Mod Mistress09 mình kích động chửi nhau ở đâu. Hãy giải thích

VL Bố Hưng
26/7/2017 3:13Phản hồi: 10
Mod Mistress09 mình kích động chửi nhau ở đâu. Hãy giải thích
Bạn hãy chỉ rõ. Mình kích động chửi nhau ở đâu. Nếu ko giải thích được thì hãy xin lỗi mình đi. Đừng cậy là mod mà thích làm gì thì làm.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mistress 9
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chào bạn

Tại chủ đề dưới bạn post:
https://tinhte.vn/threads/donald-trump-apple-se-xay-3-nha-may-lon-o-my.2713236/#post-50043522

Bạn không dùng hay không biết rõ về chất lượng sản phẩm thì không nên post vậy, sẽ gây hiểu lầm & cãi nhau giữa các thành viên - tuy iPhone hiện nay do đặt nhà máy ở các nước nhưng vẫn được Apple kiểm soát chất lượng theo tiêu chuẩn của Apple nên bạn bảo "Chất lượng Trung Quốc" là chưa chuẩn (& các NSX khác cũng vậy, họ đặt nhà máy tại TQ/VN vì giá thành nhân công rẻ, giảm bớt chi phí nhưng các khâu kiểm định vẫn theo sự chỉ định của họ chứ không phải phó mặc làm gì thì làm, sẽ ảnh hưởng đến uy tín nếu xảy ra sự cố). Sau này khi đưa về Mỹ SX thì Apple vẫn sử dụng công nghệ của họ là chính, bạn bảo dùng "Công nghệ TQ" là không đúng.

Có thể điều kiện bạn khá giả, giàu có nhưng không nhất thiết thể hiện như vậy đâu bạn. Sẽ không hay khi có sự phân biệt giữa các thành viên khi tham gia bạn à.

Cám ơn bạn.

Thân!
@Mistress 9 Thứ nhất. Mình nhận xét là đưa ra ý kiến của mình. Ai đồng ý thì xem ko thì bỏ qua. Mình ko biết thì các bạn đó sẽ giải thích cho mình biết. Bạn lại xóa đi. Mình thấy iphone sản xuất ở Trung Quốc nên theo suy nghĩ của mình chất lượng của Trung Quốc.
Thứ 2. Mình giàu mình ko xài đồ china. Mình nói để các bạn kia hiểu rõ. Cớ sao bạn xóa ?
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chào bạn

Nếu không rõ về vấn đề gì thì bạn nên hỏi như là "không biết hiện nay sản xuất tại TQ thì chất lượng thế nào"? Việc post như vậy khiến người đọc thấy bạn đang gây hiểu lầm rồi cãi nhau không đáng có.

Cám ơn bạn.

Thân!
@Mistress 9 Đây là phán đoán của mình. Ko ảnh hưởng đến ai hết. Tại sao lại bảo kích động gì ở đây. Yêu cầu bạn khôi phục bài viết và xin lỗi mình
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chào bạn

Phán đoán của bạn không có căn cứ, gây cãi nhau với các thành viên & ảnh hưởng đến topic nên mình gửi cảnh báo lưu ý bạn.

Thân!
@Mistress 9 Oh. Bạn hay nhỉ. Chỉ là phán đoán mà gây tranh cãi là sao ? Phán đoán mà cần có căn cứ thì phán đoán làm gì ? Nếu phán đoán mà gây tranh cãi thì các thành viên tinhte dốt thế sao ? Bạn rất hay block mình chỉ vì 1 đám cuồng apple nó báo cáo mình. Mình thấy rất vô lý. Bạn nên đọc kỹ nội dung bài viết rồi hẵng xóa hoặc block. Vì block rồi cả tháng sau mình mới đối chất đc với bạn. Cuối cùng bạn nên xin lỗi và khôi phục lại bài viết của mình.
Thân
Mistress 9
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chào bạn

Mình có vào xem thông tin thì thấy những lần trước bạn bị xử lý vì có post bài thiếu tôn trọng người khác, chửi nhau xúc phạm nên các bên đều bi xử lý chứ không phải mỗi mình bạn nhé.

Mong bạn lưu ý.

Thân!
@Mistress 9 Vậy lầm sau khi bạn band ai đó. Làm ơn chụp ảnh vi phạm gửi cho mình xem. Danh sách những người bị xử lý nữa. Mình vào vẫn thấy các bạn chửi mình cmt ở các chủ đề khác. Nhưng mình bị band ko thể bảo vs bạn đc
bạn admin giúp mình một chút, mail mình lethuha0285@gmail.com, tên tk hale0285, sáng nay mình nhận được mail thông báo là mình đi spam, cái này mình không cãi, chỉ muốn giải thích là mình comment đưa link vào topic đấy là topic do bạn kĩ thuật bên mình lập ra để tư vấn cho khách nhưng bạn đấy giờ nghỉ rồi, khong làm nên mình chỉ nghĩ đơn giản là đưa link vào để khách có thể chat trực tiếp với bên mình để được tư vấn chứ không nghĩ rằng như thế là sai, mình cũng mới vào diễn đàn , lại chưa xem kĩ nội quy, mong admin bỏ qua và cho mình join lại, mình hứa xem kĩ nội quy và chú ý hơn khi post bài. mình xin cảm ơn
@chobitx2811 Trên này là diễn đàn nên mong bạn ko dẫn link sang chỗ khác bạn nhé, cũng ko nên đưa hẳn web vào, nếu ko sẽ bị xử lý đấy bạn o_O

Mình thấy Mod ới chỉ gửi cảnh báo nhắc bạn lưu ý thôi chứ chưa xử lý mà, mong bạn chú ý hơn 🆒

À. bạn nên lập topic riêng để hỏi, tránh hiểu lầm bạn nhé ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019