MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G

tdm88
19/4/2010 15:21Phản hồi: 1.299
1.299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SeX
ĐẠI BÀNG
12 năm
SPB TV thôi, làm gì còn cái nào miễn phí nữa đâu. Mà cái SPB TV này "hay" phết đấy
@SeX spb hình như có xem được kênh việt nam đâu nhỉ.sao vietmobi tv không có bản dành cho Sys nhỉ.thiệt thòi thật đấy.giờ xem được cả Hbo,star movie,cine max,thèm thật dù là cũng đang xài android và sys
@vuonghoat vietmobi tv chỉ dành cho android thôi bác ak.mình dùng sysbian không có đâu.em toàn xem tivi trên con sony s có xem tivi đâu.vì nhà chả có đầu HD với th cáp nên có phần mềm đó xem được mấy kênh phim hbo,stm,cine cũng hay hay.hehe,có cả phụ đề như mấy đầu hd luôn
gabidich
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mình cài rồi mà máy toàn báo lỗi ko xem được là sao nhỉ.mình dùng e71.sau khi cài xong.vào xem.nó hỏi kết nối bằng gì.mình chọn wifi mà ko xem được.cứ báo unable load data
@gabidich giờ có dùng được nữa đâu bro.nó ngừng cung cấp dịch vụ rồi mà
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@gabidich Bác cài cái j nhỉ nói rõ đi
@vuonghoat
@vuonghoat
@Ankavt chắc cài Mitv
gabidich
ĐẠI BÀNG
12 năm
thì cài MiTV chứ còn gì nữa.topic về cái này mà.hôm trước thấy hay hay nên cài thử.cuối cùng không chạy được.mình tưởng máy bị lỗi nên hỏi xem thế nào.😁.hóa ra là nó ngừng cung cấp dịch vụ rồi
có files jar không cho tôi xin cái files sis tôi sài không được😔đang dùng lg không biết xem được không:(
có files jar không cho tôi xin cái files sis tôi sài không được😔đang dùng lg không biết xem được không:(
@cafedecastermeloxizil Bạn hack phone đi rồi cài đc sis thôi mà. 😃
tôi không biết hack phone đâu bạn à bạn cho tôi files jar luôn đi màn hình là 240*320 hoặc 320*240😁
sao không bác nào trả lời tôi hết vậy nè làm ơn giúp giùm cái đi😁
@cafedecastermeloxizil hack phone thì đây
từ bỏ ý nghĩ mitv đi nhé, vì nó ngừng hỗ trợ từ lâu rồi
bác có phần mềm nào xem tivi dành cho lg không tôi đang xài con lg350 không biết có xem được không mnog các bác giúp giùm cái😁
leeyuong
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này để xem chơi thôi, xem tầm 15p, muốn quang điện thoại đi quá.
bác có phần mềm nào xem tivi dành cho lg không tôi đang xài con lg350 không biết có xem được không mnog các bác giúp giùm cái😁
leeyuong
TÍCH CỰC
12 năm
@cafedecastermeloxizil Con này có dùng Android ko nhỉ. Nếu có thì dùng cái Vietmobi hay sao í. Trên tinhte có mà.
leeyuong
TÍCH CỰC
12 năm
@cafedecastermeloxizil Mà sao Avatar của bạn, như cờ ngụy vậy
vậy cho tôi xin link dowload cái😁
cho tôi hỏi cái phần mềm Mobi TV Pro 3.8.8.3 không xem được nè tôi dùng lg 350 không xem được cái đó ?cho hỏi cái phần mềm đó cài vào đâu vậy hả bác?😁
Mình dùng N6120c đăng ký 3G Viettel. Cài xong mở Mitv, chon allow, chon VIETTEL GPRS mà k vào đc, nó báo unable to load data. Không biết tại sao vậy? Có ai giúp với!
phần mềm Mobi TV Pro 3.8.8.3 không xem được. tôi dùng lg 350 không xem được ti vi này cho em hỏi tí cái này cài vào đâumới xem được vậy hả bác? cái này có dùng cho lg 350 được không vậy hả bác? em đang sài di động cảm ứng đây?mong các bác tận tình giúp đỡ😁sao em hỏi mà không ai trả lời em thế diễn đàn coi bộ vắn hoá ha:D
sau không bác nào trả lời tôi hết vậy bộ diễn đàn này bị bỏ hoang rồi à😁
e sao không ai trả lời hết vậy hả diễn đàn gì mà vắng tanh không một bóng người😁
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
@cafedecastermeloxizil ko có cái nào đâu nhá bạn,ngày trc thì có nhưng giờ ko dùng đc nữa
Mua cái lg 32 inch đảm bảo xem net căng

Sent from my Dell Streak using Tinhte.vn
minh tai ve cai dat nhung may bao chung chi het han la sao vay huynh?
cho tôi xin phần mềm xem tivi dành cho lg 350 được hong xem các đài như thtg, htv7 và htv9 chỉ xem mấy đài đó thôi
iWin+ 2012 - Siêu bài trở lại . Game ........ Online hay nhất, cộng đồng đông đảo nhất tại Việt Nam. Tham gia iWin để cùng trải nghiệm các cảm giác kịch tính từ những ván bài online.. Tải Về
Khu vườn địa đàng 1.2.5 - Nông trại Online thú vị. Game chơi giống nông trại vui vẻ. Bạn trở thành ông chủ của những khu vườn trên mây với nhiều loài hoa cùng những người hàng xóm tinh quái.. Tải Về
Avatar 193 - Thành Phố Diệu Kỳ. Gia nhập thành phố mộng mơ trên Mobile đông dân nhất Việt Nam bắt đầu một cuộc sống mới, bạn bè mới, cá tính mới cùng nhiều trò chơi cộng đồng thú vị để bạn khám phá.. Tải Về
Battlefield of Tanks - game chiến đấu đang được tìm kiếm nhiều nhất hiện nay.. Tải Về
Ai là triệu phú Online (bản đẹp 2012). Thêm nhiều câu hỏi mới, đồ họa đẹp, Online tán gẫu.. Tải Về
Game Micro Counter Strike 3D Đây là version mới nhất của Half Life, với nhiều thay đổi đáng chú ý so với ver 1.1. Bạn có thể chọn số Bot tham gia Game, với nhiều loại bản đồ hơn, game chạy êm hơn, hình nhìn cũng đẹp hơn . Tải Về
Game Contra 4 đồ họa cực khủng. Game Contra kinh điển đã có trên mobile hỗ trợ java với đồ họa cực khủng... Tải Về

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019