Nuforce Be Live5: kháng mồ hôi chuẩn IPX5, có aptX, giá chỉ 99$

Knah
24/8/2018 22:58Phản hồi: 60
Nuforce Be Live5: kháng mồ hôi chuẩn IPX5, có aptX, giá chỉ 99$
Optoma mới đây vừa cho ra mắt chiếc tai nghe không dây mới nhất của mình với tên gọi Nufore Be Live5. Sản phẩm được trang bị khả năng chống nước IPX5, bluetooth 4.1 hỗ trợ codec aptX cùng AAC nhằm đảm bảo chất lượng tốt nhất trong việc truyền tải chât lượng nhạc không dây. Hiện Nuforce đã được bán ra chính thức với giá chỉ 99$
Nuforce Be Live5 được trang bị driver 8mm mà theo Optoma sẽ cho âm bass sâu hơn và dải cao tốt hơn. Toàn bộ cụm driver được đặt trong housing bằng kim loạit sang trọng với 2 màu đen và vàng. Housing này cũng có thể dính lại với nhau để hạn chế việc rơi rớt khi không sử dụng.
Nuforce Be Live5 có thiết kế đơn giản với cụm micro trên dây giúp người dùng có thể truy cập nhanh vào Siri hoặc Google Assistant. Để mang lại sự thoải mái cho người dùng, Optoma còn trang bị kèm theo 2 cặp tips bọt biển comply T-550, 3 cặp ear-hook giúp bám tai tốt hơn.
Thời lượng pin của Nuforce Be Live5 đặt được 8h và chỉ mất 1.5h để sạc đầy thiết bị. Đáng tiếc Be Live5 vẫn dùng cổng Micro USB thay vì USB-C.
Giữa những tai nghe không dây dạng neckbuds đang được đánh giá cao ở thời điểm hiện tại như OnePlus Bullets Wireless hay Beyerdynamic’s Byron BT, Nuforce Be Live5 là một sự lựa chọn mới mẻ cho những ai tìm kiếm một sản phẩm nhỏ gọn, thiết kế thời trang cùng chất âm dễ nghe làm người bạn đồng hành trong cuộc sống thường ngày.
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tjendung
TÍCH CỰC
6 năm
Trông sang thật
@nbnbnb2112 thà mua cụ nó 6s về dùng tạm còn hơn, giá cũng tầm đó
tungninh
TÍCH CỰC
6 năm
@Hoang_HaoMinh 6s thì liên quan gì đến tai nghe??? Bác cmt như cc
Duongez
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hoang_HaoMinh Để mà ăn ông ợ, mua đt vẫn phí quá
@tungninh hehe dm cmt nhầm 😃
@tungninh 😁
giá cả sao bác hay hông rẻ ko ?
quankino
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tozonegalaxy89 title ghi $99 kìa bạn. cmt k đọc bài à zzz
bomy
CAO CẤP
6 năm
@tozonegalaxy89 99$ thì về vn chắc tầm gần 3tr 😃
iLi
TÍCH CỰC
6 năm
@bomy Giá trên Amazon 99$ về VN đến tay mình là 2tr84
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
giá thì chấp nhận được nhưng không biết cảm giác khi mang và chất lượng có ok không
quankino
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bitut2010 https://www.soundguys.com/optoma-nuforce-be-live5-review-18946/ có bài review của nc ngoài đây b 😁
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@quankino cũng ổn đó chứ bn!
handbookgoes
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái giá dễ chịu thật .
Đẹp. Chất lượng chờ đánh giá
Giá và mua ở đâu nhỉ?
@tranvannhat mới ra chắc thời gian nữa mới có ở vn
thơm quá..
ndta13
CAO CẤP
6 năm
Mình đang có còn Be6i, âm tốt nhưng fit chán lắm, đeo lâu đâu tai
Giá tốt quá, không biết bán ở đâu nhỉ? Cần lắm 1 đường link.
