Nâng cấp ios 11bij mất sóng( e xin phép mod up cả bên chủ đề này nữa ah)

misyou_no1
20/9/2017 15:34Phản hồi: 14
Nâng cấp ios 11bij mất sóng( e xin phép mod up cả bên chủ đề này nữa ah)
Chào các mod và các bạn😃, sáng nay ngủ dậy đã thấy có ios 11 tải về điện thoại rồi, sẵn đó mình up luôn😃😃😃, khổ cái chưa được trải nghiệm nhiều thì đã không thấy cột sóng đâu:mad::mad::mad:, nghĩ đi qua đoạn mất sóng, đến cơ quan ngồi vẫn thấy báo ko có dịch vụ, mình đã thử reset, rồi up về 10.3.3 nhưng vẫn không được.
- Xem các hướng dẫn cập nhật ngày giờ cũng đúng time rồi mà từ sáng tới giờ vẫn chưa được, các tính năng khác vẫn bình thường nên giờ máy thành cục gạch bắt wifi rồi các pro ah
- Các bạn đã ai bị như mình chưa và có cách khắc phục ntn? hay đây là lỗi phần cứng nhỉ?
mình có chụp ảnh màn hình để các bạn xem, lạ cái là báo không có dịch vụ nhưng vẫn nhận được là sim viettel hay mobi, vì mình có lắp sim khác vào thì thấy có hiện là v- internet và ms... gì đó của mobi 😔
Mong các bro chỉ giáo
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn cắm sim sang máy khác đăng ký gprs on gửi 888 la dc luôn bạn nhé
Ipad air của e bị hư sóng 3G chỉ xài Wifi, cập nhật lên IOS 11 được không các bác??
Thanks
@ngo van phuoc Hỏng 3g thì dùng wifi binht có sao k đc bạn
Là sao bạn nhỉ? Mình dùng sim viettel lắp sang máy khác báo đang dùng mimax 35 rồi. @ducnamtq2701
@misyou_no1 Báo dùng gói nhưg chưa mở.bạn lắp sag 5 6 đều có sóng.nên bạn soạn gprs on gửi 888
@misyou_no1 E huỷ gói xong đk lại gói luôn rồi cũng ko đc. Cái gprs on ko phải của viettel bác ah
@misyou_no1 Me nu dubg vina ma.k ban hoi tong dai 9191 cach mở là ok
cuongcaav
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bật sang 2G không thôi xem được không! nhiều bác bị tương tự mà đăng lý lại 3G là được
@cuongcaav E bật hết rồi
@cuongcaav Bjo huỷ gói rồi đk lại ah bác
luc siu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đổi sang sim 4g bạn oi.
E dùng 4g từ trước rồi bác ah
E đk 3g lại mà vẫn chưa đc. Có mod hay bro nào có cách giúp e ko
minhdakai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tôi cũng bị sang nay, thử mọi cách không được, cuối cùng chọn cách là tắt chế độ chọn mạng AUTO, chọn MANUAL và chọn VN VINAPHONE thì duoc. Không biết bị gì.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019