Nokia tiết lộ sự kiện tại CES 2012, trọng tâm sẽ là Windows Phone?

Didu
20/12/2011 2:15Phản hồi: 55
Nokia tiết lộ sự kiện tại CES 2012, trọng tâm sẽ là Windows Phone?

Nokia mới đây đã gửi đi giấy mời cho một sự kiện của họ tại triển lãm hàng điện tử tiêu dùng ([TAG]CES 2012[/TAG]) sẽ diễn ra tại Las Vegas, Mỹ tháng 1 tới. CES 2012 sẽ khai mạc vào ngày 10 tháng 1 và kết thúc vào 13/1 nhưng sự kiện của Nokia diễn ra một ngày trước đó, tức thứ 2 ngày 9 tháng 1. Tờ giấy mời của [TAG]Nokia[/TAG] được thiết kế theo giao diện [TAG]Metro UI[/TAG] của nền tảng [TAG]Windows Phone[/TAG]. Chưa có bất kỳ thông tin nào được Nokia hé lộ nhưng có thể đoán được rằng thiết bị chạy Windows Phone sẽ là trọng tâm trong sự kiện sắp diễn ra của Nokia. [TAG]Lumia 710[/TAG] là smartphone đầu tiên được hãng sản xuất tới từ Phần Lan ra mắt người dùng Mỹ trong nỗ lực quay trở lại nơi này, có thể tại CES 2012 tới đây sẽ có thêm một số smartphone Windows Phone mới được ra mắt.

Nguồn: Engadget
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrtathan88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đương nhiên, Nokia giờ gắn bó với wp7 ko để trọng tâm là wp7 thì... hơi phí 😁
Mrt3ddy
ĐẠI BÀNG
12 năm

Nokia mới đây đã gửi đi giấy mời cho một sự kiện của họ tại triển lãm hàng điện tử tiêu dùng ([TAG]CES 2012[/TAG]) sẽ diễn ra tại Las Vegas, Mỹ tháng 1 tới. CES 2012 sẽ khai mạc vào ngày 10 tháng 1 và kết thúc vào 13/1 nhưng sự kiện của Nokia diễn ra một ngày trước đó, tức thứ 2 ngày 9 tháng 1. Tờ giấy mời của [TAG]Nokia[/TAG] được thiết kế theo giao diện [TAG]Metro UI[/TAG] của nền tảng [TAG]Windows Phone[/TAG]. Chưa có bất kỳ thông tin nào được Nokia hé lộ nhưng có thể đoán được rằng thiết bị chạy Windows Phone sẽ là trọng tâm trong sự kiện sắp diễn ra của Nokia. [TAG]Lumia 710[/TAG] là smartphone đầu tiên được hãng sản xuất tới từ Phần Lan ra mắt người dùng Mỹ trong nỗ lực quay trở lại nơi này, có thể tại CES 2012 tới đây sẽ có thêm một số smartphone Windows Phone mới được ra mắt.

Nguồn: Engadget

---------- Post added at 01:25 PM ---------- Previous post was at 01:25 PM ----------

