Một vài lưu ý khi mua BlackBerry Z10

vuhai6
10/3/2013 1:11Phản hồi: 524
524 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Blackberry đúng là không giỡn được,thành cục gạch thiè đem tạt lon à
Về VN- chắc mệt đây =)) vì dân ta trọng hình thức , ưa mua đi bán lại - hoặc mua đồ cũ gỉa vờ đồ mới , đi dán màn hình có em hỏi"có ốp ip5 cho ip4 không thì biết rùi đấy *nhếch mép*" - bb10 như có điều kiện của chính chủ như thế này sao mà giới trẻ thích được =))
@habu@
TÍCH CỰC
11 năm
RIM mạnh tay thế này hỏi sao khách hàng ko mê dc.
Iphone còn bị jb.
BB chưa biết có tránh dc ko!
Hay that
Nhung bb10 xau qua
duythanh72
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khỏi mua cho lành hehe
Dark_road
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hồi trước e xài con 8520, xài thì sướng nhưng bất tiện là khi đăng nhập vô wifi chỗ lạ nó bắt nhập code. Bực cả mình. Giờ ko bik bb10 có như thế ko nhỉ ?
jing
CAO CẤP
11 năm
sài android cho nó bình dân, có tiền thì mua app, ko tiền thì search apk ... dùng chán thì ném vào tường
chờ giảm giá thôi
Mình kết câu này nhất.
"Thêm 1 thông tin bên lề nữa, BlackBerry Z10 sẽ được bán chính hãng tại VN trong tháng 4"
meovt
TÍCH CỰC
11 năm
Hay! 1 kinh nghiệm
dtan
TÍCH CỰC
11 năm
chính thức có bài trên trang chủ tinhte cho anh em cảnh giác
anti-fan
TÍCH CỰC
11 năm
Mấy fan xông vào mua đi, thế mới thể hiện tình yêu với BB chứ, không thì chỉ toàn một lũ phét lác
@anti-fan thế hem có xiền bác mua bằng kiều nào? ghi nợ à?!
@anti-fan Đã order 2 con hàng Canada. Đợi Q10 ra là múc tiếp về xài cho sướng, lúc đó mình để cho bro con z10 này giá rẻ nha 😁
@anti-fan cái đầu bác làm ng ta liên tưởng đến cái ava quá
Thêm bằng chứng cho việc chất lượng máy khác nhau cho từng thị trường khác nhau.
Cùng Z10 (hay cả S2, S3, Optimus G ...) nhưng cho Châu Á sẽ khác, Châu Phi khác, Châu Âu khác.:rolleyes:
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@tosathanhisang khác nhau cái gì mà khác , khác cái băng tần để dùng thôi , có thêm 4g chắc phải dùng chip khoẻ hơn , chứ có phỉa nó mượt hơn đâu
đẹp wá! nhưng hem có xiền xúc! Tiếc thật Frown 😔
leo_devil
ĐẠI BÀNG
11 năm
quá hữu ích
Bọn cellphoné bán hàng châu phi mà dám lừa là hàng Châu âu, vãi quá, con của em là hàng châu phi
luka
TÍCH CỰC
11 năm
@tonyhieu Châu Phi có phải là STL100-1 không nhỉ?
Ha_TM68
TÍCH CỰC
11 năm
@luka Không, sản phẩm Z10 của EU cũng có STL100-1.
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@luka nó là bản 3,5g đấy , châu nào cũng dùng đc
Vậy mà bữa có bác nào mạnh miệng lắm nói BB Z10 cần gì phân biệt lock hay world. Rõ hài. Bây giờ thì rõ rồi ^^!

Sent from my C6603 using Tinhte.vn
Negou Synn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi cơ chế lock được không?
VD: máy bị lock sau khi dùng mạng (wifi, 3G) hay BB có thể lock lúc nào cũng được?
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
@Negou Synn Theo kiểu biladen, có 1 cuộc gọi đến máy là xong
@Negou Synn Chắc chắn là kết nối với sv BB nó mới lock chứ...
Ha_TM68
TÍCH CỰC
11 năm
@WoodHouse Sai bạn à.
lapmaihokdc
ĐẠI BÀNG
11 năm
đấy có lễ thông tin đáng lưu tâm giành cho các bạn chuẩn bị mua. tin tức lâu nay mua bán dàn trải quá., đọc phát đuôi @@
baongocfx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình chưa cầm Z10 bao h nhưng nhìn trên internet và coi thông số cấu hình thì nó so với các smartphone khác thì lép vế hơn hẳn về mọi mặt.Theo như các anh em tinh tế thì có lẽ nó chỉ có 1 thứ duy nhất ăn tiền là tính bảo mật rất cao,nhưng nói thật cái đó chỉ thích hợp cho 1 đại bộ phận là các doanh nhân và quan chức nhà nước thôi còn xài bình thường thì những cái đó em nghĩ là ko cần thiết,nó giống như win 7 ultimate hơn mấy cái khác ở chỗ tích hợp bitlocker cho ổ đĩa vậy,cá nhân em chả bao h xài đến nó,ko biết ý các bác thế nào.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019