mua blackberry ở thegioiblackberry.com=>Lừa đảo....!

sieunhanbino
7/10/2011 2:49Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tieuthuhp
ĐẠI BÀNG
13 năm
em đang định mua BB mà thấy bác bị vậy thấy nản quá. Có bác nào biết ở hải phòng có cửa hàng nào uy tín không, làm ơn chỉ cho em với?
azsaazsa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chán nhỉ. Về máy thì có khi tại chỗ bác sóng kém ấy. Còn về người thì e k biết. Máy 883s của e mua về bị hỏng chân sạc 3 lần. Đem đổi 3 cái máy mới được cơ mà. Đến bh vẫn dùng ngon. Mỗi tội k biết unlock CMDA kiur j. Ai biết thì giusp với. Chỉ cần chỉ dẫn e các bước phải làm gì thôi. Biết trên tt có nhưng e ngại tìm lắm. :p
itstao
TÍCH CỰC
13 năm
Mình biết cách những ngại chỉ dẫn lắm 🆒
azsaazsa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chỉ dẫn làm những cái j theo thứ tự thôi. Còn làm ntn thì có thể tự làm được. Hehe. Tìm spc, naming, add so,.....
itstao
TÍCH CỰC
13 năm
Ok, mình sẽ chỉ bạn các bước cụ thể nó như thế này:
1. Lên đầu trang tinhte
2. tìm box nào có chữ "Tìm" ấy
3. Gõ vào đó: "unlock cdma 8830"
4. Đọc các kết quả và làm theo hướng dẫn 😁
azsaazsa
ĐẠI BÀNG
13 năm
thế thì hệch hệch mình cũng biết :cold:. cái mình muốn hỏi ở đây là làm gì chứ k phải làm như thế nào. +.+. vd nhé. bước 1: mua số. bước 2: config. bước 3:.... đấy. mình chỉ cần đơn giản thế thôi :giggle:
Hành sự tại nhân 😁
Có đúng là cái cửa hàng này ở phố Định Công ko các bác? Nếu đúng là nó thì em cũng bị dính phốt 1 lần rồi, nhưng may là ko phải mua BB mà là mua máy nghe nhạc, ở đó nó bán cả máy nghe nhạc. Vừa mua đc 1 tuần hỏng pin mang đi bảo hành thì 3 bốn lần cũng vẫn hỏng. Tóm lại là anh em nào đã đọc topic này thì tránh cho xa cái cửa hàng này ra.
ngocminhpr
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em ở ninh thuận, nhưng chỉ mua hàng chỗ bác quang 3g ở HN, tổng cộng em mua chỗ bác ấy là 2 8830s+ 1 8830v + 1 9650v. Tất cả các máy đều do bác ấy lựa cho em nhưng chưa có cái nào có lỗi hết, tuy đều là dual band nhưng sóng sánh cực ổn nhá, con 9650 của em thậm chí còn dk bis viteo đc cơ, đăng kí 1 phát đc ngay, ko cần lắp sim sang máy khác p biết chọn mặt gửi vàng bạn à
nguyenhuu43
ĐẠI BÀNG
13 năm
chắc bác chủ thớt đọc mấy tin rr trên 24h + ko tìm hiểu kĩ
I told you ................................................!
thứ 1 : quan niệm đa số về cùng 1 nguồn là chưa chính xác , sẽ sinh ra tâm lý hời hợt đâu cũng vậy , ko test kĩ này nọ
thật sự nguồn hàng và chất lượng khác nhau khá nhiều , kể cả cùng 1 nguồn thì chất lượng cg phân ra vài cấp

thứ 2 : ko phải giá rẻ là đồng nghĩa máy lỗi , bệnh tùm lum , sv ít tiền hoặc người ko có dk thì có thể chọn mua máy giá rẻ với vỏ ko dc đẹp nhưng quan trọng là main ngon xài ngon , ko lỗi lầm , đúng nghĩa gọi là điện thoại , đúng với nhu cầu , ai cũng bận rộn với cuộc sống , ko phải ai cg rảnh đi tới đi lui để " được " bảo hành

