Những vấn đề gặp phải với Nou LX

technology83
30/6/2011 5:3Phản hồi: 476
476 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dkm thằng chó tech, mày có trả lời câu hỏi của bố mày không?
Con chó tech kia, sao mày lại lờ chuyện của tao. Cuxi là fi của yamaha việt nam sao cái mồm chó của mày cứ lải nhải, yamaha việt nam coi thường người tiêu dùng ko thèm dùng fi cho xe của yamaha tại việt nam. Mày giải thích mau. Hay là không biết gì rồi cứ ngồi sủa bừa thế?
Đéo trả lời được rồi lờ đi thế hả con chó kia
Sao mày cứ lờ câu hỏi của tao zậy.............
Ơ thằng ngu này mày nhận mày ngu mày không biết nên mày hỏi tao.Bố mày chưa trả lời mày đã chửi ngu rồi tưởng thằng nào cũng ngu như mày ah.Ngu vãi
Bố mày trả lời rồi mày ngu quá không hiểu hả hay có vấn đề về đọc hiểu hả:cold:
Chú em này kiến thức kém quá thế mô men cực đại nghĩa là gì chú em hiểu không? AB Fi anh có nói tăng tốc nhanh hơn Nou LX đâu nhưng chính mấy chú bảo nó ì ì.Ì ì thì sao đề pa nhanh hơn Hayate nữa hả chú em nói ra là biết Honda có thù 10 kiếp với chú rồi.
PCX anh nhìn vào là biết nhanh hơn Nou LX chỉ có mấy chú em đi Nou LX cỏ mới cố chấp không tin thôi.Xăng còn bảo Nou LX 50k 100km tương đương AB Fi mà thì cái gì mà chẳng nổ được.Chú muốn test kiểu gì?

SYM công bố gì kệ nó quan trọng có được như thế không ==> nếu chú em tin thì sao không vứt xe Nou LX cỏ sang 1 bên mà mua Shark vì Shark nhanh hơn Nou LX đẳng cấp hơn lại tiết kiệm xăng hơn.Đừng tỏ ra nguy hiểm thế chứ chú.Người thông minh mới không tin những gì các hãng xe quảng cáo càng không tin vào mấy chú em chém gió trên mạng mà tin vào thực tế ===> bởi thế AB Fi mới bán chạy gấp mấy lần Nou LX. Nou LX xe cỏ mà bày đặt chê xe người khác đúng là không biết xấu hổ là gì
Ông bà cha mẹ cô dì chú bác còn bị mày kéo vào còn bị mày chửi ngu thì tao nghĩa địa gì.So ri cả nòi nhà mày đi vì có thằng con bất hiếu như mày thề gì không thề thề cả nòi nhà mày bị sét đánh thế mới kinh.Chắc mày là con hoang quá nên mới căm thù bố mẹ mày như thế.
Mày là thợ sửa xe yamaha mà còn không biết nữa hả.Nói tên ra để tao kêu sếp đuổi thằng ngu như mày ngay lập tức nuôi chỉ tốn cơm báo hại không ah.Đi chết đi
Đọc tới đọc lui vẫn chưa thấy thằng tech nó trả lời câu hỏi của TYA. Những thông số mà Honda công bố cũng chỉ mang tính tham khảo tương đối thôi. Còn những thằng luôn miệng kêu xe mình hiện đại mà lại ko dám test với xe cỏ thì nhục cả dòng họ. Miệng thì bô bô là ko cần test cũng biết là thắng mà thực tế thì ko dám test vì sợ thua. Hayate đề ba thua AB Fi do có tỉ số nén quá thấp so với AB Fi nhưng mức độ ăn xăng thì ngang với AB Fi (125cc so với 108cc). Em nói đừng tin những gì chém gió trên mạng còn em thì chém quá trời rồi bắt người ta tin là sao?
adamckd
ĐẠI BÀNG
13 năm
mày là con bò biết gì về công ngệ mà nói
anh hỏi mày chứ mấy cái xe cùi fi của honda có cái cảm biến tiếng gõ ko nó nằm chỗ nào và để làm gì, mà cái dis hỏi mày cũng vậy thôi à, có bít cái mẹ gì đâu.
anh em xem kotex mõm chó thể hiện kiến thúc kìa. thằmg già nhà nó cũng ko biết trả lời
Thông số đó là cả Yamaha và Honda công bố đó chú em đừng có cãi lỳ ở đây nữa nhé.Honda nói thì không tin còn yamaha nói thì tin sái cổ ===> thấy chú em ngu chưa ?
Anh đã nói ok test rồi mà có thấy chú em nói gì nữa đâu nhưng đừng kêu test tốc độ nha ngoài ra test cái gì cũng test.
Hayate chạy sao anh không quan tâm anh chỉ biết AB Fi hơn cái xe cỏ của Nou LX em thôi😁.Kì sau đi xe cỏ thì đừng chê xe người khác nhé ngoài đường người ta không nhịn như anh trên đây đâu

