Microsoft bắt đầu chiến dịch quảng bá Surface trên nhiều kênh truyền hình Mỹ

Blaze1st
16/10/2012 9:38Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu em không lầm thì cái ảnh này được chụp bằng IP5, sao ko lấy đt của Nokia mà chụp nhỉ? 😁

sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyenqthin ám tím là do góc chụp chứ chưa chắc đã phải iphone5
@nguyenqthin Hỏi thằng chụp ấy chứ, nó đến xem nó chụp bang gì là quyền của nó mà :-o
@nguyenqthin Apple khuyên gặp trường hợp như vậy phải đổi góc khác là chỉa máy xuống đất rồi chụp nè.
toanhsgb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenqthin bác that là "Tinh Tế" :p
quá tuyệt vời.xem xong clip mình đang có rất nhiều động lực để mua surface đây.
lhoang6688
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá vậy so với ipad đâu có cao. MS đâu có nhắm vào thị trường giá rẻ đâu. Mình quyết tâm cho e ipad lên đường để sắm em này. Làm việc thì tuyệt vời.
Có 3g mới mong chiến đấu cùng ipad dc. Quảng cáo cũng ghê gớm nhệ. Thằng ăn tiền quảng cáo cũng giàu sau vụ nài lun 😁
Laptop (công việc tại văn phòng) + Surface RT (giải trí + công việc khi di chuyển) là ok
Video quảng cáo nhặng xị quá! Chỉ thấy được cái bàn phím tách rời.
toanhsgb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luffy2713 không nói được câu nào đẹp đẹp thì đi chỗ khác, bố thử làm cái quảng cáo như thế đi rồi phán!!
@luffy2713 ý tưởng quảng cáo thế lại còn kêu, có 1 Series Quảng cáo về Surface mỗi QC sẽ nói đến 1 tính năng, QC này nói đến bàn phím rời, bác nhận ra =>QC đã thành công rồi đấy😕
ko lẽ phải như VN: bộp Surface có bàn phím số 1 thế giới, bộp Surface có bàn phím số 1 thế giới,
toanhsgb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhprotnvn Bộp Surface may tính bảng số 1 thế giới!! 😁 bác đúng là thiên tài phá đám, em yêu bác
surface đẹp, thiết kế khó lẫn nhưng cái giá thì sẽ chỉ dành cho những ai yêu MS
@westlifeplaywar Thương lái chuẩn bị cáp đất mà ăn rồi 😁
Tobie_arc
TÍCH CỰC
12 năm
@maiphuong999 Bác nên hiểu ko có kindle hay Nexus,người ta vẫn sống bình thường.Nhưng ko có windowns (chứ ko phải winphone) lại là chuyện khác đấy.Nhiều người vẫn nhầm đây là 1 cái tablet giải trí chạy hệ điều hành di động.1 cái Surface này có thể làm nhiều công việc hơn tất cả chỗ tablet kia cộng lại đấy.Nó có thể up rom cho các tablet hay điện thoại kia luôn 😃
@Tobie_arc Máy tính bảng cũng chỉ là máy tính bảng, ko thể so với laptop được. Đừng có nói surface làm được nhiều việc hơn all các tablet kia, chưa xài thực tế thì đừng nói bừa ông ợ. từ giờ đến cuối năm sẽ xem độ thành công của surface rồi hãy nói, doanh số và lượng bạn ra sẽ khẳng định nó có thành công hay ko?
Tobie_arc
TÍCH CỰC
12 năm
@maiphuong999 Ý bạn là IOS và Android nhiều tính năng hơn Windowns ? =))) ok ok
Quảng nổ đẹp và hay 😁
shen0812
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ấn tượng với clip qc này 😁
Let's see.😃
alexzai
TÍCH CỰC
12 năm
Năm 2015 sẽ là năm mà ms lật đổ apple điều họ đã từng làm khi jobs bị đuổi khỏi apple,chỉ khác lần này jobs đã mất. Các bạn tin mình đi đôi khi lịch sử sẽ đc lặp lại
koi từ hôm qua , tới h vẫn chẳng hiểu sao tụi nó vừa nhảy vừa tra cái cover vào đc
@westlifeplaywar do nó có lớp nam châm hút 2 thằng vào nhau đấy bác ạ 😁
Rất thích thiết kế này của MS đặc biệt là cái bàn phím 😃
hacal
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em này rất phù hợp với nhu cầu công việc cho khi ở ngoài văn phòng. Chắc sau này phải mua 1 em để thay em laptop đi công tác cho nó gọn nhẹ :p
mrphan
TÍCH CỰC
12 năm
Hay thật. Chắc chắn sẽ gom lúa làm 1 em 😁
Sắp có bão rồi đây.
nhìn đẹp thật, bóng bẩy, mượt mà, độc lạ
nhin cái hình đã thấy nghiền ! ước ji mình có xiền !
thích ms hơn apple và cũng thích bill hơn job
hung1710
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn bị gom tiền để cưới 1 em mới dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119