Giá này cũng ko yêu cầu quá cao về chất âm.
klq nhưng đang dùng con plantronics voyager 5200, chắc sẽ gom lúa xúc em này :rolleyes: mà ko bk khi nào mới bán ở vn ta
akiradi93
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyenThi1508 MAI !
@akiradi93 cho mình xin địa chỉ bác ơi 😁:D:D
Dương 1H
TÍCH CỰC
6 năm
Dòng tai nghe hãng này nghe rất đã 😁
Phú2101
ĐẠI BÀNG
6 năm
Beyerdinamic không có cái túi đựng đẹp vậy 😔
Teemojungle
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con này có 1 củ 3 mà nghe tới 20h. chắc âm thanh tệ lắm, ae nào xài qua cho mỉnh ý kiến nha
@Teemojungle Đang dùng em này. rẻ. Vẫn đeo tập gym hằng ngày. Pin trâu. Giá mềm còn được tặng túi đeo. Cơ mà nhược điểm là thiếu bass. Âm bass không đủ sâu và nặng. Nếu không đòi hỏi cao về âm thanh thì chọn e này ok vì chất âm không có gì nổi bật. Loại đeo cổ này hay ở chỗ mình đeo chạy bộ cũng được, chạy xe phân khối lớn đội full face cũng dùng được vì phần điều khiển nằm ngay trên cổ (các loại true wireless thì đội fullface là không dùng được rồi). Nói chung đáng mua vì pin trâu, giá ổn, đội fullface vẫn sử dụng đc. Tuy nhiên chất âm bình thường không có gì đặc biệt và bass yếu
@Teemojungle hôm nay đang khuyến mại tiki còn 1 củ kìa. xúc gấp
https://tiki.vn/tai-nghe-bluetooth-nhet-tai-sony-wi-c400-hang-chinh-hang-p808077.html?spid=808755
Lechlaliem
ĐẠI BÀNG
6 năm
đang định mua be lite3
TiaMi
TÍCH CỰC
6 năm
e nó chỉ 99 usd thôi
linhnd119
TÍCH CỰC
6 năm
Giá này cũng ngon rồi. Sử dụng chạy bộ, gym... thì ngon. Đang xài con Ex750bt cũng ngon nhưng chạy bộ hơi vướng
@linhnd119 Chạy bộ mua neckband là sai lầm. Neckbuds này cũng chán lắm. Lùng bùng lỗ tai
linhnd119
TÍCH CỰC
6 năm
@TakaVainglory Thực ra mình mua chỉ để nghe khi chạy xe thôi. Chạy bộ thì thỉnh thoảng mới xài 😁
xt30
TÍCH CỰC
6 năm
Cái loa trong hình là google mini thì phải, chủ thớt mua bao nhiêu vậy ạ? Công suất lia khoảng mấy watt vậy ạ?
tuantuthan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@xt30 Minh co thay cai loa nao dau, thay moi cai tui dung tai nghe ma
xt30
TÍCH CỰC
6 năm
@tuantuthan Hihi nhìn qua tưởng cái google home mini,nhìn kỹ thì ra cái túi đựng tai nghe😁
Có bác nào xài tai Soundmagic E10BT cho em xin ít review với ạ. Thấy xuanvu đang sale 425k thấy ham quá.
@songoku_1206 thấy e này sale hoài thì phải
@songoku_1206 Chất âm bình thường để nghe tạp nha bác, bass không sâu, treble không leng keng, rất là bình bình. Nếu bác nhắm giá rẻ + tương đối tiện lợi + được thêm cái túi đựng thì hốt ngay, còn tìm kiếm một cái gì đó khác biệt thì nên nhắm những em đắt hơn chút ạ.
@eddie.labo Em trước dùng E10 có dây rồi, nói chung thấy khá ổn với nhu cầu.
Em E10BT này so với E10 có dây thì được mấy phần bác nhỉ 😁
@songoku_1206 cũng 9/10 nhé
@eddie.labo Vậy có lẽ ổn với nhu cầu nghe nhạc của em rồi.
Cảm ơn bác nhiều 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019