hơi yếu nhưng ở sg xài ok
đi tỉnh chỗ sóng quá yêu mới bó tay
tất cả nhưng cách bạn nói là chữa cháy , xong dc khoảng vài phút/1 tiếng là bị lại chả lẽ lúc nào cg canh me làm vậy
máy lỗi sóng như vậy là MÁY LỖI -- > đổi máy
cái này gọi là hành chứ ko phải bảo hành

nhiu ng lai thich có multimedia cơ
hihi cách này hay nè
các thuong gia uy tín đều ship toàn quốc
dạng hàng thải , loại 2 , loại 3 mới nhiều lỗi vậy
máy tớ nhập về chẳng thấy lỗi đâu , thêm nữa phải test kĩ mới bán ra, ai lại để khách hàng tới lui đổi hoài
kiểu đó là vô trách nhiệm , lấy người dùng test máy
lúc em đi mua máy cũng định lên đây mua, thấy web cũng rầm rộ, gọi dt bàn hỏi trc chả có số nào dc, gọi di động thì nc hách dịch rồi cúp máy. ghét ko thèm mua lên toxic.vn mua, giá cao hơn tí nhưng đến giờ vẫn ok.
toxic hàng họ ok ko bác. 😁. e định mua con 8820 mà ko biết thế nào? e đang tập tọe chơi bb.
tieuthuhp
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua hàng từ xa thì e không yên tâm lắm, nếu có vấn đề gì bảo hành làm sao? Gửi tới gửi lui phiền phức quá, mua gần nhà nếu có làm sao cũng dễ bảo hành hơn ma.
may quá em không mua ở đó
mới mua kon blackberry 8900..

--------------------------------
cây lau nhà , cây lau nhà 360 độ, cây lau nhà thong minh, chăn ga gối đệm hàn quốc, chăn ga gối đệm
thuơng gia đấu đá.....
kakaka
hôm ra mua cục xạc, gọi đt hỏi trước (tốn cuộc gọi dài dòng hỏi vị trí,...) được trả lời là còn, ra tới chỗ thì nhận được câu xanh rờn hết hàng lâu roài.......
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
đôi khi buồn vì VN dân trí thấp quá
Nó bảo hàng us mà bán hàng fake china.tức là treo đầu dê bán thịt chó rồi.
Như thế là lừa đảo rồi.
Up lên cho a e tránh.
Chỉ up cho cửa hàng nào có sao noi vậy,cùng lắm cũng đánh bóng 1 chút.
Noi phét trắng trợn,giá chat,tẩy chay.
Tụi này chém gió trên 24h thì thôi rồi
các bác có ai mua ở didongdep.com ko?chất lương hàng ớ đó thế nào.em mới mua một con ớ đó nhưng ma cũng ko dc ưng ý lắm mạng thì dc tới tận 3,4 vạch liền.với giá la 750k?cái vỏ ngoai hơi cũ.mà em cảm giác máy như là hàng đang dùng mang bán vậy!
máy gì ?
hàng đang dùng mang bán là sao? nói rõ ace biết coi. nói gì k hỉu
aimhere
ĐẠI BÀNG
12 năm
sóng chỗ mình lúc nào cũng 3-4 vạch , bét lắm chui vào nhà hay đi thang máy là 1-2 nhưng vẫn gọi , nt bt ... mấy pé nokia vào thang máy toàn mất sóng ^^~
Thế ạ từ nay em cạch vậy 😔
chán nhỉ có thêm 1 ông nữa chét rồi không thì qua www.thegioiblackberry.com.vn nhé ngôi nhà của anh em tinhte hay ghé qua đó
sao chủ tthowts không post bài khu vực xây dựng thương gia cho ae nghía thế,bảo hành chán vậy thì sợ tới chết luôn ấy chứ.chia buồn với bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019