Mời xem Trailer Game Of Thrones phần cuối cùng. Tivi sẽ chiếu ngày 14/4/2019

Nam Air
5/3/2019 23:43Phản hồi: 182
Mời xem Trailer Game Of Thrones phần cuối cùng. Tivi sẽ chiếu ngày 14/4/2019
Phần thứ 7 Game of Thrones kết thúc trong tiếc nuối của hàng triệu người hâm mộ, và người ta lại càng nóng lòng hơn rất nhiều bởi vì phải chờ tới 2 năm mới có phần 8 này. Phần cuối cùng, khi mà (hy vọng) hàng trăm câu hỏi sẽ được giải đáp. Các bạn không còn cần phải chờ lâu, ngày 14/4 sắp tới phần 8 sẽ chính thức lên sóng tivi kênh HBO. (Anh em không xem được HBO sẽ xem ở các nguồn khác không tiện nêu lên - cám ơn đài VTV Cab nhé, năm nay một số người không xem được trên tv HBO là nhờ đài )

Mời anh em xem trailer:

Nhắc lại một chút tập cuối phần 7:

Jon Snow cùng với đoàn quân đi tìm bắt một white walker về nghiên cứu khoa học , nào ngờ bị tấn công dữ dội, bà thím của Snow tới cứu xong rồi chết mất 1 con rồng. Jon Snow đã an ủi thím bằng cách dắt lên giường (S p o i l e r). Đám ma tuyết white walker dùng 1 sợi xích to như cái nhà kéo xác con rồng lên và làm nó sống lại, đem nó đi xịt lửa băng phá vỡ bức tường.....

Nhớ ngày nào còn lớ ngớ ngồi xem Season 1, gặp anh hùng Ned Stark xong rồi mới có tí thì Ned bị chém đầu, mình còn chưng hửng không biết chuyện gì đây, tự dưng sao giết diễn viên chính vậy trời thì giờ đã qua 9 năm, ôi, thời gian qua nhanh như người yêu cũ trở mặt....
182 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Từng biết đến phim này ở nhiều phần trước nhưng chưa từng xem phần nào vì tiêu đề phim liên tưởng đến game, mà mình thì lại ko khoái game, để lần này coi thử xem sao :rolleyes:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
mazechan
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Mình nghỉ Tết AL + nghỉ phép hơn 2 tuần bạn ạ :D
@sidaoi Bảo sao cầy ngần ấy phần, giờ mình chưa có thời gian để cày bộ đầu tiên! Mình có xem qua vài cảnh trong phần 1, có vẻ như phim này cũng nặng những phân cảnh xxx, tương tự với serie phim gì đó từng xem (ko nhớ tên) :D
mazechan
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Kiểu kiểu Spactarcus nhưng hay hơn nhiều nhiều. Có thể 1-2 tập đầu gây chán nhưng dính rồi là chỉ có hết tập này đến tập khác thôi hehe
@sidaoi Đúng rồi, chính xác phim Spartacus mình đang tính nói! Trước xem mấy phần của phim này, nội dung và diễn xuất khá ấn tượng! Nhớ mãi mà ko ra tên phim 😁
lyvanphat
ĐẠI BÀNG
5 năm
Netflix ko còn phim này nhỉ
@lyvanphat này của HBO mà
hquangvn
TÍCH CỰC
5 năm
@lyvanphat Nó với HBO cạnh tranh nhau nên phim HBO không có trên Netflix đâu.
thelord186
TÍCH CỰC
5 năm
Hóng tới 2 năm trời...=))
@thelord186 The things we love destroy us every time, lad. Remember that.
Giờ HBO đâu có đâu mà coi. Chờ tải về xem thôi. Hơi tiếc nuối vì phần cuối rồi 😁
KD-Wang
TÍCH CỰC
5 năm
@JoseyHan AVG vẫn xem HBO bình thường mà
tethien
CAO CẤP
5 năm
@JoseyHan Vẫn có mà. HBO HD luôn. :D
cuthune
TÍCH CỰC
5 năm
@JoseyHan Hình như mỗi ông VTV Cab với NextTV cắt thôi chứ các nhà đài khác vẫn phát ầm ầm
Chưa coi . Đợi nó ra trọn bộ 8 season 4k rồi coi luôn .
thôi ông đừng hy vọng gì, kẻo chết luôn =))
sowbiT
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có bác nào xem đến đoạn 2 con rồng bay qua hẽm núi trong trailer rồi rợn tóc gáy như em ko? 😕
Quá đã
pvming
TÍCH CỰC
5 năm
chưa coi phần nào, vì phim mà đa số cảnh quay trong bóng tối mình ko thích xem.
WUBU
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pvming Coi đi rồi ghiền, phim hơi Sex chút nhưng được cái phù hợp vs những thanh niên bóng tối.
khanhvlxd
TÍCH CỰC
5 năm
@SUSUBUCU cái thằng Khan Khan thổ dân gì doggy mẹ rồng nhỉ, nhớ mãi. Nghe bảo sau này nổi tiếng cat-xê lên mẹ Rồng méo chịu đóng cảnh nóng nữa 😆
akuma10049
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khanhvlxd Khal Drogo giờ đang đóng Aquaman, mẹ rồng tướng tá cùng xồ xề cảnh đóng cảnh nóng xem cũng chẳng sướng
WUBU
ĐẠI BÀNG
5 năm
@akuma10049 Đâu tới nổi đâu bác, nhìn em ấy cũng ngon mà. Có đều hơi xệ chút, mà bác đã thích căng thì ko thể thích mẹ rồng.
The Winter Is Coming...!!! Phim này cho dù nhân vật chính có được buff mạnh cỡ nào lớ ngớ là bị xơi ngay, có lẽ ít phim nào xây dựng cốt truyện như này 😃
longt61
TÍCH CỰC
5 năm
@QuangKhoa1311 Cơ mà SS6 thấy còn đỡ chứ SS7 thấy nhảm vãi, không logic mà nhân vật cũng không có chiều sâu, kiểu như làm vội để kết thúc vì chờ được nguyên tác vậy.
@longt61 haha uh hụt hẫn thì phần 6 mà không coi thì sao mà hiểu được những phần cuối như này...nên kỳ này SS cuối hy vọng lấy lại phong độ như SS1 - SS5
masterss0
TÍCH CỰC
5 năm
@QuangKhoa1311 die là do buff chưa đủ mạnh thôi bác 😁:D buff max như Jon xem :D
Jon tính ra có mặt từ đầu mùa tới cuối mùa, thấy hắn cứ như bạn của thần chết ấy, bất tử cmn rồi, thậm chí bị đâm chết vẫn hồi sinh còn gì :D có lý do để từ bỏ lời thề hội tuần đêm, lừa đảo vãi ra.
