Mobifone bán Bphone giá 3,99 triệu đồng (theo gói cước)

cuhiep
2/4/2018 15:53Phản hồi: 1.032
1.032 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hanntbk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái giá 3,9 củ chưa phải là cuối đâu các bác ạ. Hợp đồng với mobifone còn phải đặt cọc vài củ nữa đến khi hết gói cước mới trả lại cơ.
@hanntbk ko phải ký quỹ nghĩa là ko cần đặt cọc vài củ
500k nhất định ủng hộ hàng việt, mua về cho con chơi game 😁
nói thật mạng vina hay viettel thì được mobifone ít người dùng nên hơi khó
@satvolam58 có 2 sim, 1 sim dùng mạng gì chẳng đc bác
Sjn Alvin
ĐẠI BÀNG
6 năm
mấy nhà mạng việt không hiểu người tiêu dùng việt rồi hiz....
vubang
TÍCH CỰC
6 năm
Bớt số 3
vubang
TÍCH CỰC
6 năm
Sao chơi game đc
@vubang con mình 5t à, đâu có chơi asphalt đâu
LyThach
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chờ bao giờ có hẳn hội Bphone đã rồi tính.
@LyThach có bphone fans club rồi đấy bác LyThach
@fakebo Cái hội thủ râm chỉ dc. khen ko dc. chê, nếu chê là bị kich á hả???:rolleyes:😁
Red_Skin
TÍCH CỰC
6 năm
Nhà mạng đã bỏ rất nhiều tiền để đầu tư hệ thống, nhân lực, con người, họ cần phải thu về doanh thu càng nhiều càng tốt. Hệ thống nhà mạng thường chỉ chạy 50-70% năng suất (để bảo đảm ổn định), nên nói chung họ cần tăng doanh thu càng nhiều càng tốt, có thêm 1 vài nghìn thuê bao ko tốn thêm nhiều chi phí nhưng sẽ thu lại đáng kể doanh thu (200k * 2000 = 400 triệu/tháng). Thay vì 1 thuê bao kiểu sim phụ mỗi tháng chỉ nạp 1 cái thẻ 20-50k thì nay thu được những 200k. Ko phải sướng hơn sao?
Sau khi cân đối họ quyết định trợ giá 1-2T cho Bphone, B Phone muốn đẩy hàng trong kho đi cũng chấp nhận giảm 1-2T nữa (cũng bằng phần chiết khấu họ trả cho đại lý, bên bán hàng)
huydx91
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có ai mua chưa nhỉ 😆
iphone X cũng đi làm con về dùng đấy
@Doan Duong Dai Mobi phone có đấy hình như trả trước gần 7 triệu thôi còn lại là bạn thực hiện "nghĩa vụ của công dân" hàng tháng thông qua hợp đồng nhà mạng.Có gói cước 12 hay 18 tháng đấy. hehehehe
@pond1597 giá cước nó 199 không ý bác, mobi toàn giá trên trời
nói chung là các bạn cứ chê iphone làm gì cho mệt, thích thì mua ko thích thì mua cái khác thôi
pvming
TÍCH CỰC
6 năm
Thôi dẹp đi. Mua đt mà bắt Cưới thì thôi chứ.
Ban kinh doanh bphone nên cho đi bán vé số, 10.000 1 tờ cứ thế mà thu cho nhanh, không cần thay đổi giá . Nạp vào dt 1 năm rưỡi nữa cho cấu hình mà so vs giá không cần mua nạp cũng đã thua. Bphone phải làm 1 cú xả như HTC .
Ha ha nước đi có vẻ hay đấy. Cứ thế mà làm nhá. Người tiêu dùng sẽ tiếp cận được SP sau đó mới quyết định thành bại của SP. Heheheheh
langtudaik
TÍCH CỰC
6 năm
Giá bán như vậy chắc dụ được mấy a nông dân vùng quê thôi 😁
trinhle
TÍCH CỰC
6 năm
Ngu mới mua, nói thẳng là vậy
Thôi thì cứ cho Quảng cơ hội. Khởi đầu như thế cũng đẹp lắm rồi. Không tung hô quăng ném như xưa thì đã là phúc đức của cư dân mạng rồi. Tôi cũng mong là nó thành công để đánh bật các SP của TQ ra khỏi Việt nam. Khó đấy nhưng không làm ai nói sẽ không được. Ai cũng có quyền mơ mộng mờ. Hehehehehe
NoSheeple
TÍCH CỰC
6 năm
Bác nào chốt lại xem là tổng thiệt hại bao nhiêu vậy, so với mua đứt ngay từ đầu thì thế nào?
vanquann
ĐẠI BÀNG
6 năm
@NoSheeple Tính là sao được với dịch vụ trả sau, có khi lên cả triệu/tháng, cầm hóa đơn cước hàng tháng đến hết thời hạn mới tính được
nói thật chứ giờ cầm bphone ra đường mới gọi là sang chảnh và độc nhất vô nhị vì khúc em ở và đi ra đường chả thấy ai cầm con này 😁
mimosa1805
TÍCH CỰC
6 năm
Nên đưa nó về với mức giá đó thì sẽ bán chạy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019