghèo, kinh tế đang khó khăn😁 nên e tiếp tục vay không lãi suất windows
VN chúng em cứ chờ .....
Hehe thế thì e nâng cấp đc rùi
Nhà mình dùng đồ bản quyền nó quen rồi, tất nhiên bỏ tiền mua win bản quyền thì hơi... tiếc nhưng mua laptop đã có sẵn win bản quyền thì hợp lý hơn 😁

Con iPhone & Note 3 thì cũng toàn dùng hàng purchased, tự nhiên thấy khi cần app nào đó sẽ phải coi reivew, rate kỹ trước khi mua, khiến mình dùng đồng tiền của mình thấy xứng đáng hơn, nói vậy thôi chứ app đắt nhất mua cũng chỉ dừng ở $4.99 :D

Các bác sử dụng đồ trộm cắp thôi thì cứ yên lặng mà sử dụng, không nên bô bô lên cho rằng bản quyền đắt, ko phù hợp với người VN etc... Đắt nó có cái giá của nó, ko phù hợp thì đừng dùng, kiếm free OS mà dùng :D

App Apple nó có kiểu freemium rất là hay, app thì free đó cho chúng đỡ mất công bẻ khóa, nhưng muốn full thì xì tiền ra mua in-app. Mà in-app này phải xác thực qua server apple, sau đó mới đc tải về từ server của dev. Cr@cker móm :D
AQ.AQ
TÍCH CỰC
9 năm
Anh thì vẫn kiên trì ở lại Preview
Tưởng thế nào 😁

Gửi từ Sao Hoả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095