Những tai nghe true wireless đáng sở hữu nhất hiện nay ở phân khúc 5 triệu đồng

Knah
5/8/2019 13:28Phản hồi: 217
217 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không tai nghe nào kể trên là đáng sở hữu cả vì giá quá đắt so với lợi ích thật sự mà nó mang lại
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
Con nào cũng ngon cả. Mỗi con lại 1 kiểu
pvming
TÍCH CỰC
5 năm
QCY 500 nhé, mấy cái trển tuổi gì
upmitom
ĐẠI BÀNG
5 năm
tầm 2tr5 có con nào ngon bổ rẻ hàng 2nd cũng đc ko anh em ?
tuluan
TÍCH CỰC
5 năm
Doanh số airpods luôn cao hơn các sp khác coi bộ người tiêu dùng luôn đề cao tính tiện lợi. Còn chuyên về chất âm thì có vẻ tai nghe true wireless ko phải là lựa chọn tối ưu.
Phogiaochu
ĐẠI BÀNG
5 năm
bài viết nghe vẻ nịnh hót airpods quá mức, có lẽ cá nhân mình nghĩ tai bác này thẩm âm quá kém hoặc một tín đồ cuồng apple
kachiusa72
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Phogiaochu Chờ Apple ra bồn cầu thông minh để các thanh niên itinhte viết bài PR: Apple tái định nghĩa bồn cầu như thế nào.
@Phogiaochu chất lượng của 1 chiếc tai nghe TW k chỉ phụ thuộc vào duy nhất chất âm
hdo2
TÍCH CỰC
5 năm
@Phogiaochu Chả nịnh hót tí nào, mình là anti-fan táo nhưng khẳng định nếu để xét yếu tố toàn diện AirPod vẫn là số 1 :rolleyes:
Còn âm thanh và tính năng thì cứ WF-1000XM3 mà táng (Đừng kể Sennheiser vào đây vì giá x2 XM3 và nó không có NC) :rolleyes:
bonbon09
TÍCH CỰC
5 năm
@Phogiaochu mình cũng thấy thế, tt cuồng apple nên mà thôi... trước nghe ông CEO nào nói tai nghe apple là đồ rác rưởi:rolleyes:
romero
TÍCH CỰC
5 năm
@bonbon09 Lol rác rưởi top thị phần, gato quá là đây!
[H][G]
ĐẠI BÀNG
5 năm
giá cao quá hỉ 😔
vuswt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko thấy tai nghe của Samsung nhỉ,con đấy chất âm ăn đứt airpod
dùng iphone thì cứ airpods mà quất, nhất là xài cùng với ipad apple ưatch, airpods nó tiện vô cùng và đặc biệt cái hộp nhỏ xíu dễ bỏ túi
Airpod là thứ tệ nhất Apple làm ra mà mình biết. Chất lượng quá tê, rất dễ hư và rất dễ chai pin. Tỉ lệ sản phẩm bị lỗi rất cao. Mà một khi đã hư là bỏ ko thể sửa chữa.
@pntphong1810 Ráp vỏ với nhau gờ thô bỉ có khác bavia ở cái bô nhựa ko mà nó ca ngợi cho được.
Mĩ từ dành cho tke (gờ như cái bô), chất liệu (nhựa làm bô của phi hành gia), chất âm, kết nối...
Đúng là air gì đó kết nối và pin tốt. Chấm hết.
Giá quá chát khi chỉ mua hai thứ đó.
Kết nối cực kì ổn định, chất liệu kim loại, nhỏ gọn và kháng nước mà lại rẻ, tầm 80 đô gì đó.
Nếu xét toàn diện thì chả kém điểm. Còn chấm mạnh tay điểm âm thanh thì hai con đàng nào cũng vứt
romero
TÍCH CỰC
5 năm
@pntphong1810 Airpods là thứ tuyệt nhất sáng tạo nhất của Apple trong 5 năm trở lại đây mình biết hihi!
jaydennguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko có xiền
Rất kết tai nghe của sony, mình đang tìm tai nghe với tầm giá trên dưới 1tr nhưng mà kiếm được tai có chất âm tốt thì cũng rất khó. Đắt xắt ra miếng thật.
Dùng Iphone thì cứ quất airpods
ko quan trọng chất âm,và đang dùng iphone thì airpod khá là hợp lý
pkmluudung
ĐẠI BÀNG
5 năm
anh em cho hỏi có con True wireless nào kiểu earbud ngoài Airpod ra không? Mình không thích đeo in ear vì hơi đau tai mà dùng Android nên cũng không muốn dùng Airpod
bkpro185
TÍCH CỰC
5 năm
@pkmluudung i27
LượngNM
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pkmluudung Tai bạn giống y hệt tai mình. Buồn là chỉ có mỗi airpod hoặc những em fake nó kiểu earbud thôi 😔.
db9911
TÍCH CỰC
5 năm
Âm mà như con ren 400 múc luôn tws600
Shijn
TÍCH CỰC
5 năm
Thích con sony thật nhưng mà to quá ấy
Vẫn thích nhất airpods
pisoga
ĐẠI BÀNG
5 năm