Những cột mốc đáng nhớ về công nghệ hàng không trong năm 2013

bk9sw
2/1/2014 11:49Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái nào cũng ấn tượng!! toàn của người Mỹ nhỉ! 😃
Không lực Hoa Kỳ vẫn là số một.😃 Có thể nhiều năm nữa các nước khác mới theo kịp. Chúng ta chỉ đáng ngại khi trung quốc sở hửu được những công nghệ tiên tiến này😔
Nhìn con B52H to vãi cả hồn nhỉ. Bao nhiêu là tiền
Nếu có trong tay trên 100 em này thì ... em xin làm người dẹp loạn TQ và Triều Tiên ngay. Sạch bong trong 48 tiếng :mad: rồi ta làm lại từ đầu, cho người đang sống được siêu thoát bớt khổ
Nghe tiếng động cơ và sự bề thế của em B52H thật là rùng mình. ôi Mỹ ước mơ của bao nhiêu con người
kết con SR-72,tiêm kích của mỹ bao h thiết kế cũng đẹp
Đỡ hơn VN mình bạn à. Dù sao nta cũng tự chế tạo cho dù copy công nghệ, nghiên cứu thử nghiệm từ từ sẽ ngon. Nguồn lực dẫu sao cũng dồi dào hơn mình lắm.
Bạn có vẻ hơi cực đoan hỉ...
@dangphucvn Em biết mình cực đoan mà, bác Obama mà cực đoan như em thì đã xong lâu rồi. Làm gì để thằng nhóc họ Kim Heo kia suốt ngày quăng bom khắp trái đất thế, làm gì mà người việt ta suốt ngày ăn chất độc cua TQ
@williamtruongvtv Tại TQ nó bự, có địa vị trên TG và có chân trong LHQ, Mỹ muôn đời k dám đụng như đã làm với IRAQ hay AFGANISTAN đâu :rolleyes:

Sent from my GT-I8160 using Tapatalk
Sao thiếu cái máy bay không cần nhiên liệu xăng , bay từ bờ Đông sang bờ Tây nước Mĩ ta ?
ước gì 1 lần thử cảm giác trên lưng em nó ;))
smartv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Làm cái này chơi.
trizniker
ĐẠI BÀNG
10 năm
đừng lo lắng công nghệ in 3d sẽ giải cứu những nước công nghệ chưa phát triển lắm .
em chỉ cần cái nào bay la lá tốc độ ánh sáng để thăm hàng xóm sao Hỏa mỗi khi Tết Việt về!
toàn hàng cũa mt4
X-47B bay lên 1 lần rồi nằm bảo tàng, em nó có biết hạ cánh trên tàu sân bay đâu mà ca ngợi như thần; con B-52H có dám so sánh với đám Tu-22M3 hay Tu-160 không mà mấy bạn tung hô nó như thánh vậy :v
@hongduc21 có ai tung hô B-52H đâu bác. Còn người ta chế tạo được máy bay thì người ta có quyền trình diễn chứ ko phải ngồi đó show mô mình rồi phán.
@nguyenlegiathoai94 Bạn tìm lại mấy comment phía trên thấy các bạn tôn thờ B-52H đến mức nào. Tôi không phủ nhận chê trách gì thành quả hàng không của người Mỹ, nhưng khó chịu vì có nhiều bạn trang bị sẵn tính năng "auto nịnh", thấy cái gì liên quan đến đồ Mỹ là nhảy vào khen lấy, khen để mà chẳng biết quốc gia khác còn tân tiến hơn :v
@hongduc21 các bác ấy chỉ thấy nó "khủng" thôi chứ có khen gì đâu ạ 😁
phuongsd
TÍCH CỰC
10 năm
Toàn nghĩ ra để uych. nhau, công nghệ này vô dụng khi chiến tranb không gian.
mandiesel
TÍCH CỰC
10 năm
Bac sam2 chua thay vao nhung co mot fan trung thanh cua Nga da nhay vao rui...chuan bi co mot cuoc chien moi day. Xin loi may minh ko ho tro tieng Viet
@mandiesel Sam2 kiểu như là SAM-2 tên gọi của hệ thống tên lửa phòng không S-75 của Nga. Chứng tỏ cậu này cũng hâm mộ đồ Nga thôi bạn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019