Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Nhật tảo tròn 3 năm tách ra từ Tinh tế - Minigame cảm ơn thành viên

MrQ
13/4/2016 3:13Phản hồi: 204
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Co Vua
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đưa lên face thế này cũng ko tiện lắm, toàn người đi làm.
hoanganhdkdk
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chúc mừng SN Nhật tảo. Gần đây mới biết tách ra từ Tinh tế.
Nhattao quản lý yếu kém, 1 loạt shop đăng bài tràn lan, 1 shop làm hơn cả chục bài, mỗi bài là 1 sp, gặp e làm mod là e ban thẳng tay. Lúc trc hay mua bán trên đấy còn lập hẳn 1 thớt để vote cho nhưng shop bán hàng onl uy tín, 1 thời gian thấy mod miết gì lơ là nên thôi...vứt !
__Symbian__
ĐẠI BÀNG
8 năm
mua một đống thứ trên này. cảm ơn nhật tảo nhiều
duytran79
TÍCH CỰC
8 năm
Cám ơn nhattao.com,giúp mình mua bán trao đổi rất nhiều đồ công nghệ
Các Bác lão làng tranh giải đi...
jimmy_nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hình như mình chưa từng mua gì trên nhattao.com nhỉ???!!! 😁
Có ai bán cái gì rẻ rẻ không? Em mua chụp phát tham gia game cái nào :p
pro hi end
ĐẠI BÀNG
8 năm
😆
WP_20160413_13_41_55_Pro.jpg Từ thời Lumia 920, mình đã quen với việc xài sạc không dây. Cảm giác cắm dt vào cục sạc để dưới gầm bàn, ai gọi tới là chui xuống gầm bàn nghe đúng là không thể chấp nhận nổi.
Sau này sử dung 950XL và có dù đổi sang dt khác nữa mình vẫn phải chọn cái nào có chuẩn sạc không dây.
Săn lùng ngay trên Nhattao.com sắm dc con này. Cứ đi làm là mình để nó lện cục sạc. Và nhỡ có cần đi đâu thì hầu như dt mình cũng đang ở trình trạng 100% pin. Chẳng lo gì.
#nhattao3tuoi. @nhattaofan
ha sy hai
ĐẠI BÀNG
8 năm
cá nhân mình thấy nhattao tách khỏi tinh tế là một sai lầm.
lee2a
ĐẠI BÀNG
8 năm
đã 3 năm rồi nhưng mình vẫn chưa mua bán được món gì trên này :v
pro hi end
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vẫn dùng cái lap mua trên nhật táo tới giờ. Từ 2012 quên mất ông nào bán chi mình
Hôm 0h ngày 21/3/2016 Apple tổ chức sự kiện ra mắt Apple iPhone SE trực tiếp. Trang FPT Shop cũng có tường thuật cho các iFan tại Việt Nam tham gia sự kiện. Và có 1 vài event nho nhỏ đó là điền họ tên, số điện thoại, địa chỉ mail vào. Hôm sau quay random ai may mắn sẽ trúng 1 pin dự phòng Maxco 10000mah trị giá 999.000đ. Mình đăng kí 5 sđt may mắn sao trúng hết 5 cái. Về nhà xài thử thấy ok lắm và mình đăng lên nhattao.com bán lại bớt cho ai có nhu cầu. Sạc vào nhanh tầm 1 phút được 1%. 4 lần full iphone 6s mới cạn pin. Nạp đầy pin dự phòng lại mất khoảng 11 tiếng. Nói chung lõi pin Li-Polymer nên mình cảm thấy an toàn cho mình và các bạn nên đăng bán. Các bạn ủng hộ mình nha. Giá mình bán rẻ hơn FPT Shop mà chất lượng thì như nhau.
Rồi xin cảm ơn các bạn 😁 @nhattaofan
#nhattao3tuoi
Link facebook
https://m.facebook.com/lien.khai.3?ref=bookmarks
kimsharp
ĐẠI BÀNG
8 năm
nhật tảo nên kiểm soát việc đăng tin tốt hơn.nhiều đứa đăng sai box tùm lum mà ngày nào cũng gặp.đặc biệt là box điện thoại phổ thông và điện thoại khác
dungladap
TÍCH CỰC
8 năm
Logo Nhật Tảo mang tính âm dương dữ heng?
phuongsd
TÍCH CỰC
8 năm
"đã" thì ko đc hả ad? 😔
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
8 năm
chợ bayh khả năg lên fb bán dc đc hàng cao hơn nhiều😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế