Một số cảm nhận sau 10 hôm dùng thiệt BlackBerry Priv

dihuta
28/12/2015 4:9Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jimmyctho
TÍCH CỰC
8 năm
Priv lên android 6.0.1. Thêm bản cập nhật camera thì camera 18mp em nó ko thua bất cứ flagship nào hiện nay với chế độ manual. Có nhiều phần mềm cài sẵn mà m ko sử dụng thì ae vào mục cài đặt, mục ứng dụng và tắt nó đi. Lúc này e priv sẽ cho thời gian sử dụng cực chuẩn, tầm 6h onscreen liên tục qua wifi. Quá ngon cho màn 2K cong bự chà bá.
khanhvlxd
TÍCH CỰC
8 năm
@jimmyctho Em về nhà toàn còn 50%, cắm sạc qua đêm miết 😃
anhkaikei
ĐẠI BÀNG
8 năm
sạc qua đêm là bt mà 😃
khanhvlxd
TÍCH CỰC
8 năm
Máy mình gọi video bằng Facebook Messenger nó nóng kinh khủng. Khu vực từ nút tăng giảm âm lượng trở lên ước chừng phỏng tay @@
jimmyctho
TÍCH CỰC
8 năm
@khanhvlxd Bạn sử dụng nhiều nó vẫn nóng chỗ đó main máy ngay đó nhé bạn
anhkaikei
ĐẠI BÀNG
8 năm
Máy mình dùng nhiều mà có bị j đâu nhỉ 😃
Mn nhớ update phần mềm thường xuyên nhé.
Anh em dùng PRIV thì mua cái case Hard shell slide, dùng máy chắc chắn hơn nhiều.
@QuangAK 😃 đẹp nhưng xước dăm tội lắm. Mình dán miếng 100k k chê. Nhược điểm là dễ bám bụi. @@ do bị nhiễm từ tính.
@kochichi96 1 thanh niên cữ nghĩ BlackBerry nó bắt tay vào làm cái ốp. 😃 :D
kochichi96
TÍCH CỰC
7 năm
@Evolution X Những công ty thứ 3 làm cái ốp, nhưng tụi nó bỏ chất xám ra làm, tụi kia làm nhái theo. Và đua theo sử dụng đồ nhái vì nó rẻ, xong tự nhận thông minh :D Tư tưởng tốt lắm :D
@kochichi96 Tụi nó là ai? Đừng nghĩ đắp 3 thứ tiền trăm vào rồi cho rằng ta thông minh. 😃 k ai quan tâm nó bnhiu đâu
Giờ đang tụt giá rồi, đợi xuống dưới 8tr vậy 😆
chưa dùng bb bao giờ, mặc dù thích, cố gắng thêm tiền mua xem sao!
chưa dùng bb bao giờ, mặc dù thích, cố gắng thêm tiền mua xem sao!
cũng đang phân vân k biết nên lấy e này hay là lấy PP, vì PP thì thuần BB, con pri thì nó đẹp đấy, nhưng nó k mang trong mình trái tim của BB, e hoang mang lắm các BBer ơi, m.n sẽ chọn con nào ạ?
cũng đang phân vân k biết nên lấy e này hay là lấy PP, vì PP thì thuần BB, con pri thì nó đẹp đấy, nhưng nó k mang trong mình trái tim của BB, e hoang mang lắm các BBer ơi, m.n sẽ chọn con nào ạ?
khanhvlxd
TÍCH CỰC
7 năm
@QuangAK Uhm, mình chỉ bị nóng ở khoản gọi video thôi, còn xem phim... Thì vô tư, cũng chỉ ấm
hoang1819
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khanhvlxd Bạn cho mình hỏi bạn đang sài máy bảng nào vậy ( ATT hay máy bảng Quốc tế) , mình cũng đang muốn mua 1 cái nhưng bửa test YouTube 5p thôi mà mất 5% pin + bị nóng máy

Thanks
khanhvlxd
TÍCH CỰC
7 năm
@hoang1819 Quốc tế chính hãng dauden. Nói chung priv khá nóng, nhưng xem YouTube thì cũng bth
Điện thoại quá kém, dùng được 22 ngày đã hỏng màn hình, bảo hành thì mất 7 tuần mới có thể xong.
sẽ kiếm 1 em sớm thôi. nhìn thấy là mê mệt rồi mặc cho nó có yếu điểm gì
nhớ ngày xưa dùng thuần android trên nexus 5 mượt lắm, ko biết Priv thế nào chứ Note 5 mình dùng 1 tháng thấy vẫn hay bị đơ lag, nhất là những lúc vừa tải app từ CH Play vừa sử dụng các tác vụ khác, cấu hình khủng vừa thôi chủ yếu tối ưu tốt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019