chết tem này =))
cái lumia 710 xấu quá ko biết sao nokia cho khai hỏa trên đất mỹ trước 800 nhỉ. nói chung vẫn bồ kết nhứt 800 ^^
dạo này Nokia tổ chức nhiều sự kiện giới thiếu Bella...bây h là WP chăng?
Liệu có cập nhật từ anna lên belle ko nhỉ
Mong chờ ra nhiều sản phẩm với nhiều mức giá để đua đòi lên WP! 😁
tất cả chỉ là đồ vứt vào sọt rác(nó kìa). CES là sân của các hãng điện thoại tại mỹ. hehe. chắc năm nay motorola lại đoạt giải thôi. droid 4 chuẩn bị hạ cánh. ôi nó kìa !
nokia sẽ chiến thắng
wp chắc chắn sẽ vượt nên =))
mình k phải fan wp nhé đang sài androi
ý kiến chủ quan thôi
ăn nói 1 cách ngu học
bacjos
ĐẠI BÀNG
12 năm
hi vọng ra cái 4.3 inch đang thèm em nài
vphuc161
TÍCH CỰC
12 năm
Tương lai mới có được thôi
Mark
TÍCH CỰC
12 năm
Em cũng giống bác,đang đợi em 4.3,nhưng chắc có lẽ ko có hy vọng bởi em 800 bây giờ giá đã 15 đến 16 chai rồi thì em đó chắc phải hơn nhiều lắm,nhưng dù sao thì vẫn cứ hy vọng!
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Lumia 9000 kekeke
duccanh510
ĐẠI BÀNG
12 năm
dù sao vẫn kết androi nhất
haiz! mong là phát triển tốt với WIN phone. nhưng mình mong sẽ đề cập đến tablets windows 8 của No hơn 😁

---------- Post added at 01:55 PM ---------- Previous post was at 01:55 PM ----------

9000 cơ ah.....
Trọng tâm vấn đề mà em quan tâm là giảm giá bán xuống nhiều nhiều
Khi nào Lumina 800 mới về VN ta? Hàng xách tay bị đôn giá nhiều quá, không kham nổi.
CES 2012 sẽ có nhiều cái hay để xem đây :smug:
ngoài IOS thy` các hdh khác phải được cất trong bao rác:adolf:
mrsyoohe
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc bác là người yêu của ZaiSaiGon nhỉ =)) có ai còn nhớ bác ZaiSaiGon hem ? =))
chippro 2.0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không phải người yêu đâu Bác chắc la ZaiSaiGon đâý mới đăng ký làm thành viên tinhte hôm nay mà,đúng là troll rẻ tiền mà vào đây để gây kích động đây,các fan chân chính của IOS với Androi đừng vì cmt. này mà tranh cãi nhá
Thế thì Mac OS cũng có vinh dự được vào bao rác rồi. Hêhê.
thiếu muối trầm trọng
doanh số cũa window phone hiện giờ chẵng khả quan gì mấy.xem trên sohoa thi thu nhập hiện tại cũa nokia vẫn là symbian giá rẻ...Mà mình thấy tất cã các hãng khác chĩ tham gia do ãnh hưởng của MS thôi,1 năm ra 1 vãi mẫu còn lại đều android.Phần côt lõi nhất cũa sự thất bại window phone hiện tại theo mình nghĩ là do yêu cầu phần cứng khá cao khiến giá trên trời và ko có sự khác biệt giữa những chiếc WP...giao diện đẹp nhưng vẫn con hạn chế.Minh ko thích màn hình home va menu cho lắm trong khá đơn điệu và thiếu tinh tế...
avencast
ĐẠI BÀNG
12 năm
nó ko ngần ngại giấu lượng sp bán ra để giảm thuế doanh nghiệp nhé bạn!
bạn biết từ tinh tế là gì ko? đơn điệu ~ tinh tế, bạn nói thế mất fong cách ng` VN wá, xài từ lung tung
Win phone mà giá trên trời và đòi cấu hình cao 😕 Win Phone hiện tại chỉ mới dùng CPU Single core chứ chưa lên dual-core, đám WinPhone đời một như HD7 và Omnia 7 cũng tự tin đập chết toàn bộ mấy em Android cùng tầm giá.

Màn hình Home và menu chưa dùng thì đừng phán, thiết kế Live tiles phải nói là tuyệt vời, vừa tiết kiệm pin vừa cung cấp thông tin vừa đủ chứ ko như mấy cái Widget của Android.
Nô bi h tăng cường pr cho mấy em chạy wp không thì toi
chắc sẽ giới thiệu thêm nhiều sản phẩm nữa quá, nokia không thay đổi thiết kế thì chết là cái chắc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019