Nhận ngay Samsung Galaxy S miễn phí nếu không hài lòng về iPhone 4

TDNC
24/7/2010 4:58Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không biết mình kêu nhiều thế có được cho không nhở
songviet
TÍCH CỰC
14 năm
Mặc dù ko thích SS lắm, nhưng cũng phải phục nó: tại sao lại chọn ở Anh, vì ở đó ko có cuồng nhiệt ip lắm, vì chính sách trả lạ máy nếu ko hài lòng sau sự cố mất sóng của ip4, với cấu hình và giao diện tương tự, lại xài droid cộng với tính cách của UK có lẽ lượng trả máy lại sẽ ko ít đâu. Rất độc nhưng cao thượng hơn SJ nhìu!
HiepCTM
ĐẠI BÀNG
14 năm
haha vui rồi đây, xem ra samsung chơi xỏ lên tới tận mũi luôn chứ đừng nói là đâm sau lưng, chết rồi Apple ơi
zSilverStar
ĐẠI BÀNG
14 năm
SS làm cú MKT này hay wa 😁 Thay vì bỏ 1tr đô ra quảng cáo thì phát free kiểu này thi 1tr đô đó có thể phát free dc tới 1000 cái. Mà lợi ich mang lại gấp chục lần
ra ngoài tiệm coi thử xem, mình chưa xài galaxyS nhưng kết cái màn hình super amoled của nó lắm lắm. Vấn đề vs samsung là thử xem nó có mượt như iphone ko thôi, nhưng vs 1 cái iphone4 toàn lỗi như vậy thì mình thấy S cũng là 1 lựa chọn thông minh ^^ ( ngoài ra còn có HTC desire, nokia N900, N8, sony X10, smilestone, .... )
có thể bạn thiếu 1 vài em của RIM ........!
Samsung dạo này phát triển rất tốt, mơi đưa nhỏ em đi mua cái Samsung i5700 chạy Android, cảm ứng, sóng sánh và tất cả mọi thứ đều rất tốt.
Samsung được 😆 ....! Cạnh tranh quá hay.. rất lạ
Nghe nói mí ngày nay vụ này, ai ngờ thiệt àh! kiểu này Apple về vường trồng táo mất hahaha...
samsung cao tay quá, 1 hành động đàn anh
Bạn nói đc câu này cũng tức là bạn khá là hiểu biết và có suy nghĩ , thế bạn nghĩ sao khi APPLE kéo các điện thoại hãng khác vào để dư luận nghĩ "điện thoại nào cũng dễ dàng bị mất sóng với cách cầm bình thường" như IP4 ? Ko có lửa thì ko có khỏi , nói thẳng ra là nếu APPLE ko tiểu nhân trước thì SS đã ko phải làm thế ! Tiểu nhân ở đây ko phải là việc APPLE kéo các hãng kia theo mà là bằng 1 cách nào đó nó đã khiến cho các SP của hãng kia "bị mất sóng theo cách cầm bình thương" mà trên thực tế lại ko như vậy hoặc ko có thể do 1 số rất ít SP đc bán ra bị lỗi chứ ko theo kiểu cả lô như của APPLE

Cái thời điểm APPLE nhẩy vào là thời điểm của SM chứ ko phải thời điểm của điện thoại di động thường và SS cũng chỉ lớn ở mặt tổng thể điện thoại di động chứ ko lớn ở mặt SM chắc bạn biết điều này 😃 nếu nói về SM thì APPLE còn đang đứng trên tầm của SS chứ ko phải SS đứng trên APLLE ! Và về cơ bản SS tiếp cận khách hàng ( về mặt SM ) từ trc khi có IP4 IP3GS ... thế nên chẳng thể nói đến giờ SS mới có cơ hội tiếp cận đc bạn ạh 😃 hay là bạn ko hề biết đến những SP chạy WinMo của SS trước đó 🤔 Nếu thế thì hoàn toàn đúng với câu "mới có cơ hội "tiếp cận" khách hàng"

Ở đâu cũng thế thôi nhìn thấy cơ hội mà ko biết tận dùng thì đó là cái lỗi của chính mình 😃 thế APPLE ko cơ hội hay sao :-? Thế việc APPLE tìm đc cách nào đó để dẫn chứng 1 SP của các hãng khác cũng bị mất sóng là ko cơ hội :-? công bằng chứ bạn 😃 sinh tồn mà thấy kẻ thù đang yếu thì phải đánh tới chứ ko nhẽ chờ nó ngồi nghỉ để hồi sức rồi đánh tiếp :-?

Có thể bạn ko biết nhưng cái kĩ thuật chưa có cách khắc phục mà bạn nói đã đc khắc phục từ lâu rồi bạn ạh 😃 đó là nghiên cứu và đưa vị trí "điểm chết" đến nơi mà người dùng ít khả năng động đến nhất để tránh hiện tượng mất sóng như vậy ! Tất nhiên bất kì điện thoại nào cũng có điểm chết 😃 ngay trong cách hướng dẫn sử dụng của các hãng đều có khuyến cáo tránh tiếp xúc và che angten trong khi sử dụng để tránh việc nhiễu sóng 😃 nhưng vấn đề ở đây là "điểm chết" của các hãng ở khu vực người dùng ít động đến còn của IP4 là điểm khó có thể tránh khi sử dụng bạn ạh 😃

Nếu mà cuộc chiến ko còn là cuộc chiến công nghệ nữa mà là cuộc chiến của CEO của MK thì xin lỗi đây là điều đáng buồn nếu hãng nào cũng làm như vậy đấy 😃 ko nghiên cứu công nghệ chỉ nghiên cứu sở thích thời trang , tìm cách nói sao cho hoa mĩ tâng bốc SP thì nền công nghệ đứng yên 1 chỗ chắc cũng thành thảm họa toàn cầu đấy

P.S. : bạn nào muốn mua IP4 đó là quyền của bạn và bạn tập cách "tránh lũ" đó là quyền của bạn 😃 nhưng thừa nhận lỗi của SP và nhìn nhận nó khách quan mới là quan trọng 😃 tất cả mọi SP đều có lỗi ko có SP hoàn hảo nhưng vấn đề là lỗi của nó là gì 😃 có nghiêm trọng và làm ảnh hưởng nhiều đến người dùng hay ko đó mới là vấn đề 😃
@IFAN chỉ ở VN IP4 mới có giá đó thôi chứ ở nước ngoài giá cũng chẳng phải vựot trội gì nhiều so với Galaxy S đâu nên đừng có mang cái giá ra để mà cười bảo chẳng dại đổi và cũng nên đọc kĩ đi ko phải đổi mà là nhận thêm 😃
@1 bạn bảo giao diện của SS giống IOS thì đó là giao điện của BADA chứ ko phải ANDROID 😃 và nếu bạn biết thì BADA là 1 trong HĐH có khả năng đa nhiệm thuộc loại tuyệt với và có các tiện ích có sẵn hỗ trợ người dùng đến hoàn hảo đấy 😃
làm thiệt đi, cho chết cụ thằng Sờ típ dóp. Từ trước vẫn thần tượng các sản phẩm của ếp pồ nhưng khi thằng dóp chơi trò mất sóng này em ghét thế ko biết. Mong cho sụp tiệm cụ nó đi 😃
tui thề với bạn là, những người dc nhận chiếc SS free thì tên tuổi cũng khong nhỏ đâu ah, chứ ai cũng có thể lấy thì SS có mà khóc trời khóc đất 😁
SS chơi quả PR này thì đúng là quá đau cho Apple.thằng SJ cứ phải bị đập vào mặt mấy quả như vậy mới chừa dc
Sao lại không? Lúc đó rầm rộ thời dd sử dụng hdh chạy đua nhau, các ứng dụng văn phòng. Nếu thằng microsoft không đột phá về hdh cho dd làm sao có những dụng vp như hiện nay? Hay lúc ông chưa biết dt là gì?

Không phải nói về doanh số nhé hdh dc ưa thích nhé bạn, chứ còn nói doanh số àhh. Iphone không có mặt trong bảng xếp hạng về doanh số nhé bạn, còn hdh ai dùng wen cái nào thì bảo cái đó dễ, từ hdh này nhảy qua hdh khác có thằng nào mà bảo dễ đâu? Giống như máy vi tính ai dang sài micrsoft nhảy qua Mac OS thử xem có kêu lên vì độ khó của nó không? Ai wen cái nào thì cảm thấy nó dễ thôi.
Nhưng cuối cùng thì window đang thống lĩnh thị trường về hdh cho vi tính đấy, vậy nó khó ở chỗ nào bạn?
Max OS có bằng dc 1 nữa người dùng window không?
tory
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quảng cáo qua miệng người tiêu dùng bao h cũng là chuẩn nhất mà. SS cũng khôn khi đánh thằng vào điểm yếu của SJ 😁
Chiêu này có thể nói là " thả con săn sắt, bắt con cá rô " :D, ổng SS dạo này chịu chơi phết. để xem quả táo sẽ phản ứng gì.
Nếu pác nào nhận được máy SS free, để lại em nhé :cold:
Đã có người được tặng SS galaxy đầu tiên rồi đấy
http://www.zing.vn/news/mobile/samsung-tang-galaxy-s-cho-nguoi-dung-vo-mong-voi-iphone-4/a89702.html
winxp2007
TÍCH CỰC
14 năm
CHắc chỉ cho những người làm báo hay có uy tín trên cộng đồng mạng thôi, chứ tự nhiên cho thì họa có ss bị điên. Sản xuất chả kịp để cho đâu 😁
huntergun
ĐẠI BÀNG
14 năm
hay đấy tất nhiên không pải ai muốn đổi cũng dc
. hình thức maketing hay
Cũng lạ nhỉ, trog khi hầu hết linh kiện ráp thành iphone là do samsung cung cấp, tại sao lại phải đánh nhau nhỉ .. ?
mình nghĩ rằng fan apple vẫn mua iphone 4. ss làm vậy cũng để ăn theo thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019