Từ thằng hầu trong hội tuần đêm, ngoi lên thành lord commander, rồi dc phong làm "vua quạ", thống lĩnh thổ dân phía bắc, king of the north, sau này còn lộ ra là con vua đời trước, uy tín trong cả hắc bạch lưỡng đạo :D dự là tương lai thanh niên này thống nhất thiên hạ chứ k đùa o_Oo_O
@masterss0 haha mới đầu bị trù dập quá chừng bị cho là con hoang của Ned.Thanh niên nằm chờ thời vl bác nhĩ =)) Mà quả cuối SS7 xơi dc Mẹ Rồng xét về gia phả thuộc dì của hắn ấy ^^
Ôi hay quá, hóng
libieu
CAO CẤP
5 năm
Wyvern ko phải là rồng : ))))) , chào anh em chúng ta đã sắp đi hết hành trình rồi 😁
EDelter
ĐẠI BÀNG
5 năm
@libieu Wyvern có 2 chân và 2 cánh, con rồng có 4 chân và 2 cánh. Hình như vậy :p
libieu
CAO CẤP
5 năm
@EDelter À cái câu trên nhằm mục đích tự sát khí gặp wyvern ấy mờ 😁
Curency
ĐẠI BÀNG
5 năm
Wyvern là rồng mang đậm phong cách châu âu như Smaug trong the Hobbit.
Rồng 4 chân là rồng châu á rồi :v
libieu
CAO CẤP
5 năm
@Curency : ))))))
Trò chơi này mình ko thích ... mình thích trời cho 😁
Trailer mới rất hấp dẫn. Không biết liệu Vtvcab có đem lại HBO và Cinemax trước ngày công chiếu không. Vừa rồi Vtvcab mới thêm lại 6 kênh trong số các kênh của Qnet bị bỏ trước kia, đã có Cartoon Network và Fox Sport, nhưng chưa có HBO. Hy vọng sẽ có vì hợp đồng nói chung ra hạn theo năm, mà ngày 1/4 năm ngoái là lúc mấy kênh kia bị bỏ
@VoiCon.Ely Mình cũng ý kiến tương tự bạn, nhưng nó nói số tiền mình bỏ ra để mua dịch vụ của nó chưa đủ để có HBO.Nếu nó ra 1 cái giá thì khách hàng bỏ đi hết.Vậy nên nó cắt bớt vài kênh.Nó tâm sự mỏng với mình thế đấy 😁:D
@nghaimin Không quan tâm HBO VN lắm bị cắt dữ quá hỏng cả cốt truyện 😁
@VoiCon.Ely Bản thân VTVcab cũng là khách hàng của bọn kia, khi bọn nó có HBO nó tăng giá cao quá, nên deal lại thôi mà, cả hội truyền hình cũng sẽ bỏ HBO nếu nó lại tăng giá tiếp .
AvRack
ĐẠI BÀNG
5 năm
một chút lời khuyên, bạn ko nên thần tượng soái ca hay soái tỉ nào trước phần 4 :v hay 5 quên rồi 😆
bhuubao
CAO CẤP
5 năm
@AvRack Ss1 tới ss5 là chuẩn bác ơi😃))
dhquanmt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cùng hóng hớt mấy bà thím nào ae...
Nghe nói phim này nhiều cảnh "phê" lắm hả ae?
WUBU
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phatkrongana Uhm bác, phim này nóng nhiều lắm! nhưng xem thì phải xem luôn mấy cái cảnh chặt chém mới đã.
Hơi hắc ám chút, nhưng bù lại phim có chi tiết rất hấp dẫn, ko thừa thải miêng mang đâu. Cực chất trong từng cảnh quay!
@QuangKhoa1311 Thánh tổ của Pỏn hub chứ bác, còn có kênh Bran hub hẳn hoi mà. 😁
DearGodVN
TÍCH CỰC
5 năm
@phatkrongana Càng về sau thì càng ít cảnh phê hơn bác ạ. Nhưng nói chung nội dung hay, diễn viên cũng hay, phim rất đáng xem
@xuantruong1992 à đúng hen...cảm ơn bác đã đính chính lại =))
Vì cái vụ bị cắt mất kênh HBO mà mình dứt khoát k đóng tiền next tivi cho nhà mạng.
Mod có trải nghiệm phần đầu y chang mình =))) tưởng Ned Stark là nhân vật chính cho đến khi....
WUBU
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vỹ Spirit Ned chỉ được cái SS1 thôi mà bác, coi phim này chưa biết ai sẽ chết cho đến hết tập. huống chi cái NV chính, Nhà Stark giờ toàn nhân vật hấp dẫn, Vô diện nhân, quạ 3 mắt, Người thì Hồi sinh lụm luôn mẹ rồng,...Quá hay cho SS8 sắp tới!
@Vỹ Spirit Lúc xem tới đó cứ đinh ninh thể nào cũng có thánh chỉ tới hoặc có anh hùng nào kê kiếm vào làm cái keng vào cứu được Ned, mà định mệnh đầu rơi lăn lóc lúc đó mới nhận ra đời không như mơ. 😁
@SUSUBUCU Do em cứ nghĩ đây là nhân vật chính nên sẽ không chết, kiểu gì cũng sẽ được cứu gì gì đó. Ai mà biết cái phim này nó như thế đâu =)) biết trước thì đã nói làm gì.
amio1st
TÍCH CỰC
5 năm
@SUSUBUCU Tui Thích cách đặ tên gệ 😁 đơn giản hiệu quả, người gác cổng :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019