Nghiên cứu mới: Một ngày hút vài điếu thuốc có hại không kém gì hút cả gói

P.W
10/10/2019 22:27Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HÚT VÀI ĐIẾU NHƯ HÚT CẢ GÓI, NÀO ANH EM TA CỨ HÚT TẸT GA, GIẢM LÀM J CHO MỆT.
bỏ đi mà làm người
Làm nguyên cây về hút thôi, chả mấy khi được khoa học hậu thuẫn
Vậy ai ghiền thì cứ làm tới đi, khỏi giảm.
rintakis
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đọc bài thấy sợ quá. Chắc không bào giờ đọc báo nữa quá 😔(((( làm vài điếu cho đỡ sợ xem nào :((
Công ty, đại lý thuốc lá thích đều này. Hehe
Vẫn chưa thấy một bài nghiên cứu về lợi ích của hút thuốc cho công bằng nhỉ! Chẳng lẽ con người cả 1000 năm đều ngu dốt và sai lầm? Phải có cái nhìn đa chiều chứ ! Ít ra lợi ích rõ ràng nhất là giúp bảo tồn nét thanh xuân, trẻ mãi không già !
Giờ có nghiên cứu 1 ngày hút 1 điếu bằng cả cây thuốc thì cũng không ai bỏ thuốc được đâu ad à. Người Việt Nam mình đa số họ ngang bướng lắm. "Chưa thấy quan tài chưa đỗ lệ". Trước giờ chưa thấy bài báo nào hoan nghênh những người hút thuốc. Hút thuốc chi mà phải trốn chui trốn dũi, chẳng ai hoan nghênh mà toàn bị dèm pha. Vậy mà các anh vẫn hút. Haizzz, không ngang bướng thì là gì?
@Thanh Hai's Liên quan gì người VN, tui làm gì bồ 😆)
@Tinluntit1010 Bạn hút thuốc à?
@Thanh Hai's "Người Việt Nam mình họ ngang bướng lắm" sao vơ hết người VN vậy bồ?
@Tinluntit1010 Hi, xin lỗi những người không ngang bướng như bạn nhe.
manhtuan1712
ĐẠI BÀNG
5 năm
v thì thay vì hút một vài điều một ngày h thì hút 1 vài bao 😁
Ông nội tui trước khi mất cũng cho ổng bập bập điếu thuốc vài cái, trước đó vài năm bà nội tui nói ổng bỏ thuốc nhưng ổng nói hút từ năm 17 tuổi đến nay là hơn 80 rồi còn kiêng cữ gì nữa.Nói chung ae cứ hút, chết hay không là do cơ địa 😁:D
Nên hợp pháp cần sa
Thsnh989
ĐẠI BÀNG
5 năm
Toàn những nghiên cứu cổ xuỷ người ta không , đểu thật 😁
Mark
TÍCH CỰC
5 năm
Hút nhiều cho chết bớt đi.
@Mark Chết mấy người ngửi là chính. Phụ nữ và trẻ em đó.
Lỡ hút vài điếu rồi thì nên làm luôn cả gói kẻo uổng
trueboy84
ĐẠI BÀNG
5 năm
vẫn nên giảm hút, vì hút cả gói thì bạn đúng là ko hại thêm gì, nhưng những người khác thì có thêm nhiều đấy. Nên nghiên cứu này mới nói 1 vế thôi
iguest
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không lẽ giờ tăng lên nguyên gói sao ta
Cái gì độc hại thì 1 cũng có nghĩa là nhiều 😁 Uống 1 chén rượu độc bằng uống 10 chén...? 1 cốc bia hại bằng 10 cốc bia...bảo sao các ông đ" bao giờ uống ít :D
Mình ko hút thuốc mà những người xung quanh hút thì cũng như ko, giờ đi đâu cũng gặp khói thuốc, công viên, quán nước, quán ăn, bến xe, ngoài đường. Tính sơ sơ thì mỗi ngày cũng hút thuốc thụ động 2 điếu rồi
May quá, mình mỗi ngày một gói!
Ngọc.Phong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thôi thì ngày 1 gói cho nó fdax. Vài điếu vs cả gói cũng ko khác nhau nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119