Ngày mai, Google+ sẽ ngừng hoạt động

cuhiep
3/2/2019 0:18Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lqphong77
TÍCH CỰC
5 năm
Thì ra Google+ cũng là mạng xã hội giống facebook à!
Lại một em nữa lên đường trước Tết.
May không sd có ko lại nuối tiếc.
anhduc2804
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy xài rất hiệu quả. Tiếc là phải dừng
Giao diện rối rắm khó xài
Nên và dừng ngay đi . Chả mấy khi còn nhớ nó còn tồn tại nữa. Thôi nên nhấn .....nước nó 1 lần rồi xong . Hehehehheh
Rồi cái gì cũng chết, từ từ tới fb thôi. Yahoo một thời cũng ngủm
qdatvn
TÍCH CỰC
5 năm
Lại nhớ thời yahoo 360 bá đạo
fantasy282
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngừng cung cấp Google+ dành cho tài khoản người tiêu dùng (cá nhân) vào ngày 2 tháng 4 năm 2019
Ngày 30 tháng 1 năm 2019
Vào tháng 12/2018, chúng tôi đã thông báo quyết định ngừng cung cấp Google+ dành cho người tiêu dùng vào tháng 4/2019 do mức sử dụng thấp và các thách thức liên quan đến việc duy trì một sản phẩm thành công đáp ứng kỳ vọng của người tiêu dùng. Chúng tôi chân thành cảm ơn bạn đã sử dụng Google+. Chúng tôi muốn thông báo về các bước tiếp theo, bao gồm cách tải ảnh và các nội dung khác xuống.

Vào ngày 2/4, tài khoản Google+ của bạn và những trang Google+ bạn tạo sẽ ngừng hoạt động và chúng tôi sẽ bắt đầu xóa nội dung khỏi các tài khoản Google+ dành cho người tiêu dùng. Ảnh và video trên Google+ trong kho Lưu trữ album và các trang trên Google+ cũng sẽ bị xóa. Bạn có thể tải xuống và lưu trữ nội dung của mình, chỉ cần nhớ thực hiện trước tháng 4. Xin lưu ý rằng ảnh và video đã sao lưu trong Google Photos sẽ không bị xóa.

Quá trình xóa nội dung khỏi tài khoản Google+, Trang Google+ và mục Lưu trữ album dành cho người tiêu dùng sẽ mất vài tháng và nội dung có thể vẫn còn nguyên trong khoảng thời gian này. Ví dụ, người dùng vẫn có thể thấy các nội dung trong tài khoản Google+ của mình qua nhật ký hoạt động và một số nội dung trên Google+ của người tiêu dùng có thể vẫn còn hiển thị cho người dùng G Suite cho đến khi Google+ dành cho người tiêu dùng ngừng hoạt động.

Bắt đầu từ ngày 4/2, bạn sẽ không thể tạo hồ sơ, trang, cộng đồng hay sự kiện mới trên Google+ được nữa. Bạn có thể xem toàn bộ Câu hỏi thường gặp để biết thêm thông tin và tin tức cập nhật trước khi có quyết định ngừng hoạt động.
LamMapKute
ĐẠI BÀNG
5 năm
2 thang 4 ong oi
keyzi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không quan tâm này,chưa một lần dùng nó
Rất nhiều startup khi khởi nghiệp đều bị các nhà đầu tư hỏi 1 câu: Nếu có 1 đối thủ cực mạnh làm sản phẩm y chang mình thì sẽ thế nào? Thì cái Google+ này là minh chứng cho điều này, không phải cứ là 1 ông lớn lắm tiền làm là sẽ thành công.
Tạm biệt Google+ 😃
Mình dùng nó trước cả fb. Vì ngày đó nhà mạng hay chặn fb lắm. Nhưng rồi bạn bè chẳng ai dùng nên mấy năm rồi cũng không vào luôn. Mới vào đọc lại mấy bài viết cũ, chợt khóe mắt cay cay vì bao nhiêu kỷ niệm với nyc lại ùa về. Duyên à, em hãy sống thật hp nhé! Mọi lầm lỗi kia đều là do anh hết. Có lẽ cuộc sống của anh đã quá vội vàng.. Xin lỗi em!
Tài khoản vài triệu người theo dõi của em coi như biến mất rồi.
Ủa , có google cộng lun hả
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
Ảnh của mình có mất hết không !? Tui chả có bài viết plus nào cả
casperpas
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngay lúc này
Screen Shot 2019-02-03 at 10.21.25 AM.png
Có mấy ai chơi đâu mà
Vinhhm
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cũng có đôi lần vào g+, nhưng chả thấy có nội dung gì nhiều, phần lặp đi lặp lại là chủ yếu
Jason845
TÍCH CỰC
5 năm
Ra đi thanh thản nhé G+, chẳng coa gì đáng tiếc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019