Những nâng cấp đáng giá trên Type Cover 4 và Surface Pen 4

bk9sw
18/11/2015 7:17Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thấy chỗ cục hít dính vào máy tính bảng vẫn lõng lẽo thế nào ấy, nét vẽ chưa thực sự tự nhiên. Tới đời thứ 4 rồi vẫn chưa thấy ổn lắm, phải cải thiện nhiều hơn nữa mới bá đạo được.
@ttt358 cây bút gắn bên trái chắc hơn bên phải,còn viết thì dùng phần mềm suàce để tăng độ nhạy là ok đó mà
mình thích cây pen
Hôm qua mới xem 1 video so sánh Surface Pro 3, iPad Pro với Wacom của 1 designer chuyên nghiệp. Trong 3 cây trên thì Wacom miễn bàn luôn - quá ngon, cây Pencil của Apple vẽ nét thanh nét đậm khá tốt, độ trễ thấp, còn Surface Pen 3 thì hơi khó vẽ nét thanh nét đậm, và độ trễ hơi cao. Tiếc là không có Surface Pro 4 để xem em nó thể hiện 1024 mức độ lực nhấn.
Điện thoại, máy tính bảng, laptop có đủ cả rồi nhưng thèm em Surface Pro vô cùng, cơ mà giá chát quá chịu ko nỗi
Surface không dùng với type cover thì có ok không vậy các bác?
@minhhieu.le được bác, cắm bàn phím thường qua cổng usb là được đi đâu thì dùng tạm bàn phím ảo
tommyphany
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chủ thớt quên nhắc 1 điểm tinh tế trên surface type cover nữa (từ đời sf 3) là khi gập ngược cái type cover (mặt bàn phím hướng vào lưng của surface) thì nó vẫn hở 1 đoạn để type không che cái camera lại 😃
1 điểm mà ít loại cover cho mấy mẫu mtb khác ít chú ý đến 😃
suzuki100602
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhìn mà thèm chứ đzú k lỗi :oops:
Không biết chủ thớt có chém không, 110 từ tiếng việt trong 1 phút, tính trung bình vậy trong 1 giây có thể gõ được 1,83 từ. Không thể tin được.
@tranlucky14 Screenshot_2.png
dxm123
ĐẠI BÀNG
8 năm
Làm review con này luôn đi 😁
sạc bút trên ipad pro bị chửi quá trời, dùng thì mau hết pin trong khi SF4 đảm bảo dùng trong 1 năm k phải sướng hơn ah 😁
longjack
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bàn phím 4 dùng đc cho pro 3 ko bạn?
hhhppp999
ĐẠI BÀNG
8 năm
@longjack Được.
Hơn apple nhưng quá ảo về giá
nhat_thanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đã mua Typecover 4 để dùng cho surface pro 3. Tuy nhiên vấn đề xuất hiện là đôi khi Surface không nhận bàn phím hay bàn rê chuột khiến mình rất bực mình, mình phải tháo rời bàn phím ra khỏi máy hay đôi khi phải khởi động lại cho máy nhận lại bàn phím. 1 lỗi hết sức sơ đẳng không đáng có cho dòng máy cao cấp đắt tiền,hy vọng trong tương lai Microsoft khắc phục được điều này.
hhhppp999
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nhat_thanh Upgrade firmware November 2nd .
Em có 1 ước ao . em có 1 khát khao.. 😃
chưa dám mơ đến sờ e này... 😔
Cho mình nói thật với chủ thớt, hoàn toàn không có ý gì hết nha. Theo quan điểm cá nhân của riêng mình, không ai trên thế giới có thể gõ được 110 từ một phút bằng keyboard, bất kể gõ bằng ngôn ngữ gì với độ chính xác như tấm hình của bạn, gõ đúng 103 từ, sai một từ. Thân.
quá tuyệt vời
Pro.Thanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nút bấm gần đầu bút SF4 để làm gì các bro?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019