Nếu giá của iPhone 8 gần 30 triệu, bạn có mua không?

MinhTriND
14/8/2017 10:23Phản hồi: 541
541 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

S8 là quá đủ cho tương lại rồi bỏ ra 30 triệu thì chưa nghĩ tới
anhtuan96lt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu thiết kế đẹp và vẫn còn cảm biến vân tay thì mình mua. Ko thì vẫn trung thành với em SE 😁
giokul
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua hay không do sở thích thôi mà. Đt 30 củ nghe có vẻ to tát nhưng nó là thứ nhiều người sử dụng thường xuyên nhất. Người thích mua thì vẫn mua, người không thích mua thì ko mua thôi 😁
changvuive
ĐẠI BÀNG
7 năm
ip6 bị hư màn hình thay đã sml rồi. Màn của IP8 nó hư thì....
Luôn và ngay là Đ mua
30 triệu mình sẽ đổi con macbook 😁 sang bản 15 inch. đợi xuống 25 triệu thì mua sau.
Robust-vt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sẽ mua iphone tám sau khi có iphone 13 ra đời, và đã qua tay người khác... Lương 20 triệu /tháng , nếu mua thì coi như 1,5 tháng nhìn iphone nuốt nước bọt để sống....
quan trọng bạn mua nó để làm gì, nếu mua để cua gái giàu thì nên mua vì cái đó gọi là đầu tư có sinh lời, còn mua chỉ để lấy le thiên hạ thì nghèo mạt kiếp
note : những câu trên không dành cho mấy anh co thu nhập cao trên 30 chai nhé.
@Robust-vt Đọc xong câu đỏ bắt đầu thích bạn vì tính tiết kiệm, đọc tới câu xanh thấy bàn xàm và nông cạn, cầm ip cua gái nghèo nó còn ịt vô mặt cho vì tưởng cái dt ghẻ là bầu trời, chứ gái giàu hả, cái ip của bạn có khi ko bằng giá đôi giầy nó mang, đang đi chơi nó nói "anh ơi miếng lót giày em vừa hư cho mượn con ip ghẻ của anh lót chút"
Robust-vt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ThietKeWebChuyen-Com Ha ha... đang rảnh nên xàm cho vui chứ ai đâu lên đây bức xúc với thiên hạ......
WUBU
ĐẠI BÀNG
7 năm
5-6 chục chai còn rần rần cả lên cơ mà!
7 lên 7s(8) nâng cấp IOS lên 11 bán cũng lời khối rồi!
Endee88
ĐẠI BÀNG
7 năm
ây da, với mình cái đt ko quá quan trọng, vì nhu cầu với 1 chiếc đt rất cơ bản, vậy nên ko nhất thiết bỏ ra nhiều tiền cho 1 chiếc đt
Mình sẽ không mua bởi vì mình không "Đú" đẳng cấp ;)
chắc cũng có người mua !riêng tôi ko bao h mua !thế giới mấy tỉ người mà !
tienloc.com
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn như hạch . mạt trước chỗ cảm biến loa trong vs cam nhìn như mắt mấy con côn trùng 😆). ip mình kết nhất 4 4s 5 5s 5se về thiết kế.
VN toàn mua hàng xách tay, hàng cũ, hàng lock rẻ thối rẻ nát
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
7 năm
s8 note8 còn méo có tiền mua chứ nói gì i8
vttc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em sẽ vẫn xài iphone 5s và dành 30 triệu mua 1 con Future 125 cc giá 30 triệu để chạy Grabbike
anh ạ
iphone1224
ĐẠI BÀNG
7 năm
30 chai thì quất ko cần snghi. Vì mọi năm đều 25 đến 31 rồi.
Mua chứ :v nhưng đợi 3 năm nữa...ra iphone 10 mình mua iphone 8 là đẹp. Chứ giờ bỏ ra 30 củ mua iphone thì con nó ko có sữa để bú 😔
syncsync
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko
Lê.M.Đức
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cứ từ từ, không có nhu cầu tán gái nên chậm xíu cho giá nó hợp lý.
Mai mốt mua cũng không muộn.
ngu gì, đợi nó hạ hãy mua chứ phải ko các mày?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019