Thằng nào ngu mới bảo BXC hơn Fi.Anh rành công nghệ nên mới biết Fi tốt hơn BXC chú có cần anh dẫn chứng không?
P/S:anh rành về công nghệ chứ ko phải thợ sửa xe cỏ như chú nên đừng hỏi anh cách sửa xe.Còn chú sửa xe mà ko biết Fi hơn BXC thì đi chết đi
Đọc lại cái dòng in đậm dùm anh nhé. Đừng nghĩ ai cũng như mình chứ. Điển hình như chủ đề so sánh NouLX và AB Fi gần đây trên VNexpress. Những ý kiến khen NouLX thì em nói phi lý còn khen AB Fi thì em nói hợp lý là sao? Công nghệ của Yamaha rành rành ra đó còn ko dám công nhận mà còn bô bô cái mồm là Honda đã áp dụng từ lâu mà ko bít nhục ---> với những lý do trên đủ để thấy em ngu cở nào rồi, đã ngu còn cố chấp!
Nếu em dám đảm bảo AB Fi hơn NouLX sao ae Tinh tế rủ ra test xe thì trốn ko dám ra test? Nhục cả dòng họ!
Miệng thì nói rành công nghệ mà ko biết nguyên lý hoạt động Fi ra sao phải nhờ vả google giải thích dùm ---> ngu và nhục cả dòng họ lần 2.
adamckd
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao mày ngu vậy, tự cho mình là rành công nghệ mà hỏi cái đơn giản cũng ko biết mà suốt ngày lại bô bô về fi. a ko tranh luận với chú về cái nào hơn cái nào, a nói chuyện công nghẹ theo ý chú thôi. hóng hớt dc ít cức đái rồi đi chém gió hả bò.

chú kém quá nên sao đủ trình nói với a dc. à mà quên bò làm sao thông minh dc
Anh chỉ biết Fi hơn BXC thôi đỡ hơn mấy thằng ngu bảo BXC hơn Fi haha.Anh chỉ quan tâm công nghệ thông số kỹ thuật thôi vì anh là người tiêu dùng ok
Trình chém gió,độ điên khùng của anh kém hơn chú nhiều lắm :cold:
adamckd
ĐẠI BÀNG
13 năm
chú bò này bị tự kỉ quá nặng rồi. a hỏi chơi mấy câu thôi mà ko dám nói chuyện với a đúng là quá kém
sống sao mà để ng ta chửi như con dog thế chú em. chú e kiu 2 đứa nhà chú e ra đọc cm của a e tinhte chửi cả lò nhà chú nè
Mấy thằng ngu nói BXC ăn ít xăng hơn FI không hề tồn tại.

Một thằng ngu đi đánh giá cả cái xe bằng việc có hay ko có FI tồn tại trong rum và duy nhất.

Ai cũng có thể trả lời các câu hỏi kĩ thuật của TYA đúng hay sai chưa xét , nhưng trừ thằng ngu không bao giờ dám trả lời - vì nó giấu dốt.
Ai nói những thằng ngu đó không tồn tại hả có chú em bảo Nou LX ngang ngửa AB Fi 50k 100km trong thành phố kìa quân ah.
Người thông minh mới đánh giá xe dựa vào Fi và BXC vì đó là 1 cải tiến nâng cấp quan trọng cho động cơ.BXC mấy chục năm nay đã dần bị thay thế bởi Fi hiện tại xe hơi nào cũng xài Fi.Xe 2 bánh thì xe nào đẳng cấp thì được xài không thì thôi nhưng giờ thì Honda đi tiên phong trong việc ứng dụng Fi xuống cho các dòng xe trung cấp của mình để nâng tầm lên.Bởi thế AB Fi cũng 3x chai mà bán chạy gấp mấy lần Nou LX cũng 3x chai chưa kể Nou LX có những thiết kế sai và bệnh hú ga kinh niên không chữa được.
P/S: thằng nào giấu dốt là thằng không dám trả lời BXC và Fi cái nào tốt hơn đẳng cấp hơn hiện đại hơn.
Haha anh bó tay chú em rồi chú em cứ việc mơ mộng BXC hơn Fi đi nhé.Còn dẫn chứng Fi hơn BXC anh dẫn chứng nhiều rồi chú em tự suy nghĩ đi.Chửi chú em nữa chỉ làm mệt anh thêm thế nhé

mày đánh trống lảng nhanh wá.

nolx chưa thấy ai kêu là ít xăng hơn abfi trong việc đi nội thành. chưa có ai nói trực tiếp cả. Việc mày cho rằng nói thế là aăn ít hơn abfi là suy diễn của mày, vì mày (cũng) nói abfi bằng từmg đó xăng suy ra ngang nhau.

Tao đéo biết mày nói suông có đúng ko thì mày vin vào hd công bố. Thế thấy sym công bố mày lại câm mồm

bởi vì tao đéo tin vào thông tin mày đưavà ae khác cũng thế , nên ko có ai nói nolx ăn ít xăng hơn abfi

Mày tìm dxem ai nói nào? còn mấy ng thik test xăng với mày họ ngu éo đâu mà test nội thành! test cao tốc 85kmh kia !

nhưng mày cái j cũng nói "nhìn là biết khỏi test"

mày xong cái bxc và fi chưa?

Tiếp, thằng ngu đánh giá xe CHỈ BẰNG CÁI FI thì mày bảo có hay ko, Y OR N?

Tiếp, các câu hỏi của TYA là để chứng minh KHÔNG DỐT mày nghĩ sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019