Mời chơi thử School Cheater, game Việt trong top 11 Game Development World Championship 2013

sonlazio
16/2/2014 1:57Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

baoon1995
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tuyệt vời..... Mong rằng bọn GATO ko nhảy vào anti
Ghkb
Làm sao để xin vào đc công ty này, hi vọng cái tên nói lên tất cả :3
sao tìm trên play không thấy nhỉ
kiểu kính tròn đen lại hóng giống ...
đã down ủng hộ ^^ trông nhân vật na ná minions - thằng cháu mình vừa nhìn thấy đã đòi máy =) ngoài ra thấy ko có gì đặc sắc. So với các game còn lại trong list top thì game nhà mình chắc kém nhất
hiệu ứng flappy bird, từ hồi có tin flappy bird đến giờ thì thấy tinhte đưa tin game nhiều hẳn lên nhỉ ...
Game có khá nhiều cấp độ, đồ họa đơn giản, dễ hiểu, mỗi tội khi chơi mình thấy có khá nhiều thao tác di ngón tay nên vừa uninstall 😃 chắc ko hợp game này như Flappy :v
Bưởi Studio viết không dấu là BUOI STUDIO 😆 Thật tinh tế 😃)
dn9116
TÍCH CỰC
10 năm
đang chơi thử, khá hay đấy các bác, chơi vui phết, mà đặc biệt mình chưa thấy quảng cáo 😁
Vui thật, thấy hấp dẫn hơn Flappy Bird nhiều.
Thấy quảng cáo cũng to thật nhưng lúc chơi game nó mất nên cũng không ngứa mắt lắm.
Không biết hình này có góp ý được không nữa. Tại mình không biết do font máy mình hay do game nữa.
@Black Lightning tớ cũng lỗi font i chang của bạn
@Black Lightning Cái này là do lỗi của bên phát triển đó bạn, mong bạn thông cảm, mình sẽ tổng hợp và fix ở bản vá lỗi tới
Mà hôm bữa biết vậy cài Flappy bird, giờ thấy người ta chơi thấy ham quá.
thà chơi game này còn hơn chơi game chim của chị tự kỷ Nguyễn Thị Đông
Vừa chơi đc 10" đã tụt 20% pin rùi😔
@IPHONE Pro.No1 Vâng, ý kiến của bạn rất helpful với chúng tớ, chúng tớ sẽ cải thiện hiệu suất game ở bản vá lỗi sắp tới
ducminh60
TÍCH CỰC
10 năm
@IPHONE Pro.No1 bạn dùng máy gì thế ? thấy hwa kêu dùng One vàng pin kém lắm ,mình chơi 10p hết có 3% ah

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app
@ducminh60 Mình dùng HTC gold đc gần 1 tuần thấy pin kém quá phải cho đi ngay.Bây h mình đang dùg Z1 😃
ljonh3art
TÍCH CỰC
10 năm
Sắp có 1 game nữa bị gỡ xún play store :3
Game Việt đang lên ngôi với những game đơn giản mà không dễ chơi chút nào 😁
hy vọng không bị gato như flappy bird

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095