Mình đã nhầm về sạc không dây...

Duy Luân
29/7/2019 12:26Phản hồi: 627
627 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngghuyy
CAO CẤP
5 năm
Cảm nhận của mình máy hơi nóng hơn sạt bằng type c nên hơi xót xa, còn lại ổn. Quen với sạt Qi từ thời PRIV những năm năm mươi, Hồi Q10 đã có nhưng thật sự PMA hơi khó kiếm, sau này Qi nâng lên 1 tầm cao mới.
Wave alpha
TÍCH CỰC
5 năm
Sạc ko no được pin nên vứt xó lâu roài, chơi có dây cho lành!
ai đó cầm cũng rất nhanh
mod mập lạc hầu rồi từ thời lm930 em đã mê tít rồi nhé😃. giờ xài XR mới gấu nha. Đứng lên ngồ xuống khoi lo rút pích
@kijutonet Xác nhận Luân lạc hậu, huhu
@kijutonet Con đt có sạc không dây đầu tiên cũng là 930, đi lùng mua bằng được cái sạc đứng của Nokia nữa 😃) Rồi mua thêm quả loa JBL kết hợp sản xuất với Nokia cũng có sạc ko dây nữa cho đủ bộ 😃) Giờ Nokia đã ko còn, chỉ còn mỗi quả loa.
@nguyenhanh028pr cái loa này tích hợp sạc cho lumia luônbhar, ngon à nha.
@kijutonet Có cái sạc không dây phía trên đỉnh đó bạn, ngày xưa dùng 930 chỉ cần đặt lên đỉnh là sạc, quẹt qua đó cũng kết nối luôn vì nó có NFC, tiếc cái nó ko có pin nên phải cắm điện ko có tính di động.
hieuyen87
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá ngon cho một tình yêu. đang dùng máy sony luôn nhé
Thấy để sạc qua đêm thì okay chứ kiểu vội vội lấy dây sạc nhanh hơn nhiều 😃
Sạc không dây hạn chế việc vừa dùng đt vừa sạc.
daonam91
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trước cũng khinh cái sạc không dây lắm. Mà từ khi mua note 8 được tặng cái sạc đôi không dây dùng, giờ tiêu chuẩn mua điện thoại chỉ cần có sạc không dây mới được. 😁
irtel_neyugn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thực ra theo mình nghĩ thì đến một lúc nào đó các nhà khoa học trên thế giới sẽ tìm ra cách truyền điện không dây tầm xa, khi đó thì sẽ ko còn dây điện lằng nhằng ngoài phố (trên cột hoặc cáp ngầm) mà sẽ là các trạm thu phát điện, các thiết bị điện tử sẽ chỉ cần mở lên sử dụng, pin sẽ chỉ để dành dự phòng cho các khoảng lặng sóng. 😁
Mình đang xài con belkin 7.5W thấy ổn, sạc qua đêm thì được vì không nhanh
Cái này đúng là tiện khi làm việc máy tính hay việc j ko cần đt thì đặt vô sạc,có đt nhấc lên ko vướng
lambaoanh123
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đa số vừa sạc vừa xài chứ ai xạc rồi để yên đó hoạ may chỉ có lúc đi ngủ thôi kg cầm đt 10p là như 10 tiếng rồi😆
Nhà em thì không có máy sử dụng sạc không dây, nhưng có 1 cái đế sạc chất lắm. Thương hiệu Phillips, nguồn 220V, công suất tối đa 2100W.
@Leminh Trung Bỏ lên bùm cháy miẹ máy luôn 😆
ductoanvt
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Leminh Trung Chuyên sạc cho các loại nồi niêu xong chảo !!!😃
kongakute
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cũng nghĩ kiểu mod và cuối cùng thì đế sạc ko dây phủ đầy nhà. Đi đến chỗ nào cũng có đế. Đặt lên là xong. Vội quá thì mới dùng có dây cho nhanh.
johnnyuk
TÍCH CỰC
5 năm
Quanh nhà em đang có khoảng 4 cái sạc ko dây, mỗi phòng 1 cái. Cần sạc là đặt lên xong làm j thì làm. 😆
ducanh_13a2
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đặt 1 cái nơi bàn làm việc ở cty cực kỳ tiện. Lúc làm việc cứ đặt xuống là tự xạc
dungluongson
ĐẠI BÀNG
5 năm
máy không có hỗ trợ sạc không dây giờ phải làm sao nhì?
donasnet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dungluongson Cơ hội sở hữu MIẾNG DÁN SẠC KHÔNG DÂY NILLKIN MAGIC TAGS CHO IOS (ĐEN)-Sạc cực nhanh cho iphone với giá chỉ ₫250.000! Mua ngay trên Shopee! https://shopee.vn/product/13419350/762672027?smtt=0.0.9
M cũng nhầm về sạc ko dây ;))
atmh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua cho một lúc 3 cái, cuối cùng là đi cho hết! Sạc nóng vãi linh hồn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019