Nên Mua macbook pro ở đâu trong tphcm

trammanhthang
6/4/2015 4:33Phản hồi: 32
như tiêu đề mình muốn mua 1 chiếc MBP 15 in nhưng không biết shop nào uy tín về chất lượng cũng như dịch vụ bảo hành ... Mong ACE nhiệt tình hướng dẫn .... thank !!
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình nghĩ cứ FPT mà tiến, nguyên seal, và đương nhiên là mắc hơn bt.
Nếu mua hàng nguyên seal ( brandnew) thì cứ chỗ nào bán rẻ nhất mình mua chỗ đó. Còn mua hàng 2hand thì phải test cho kỹ.
klong1
ĐẠI BÀNG
9 năm
icenter được đó bác. hàng chính hãng.
thank nhá bạn ... ! @klong1
Bạn vào đây : https://www.tinhte.vn/threads/xai-hang-mac-nen-biet-cua-hang-apple-tai-vn.262634/
Trong này có các cửa hàng uỷ quyền của apple. Bạn có thể tham khảo để mua
thank nhá
bên icenter giá cao quá .... cùng một mẫu MGXA2 mà giá rất chênh lệch .... còn bên Vinhphatmobile .... thì lại bảo hành màn hình chỉ có 1 tháng .... có ai biết chổ nào tin cậy hơn không , giúp mình với
Bạn có thể tham khảo bên mình. Bên mình là macsaigon.com cũng là đại lý uỷ quyền của Apple.
@nvhuu.nmslaptop Cho mình hỏi bên bạn còn macbook pro Retina 2014 MGX72 k? mình vào đó xem chỉ thấy đời 2015, k đủ obama😁
@luckynhoc Hiện dòng này bên mình đã hết nhập rồi ạ.
thanhmc
TÍCH CỰC
9 năm
Vinhphat xách tay tất nhiên rẻ hỏn rồi bạn, mà macpro bảo hành toàn cầu mà mua hàng xách tay cũng được mà
vinhphat có uy tính k bác? Sạc là chính hãng không ?có dính hàng REF k vậy ?
bên vĩnh phát chỉ bảo hành màn hình có 1 tháng ....
em thấy đã có tiền mua thì ráng bấm bụng mua nguyên xi nguyên hộp chính hãng, mua xách tay lại có % k an toàn , lỡ dính thì ói máu
Applenick
TÍCH CỰC
9 năm
Bạn có thể mua bất kỳ đâu Bạn thấy okie, nhưng quan trọng là bạn phải có kinh nghiệm xem main và kiểm tra máy !
Apple ở mọi nơi là như nhau nhưng người bán ở mỗi nơi là mỗi "khác" !
khi mua máy cữa hàng đâu có cho mình xem bên trong dâu bạn.... làm sao có thể kiểm tra main và linh kiện được ... xin bạn chia sẽ thêm kinh nghiệm để ACE tránh "phốt" từ các của hàng không uy tín .! ( mình muốn mua MBP 15' MAX2 có ai biết chổ nào uy tín , giá hợp lý không )
Applenick
TÍCH CỰC
9 năm
@trammanhthang Mua máy Apple mà không cho xem main thì đó không phải là buôn bán máy Apple ! Nơi nào không cho Bạn xem phần bên trong thì nơi đó bán sản phẩm có vấn đề. Bạn cứ nói với họ, hàng Apple có tháo main ra cũng chẳng có gì ảnh hưởng đến bảo hành của chính hãng Apple huống chi là bảo hành của họ.
Và đặc biệt khi mua máy Apple là không tồn tại bất kỳ một con tem nào cả, nếu người bán nói dán tem để bảo hành thì nói họ ghi lại số Serial Number của máy mà quản lý bảo hành chứ không cần phải dán tem cái gì cả...
Còn người bán mà họ sợ Bạn mang về đổi đồ như Ram, Ổ Cứng, ổ DVD thì cứ nói họ mở ra ghi lại số Serial Number của những cái đó, để họ an tâm là Bạn không hề đổi đồ, còn họ sợ đổi mainboard thì người bán ấy không biết thế nào là hàng Apple đâu....vì thế khỏi phải mua người bán như thế.
Em cũng đang cần mua 1 con mac về sai, chứ sai win đơ lên đơ xuống chán 😔((
Maccenter nha bạn, uy tín và tư vấn rất kỹ về sản phẩm.
bobongot
ĐẠI BÀNG
9 năm
còn hà nội thì mua ở đâu vậy mấy bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019