Nhìn lại năm 2011 của RIM

babybungbu
29/12/2011 13:24Phản hồi: 152
152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng là chuyện đời khó đoán!
1 năm trước có mấy ai nghĩ rằng RIM thảm vậy!
Ngày nay cạnh tranh khốc liệt quá, ko theo kịp xu thế là bị đào thải ngay!
zimihieu
TÍCH CỰC
12 năm
năm mới cộng đòng blackberry việt nam sẽ đạt nhiều thành tựu mới.chúc 2012 rim sẽ đạt được nhiều thành công

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:30 PM ----------

bb number one in my life
Mình là 1 Fan cuồng của Blackberry.. Nhưng vẫn phải chấp nhận một sự thật là RIM đang dần mất sức cạnh tranh trên thị trường..
dongocvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đi đâu cũng gặp bác 😆 rim mà teo thì e nghỉ chơi quay về dùng 12 😔
Thì đã bảo là Fan của Blackberry mà bác ^^
Mong Rim có thể sớm vượt qua khó khăn để cho ra đời những thiết bị xứng đáng với niềm mong đợi của người tiêu dùng. Có thể nói về SP bàn phím đầy đủ chưa có hãng nào vượt được Rim về thiết kế
duchm227
ĐẠI BÀNG
12 năm
'Rim vẫn là hãng mạnh mẽ về kiểu dáng riêng và chất lượng sp. vì vậy hãy chờ và cho rim cơ hộ. vì nếu đi ăn cắp kiểu dáng và nâng cấu hình thì ai mà k làm đc. nhìn lại ngoài apple thì có công ty nào tự sx đt và os đc như rim k. đừng mang ss và bada nhé. nghe nhục lắm"

Chuẩn đó bạn. Chúc Rim sẽ vững bước .........
1 voice ủng hộ RIM nào.....
Đến quý 3 năm sau ko bik 9900 có rớt giá như 9780 ko nhể ....
Hề hề .
RIM có nhiều fan trung thành, đáng tiếc là iOS và Android cũng có nhiều fan ko kém 😁
RIM đang rất ổn định, ngày càng đi xuống một cách đều đặn :D
Với cái giá mười mấy triệu cho 9900, thật lòng chúc RIM ra đi thanh thản trong năm tận thế :D
browser
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với mình RIM vẫn là nhất.. Mong sao RIM sẽ sớm vượt qua được cuộc đua khắc nghiệt này.
Ngoài việc hâm mộ BB ra tôi mong muốn RIM vượt qua khó khăn để đa dạng HĐH cho điện thoại, thêm sự lựa chọn.
Bài viết này hay . Good luck Rim
alex01
ĐẠI BÀNG
12 năm
RIM mà ngỏm thì tôi dùng điện thoại j đây 😔 Q-mobile ah :(,tôi dùng Table j đây ? Table Tàu ah :((
mong RIm sẽ trở lại vị thế như xưa, vì mình vẫn còn rất nặng tình vs Rim 😃
Hôm nay là ngày cuối của năm 2011. Nhìn lại thấy RIM cũng làm được 1 số thứ. Thôi năm cũ hết rồi, cùng hướng đến năm mới thôi 😁
Thôi cãi nhau làm gì cho mệt. Còn vài phút nữa là hết năm 2011. Thư giãn đi thôi 😁
Đến bây giờ dù xài qua nhiều smartphone chạy các os khác nhau nhưng bên mình lúc nào cũng phải có BB để phục vụ cho gọi,nhắn tin,ghi chép sổ tay,quản lý danh bạn... Thật không thể sống thiếu BB được,đừng chết rim ơi,buồn lắm.
mới biết đến BB nhưng rất khoái.Hy vọng năm 2012 sẽ suôn sẻ hơn với RIM
Vài giây nữa là đến 2012 rồi. Chúc RIM thành công trong năm mới.
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
kinh tế đang suy thoái nên RIM cũng nên điều chỉnh giá cả sản phẩm 1 chút, có lẽ sẽ nhiều người sử dụng BlackBerry hơn nữa đó 😃
Đúng là cần phải cải cách toàn bộ hệ thống bắt đầu từ vị trí cao nhất, có vẻ như lãnh đạo của RIM đã ngủ quên trong chiến thắng, không bắt kịp được xu hướng công nghệ mới dẫn đến chu kì ra mắt sản phẩm mới quá chậm ko đáp ứng với sự kì vọng mà người dùng dành cho họ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019