[NewApp.vn] Giới thiệu giải pháp cài app cho máy non-Jailbreak không bao giờ crash !

trankien183
24/5/2016 10:34Phản hồi: 419
419 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua làm cái l ồn gì mấy cái vớ vẩn này. dow 25PP về mà cài đầy cái bản quyền ko cần jailbreak. mấy cái app phí đầy. mấy thằng ngu đi mua toàn cái vớ vẩn dùng vài hôm lại đổi điện thoại, dow về bản ipa cài máy cả đời thay máy thoải mái. thằng nào cần app gì bảo tao cho free này tao đầy app free no jailbreak
@tuyenkent 25pp là cái gì vậy bạn????bạn nên có bài hướng dẫn cụ thể
@duonghungmanh89 google 25PP đê đéo ai phục vụ ko được, đầu ko nhanh thì mua của thằng trên bài mà dùng.
cài đặt cái 25PP dow bản ipa trên máy tính rồi ném vào iphone qua itools 3 full cả đời luôn. ko phai jailbreak hay mua đéo gì cả
mình cũng mua khá nhiều app bên mình rồi, chất lượng ok. Còn bố nào bảo lừa tình thì cũng đến thua. Có 10-15k 1 app hoặc game quan trọng là không bị thu hồi chứng chỉ 😆)
Trước máy mình jb mình cài slicktv xem đá bóng hay quá mà tìm trên web mình không có. Bạn có thể thêm vào được không. Thanks 😁
@doanvm09 Ai bảo bạn không bị revoke???mình cũng mua đây bạn
Newapp giờ tệ lắm , lúc mới mua thì nó bảo xài được 1 năm , đến khi mua rồi mới biết chỉ xài có 9 tháng . Xài xong rồi là đếch mua lại app đó được nữa , tiền còn trong tài khoản éo biết mua gì
@Banhcamduong đang phân vân. Đọc đến cmt của bác nghỉ chơi luôn.
Many thanks!
Cảm phiền cho hỏi App có game QuadcopterFx Simulator ko vậy?! Ví dụ nếu tớ đăng ký gia hạn sử dụng App 1 năm để tải game... Rồi đến khi sinh nhật cái App nó tròn 1 tuổi thì liệu nó có rủ cả mấy cái game của tớ, chúng nó cùng đồng loạt đội nón ra đi ko hở bạn?!
Mình có app này ko ạ A5A5CFFB-4A7D-4FEB-B0F2-B28B0EAF2D5E.png A5A5CFFB-4A7D-4FEB-B0F2-B28B0EAF2D5E.png
mình đã nạp tiền đăng ký vip tải ứng dụng toàn bắt cài cấu hình không ah cài xong rồi mà vẫn k tải được
@thuytekm Bị lừa rồi
Vinh Gemini
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thuytekm Mình thì có tải được, nhưng đăng nhập acct newapp.vn qua máy khác thì bị lỗi tương tự bạn nói. Chắc do khoá máy, chỉ xài được acct trên 1 máy điện thoại thôi
N9cyan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chào bác, em mới đăng ký và đã nạp tiền để tải phần mềm, mà không tải đc, bạn check giúp tài khoản ninhdt nhé
@N9cyan Không đọc comment của anh em bảo lừa đảo hả bạn
200k giờ bác nơi nao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019