Nâng cấp lên ios 9.2 final bị mất hiệu ứng chuyển cảnh

NhatQuang.NEU
12/12/2015 16:43Phản hồi: 16
Có bác nào lên 9.2 final mà bị mất hiệu ứng đột ngột không? Tức là các hiệu ứng chuyển cảnh khi mở ứng dụng, mở danh sách ứng dụng gần đây...Không có hiệu ứng nên cứ mở cái gì là nó mở ra ngay lập tức, rất khó chịu 😔 Phải khởi động lại mới hết. Nhưng dùng lúc nó lại bị. :(:(
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duytrum444
TÍCH CỰC
8 năm
Mình cũng bị hiện tượng này trên 6s+ còn trên air 2 k bị chả hiểu
P/s: sau khi đưa về dfu restore lại. Xài bữa giờ chưa thấy nữa
Mình bị trên con 6. Đang ở 8.4.1 ngon lành cành đào, cứ tưởng 9.2 fix hết lag rồi, ai ngờ
Từ hồi ios 9.0.2 trở lên...vẫn chưa fix lỗi
Khởi động lại và đừng vuốt spotlight là k mất chuyển động..cái này là tình trạng trung rồi.
@Dao Le spotlight Là vuốt cái gì vậy ạ?
Tôi vũng bị từ lúc ipad 4 lên 9.2
Giờ ân hận quá.
Biết là lỗi chung nhưng vẫn cứ buồn.
Ko biết đã có bạn nào khắc phục được chưa?
tintran93
TÍCH CỰC
8 năm
Ip6 mình lúc mới update bị 2 lần restore lại kéo spotlight chục lần ko bị nữa
Bán đi mua 4 4s á , hiệu ứng rất rõ ràng , chậm rãi , cực dễ chịu
em dùng 6s plus, nhưng rất hay bị mất hiệu ứng chuyển động, phải khởi động lại máy mới được. Em vừa lên ios 9.2 cũng vẫn bị như trên. Các bác có cách khắc phục không ạ 😔
@hana van Đưa về DFU restore lại nhé
Đang mong nó bị như vậy mà không được, mình lại thích cái kiểu vào luôn không cần chuyển cảnh.
DFU restore có khác gì mình earse all setting... ko bác online24hfree ? Với máy lock dfu restore có như bt ko hay phải chú ý gì. Mình newbie :p
9.2 nó bị lỗi thế đó bác.bị từ beta r ma chả fix.sống với lũ thôi.apple sang thời cúc chán thật.đẻ ios liên tục mà lỗi chày cối k fix
kent92vp
TÍCH CỰC
8 năm
e để ý là mỗi lần đổi tên folder ấy, đổi tên khoảng 2 folder thì sẽ bj mất hiệu ứng chuyển cảnh, các bác test xem đúng thế ko
Mình thì thấy cứ bật cái gợi ý siri rồi kéo spotlight vài lần là bị, nếu tắt đi thì lâu lâu mới bị
@NhatQuang.NEU Tắt đi là tắt cái gì đi hả bạn?
Tắt cái gì đi để ko bị cái tình trạng này nữa hả bạn ơi?
halobet
TÍCH CỰC
8 năm
M cũng vậy,thấy nó cứ kiểu gì ấy. Với lại mình bị 1 cái nữa là nếu lưu 2 số đt cho cùng 1 tên mà khi ngđó gọi đến là y như rằng ko biết số nào gọi đến,ios8 số nào gọi đến thì sẽ có màu xanh dương. Chán.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019