Pantech ra mắt Vega S5, smartphone có viền màn hình mỏng nhất trong các máy 4-5"

Duy Luân
2/7/2012 6:45Phản hồi: 270
270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

newstar
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp, màu trắng rất đẹp. Mình thích thiết kế này.
viền màn hình mỏng nhìn đẹp thật
hieutq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cấu hình tốt, hi vọng giá bèo để anh em múc.
Không biết màn hình có đẹp ko nhỉ?
handukims
TÍCH CỰC
12 năm
mạnh nhỉ....
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
Màn hình 5" 720p mà chiều ngang chưa tới 70mm.
hsthpt
TÍCH CỰC
12 năm
Con này chơi ram 2gb phát là thơm bơ luôn 😆
chính xác mà nói thì na ná S2. Hàn xẻng cứ thấy bắt trước nhau hết thế này
Ấn tượng đấy! Kích thước nhỏ hơn S3, One X trong khi màn hình to hơn 😃. Ram 1.5G thì tuyệt 😁

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
cấu hình con này = con lap Compaq cùi mía của mik roài, bó tay thật dt ngày càng ghê gớm ak, vài năm nữa chắc khỏi xài lap quá
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
@ngoc_thanh_AG chỉ số bằng thôi.
Chứ thay sao đc laptop.K manh = lap đâu ạ.
no_6120
ĐẠI BÀNG
12 năm
chính xác
có cái dở hơn SS nhiều như camera, web nè, nhung cũng có nhiều cái hơn lắm chư
tui bán đây nè:D
quá chuẩn

anh em nào cần thảo luận SKY, add YM dưới chữ ký, thảo luận nè
Bán s2 ntn day. Chất lương ntn
sukisubi
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy đẹp wa
dx82
TÍCH CỰC
12 năm
Cũng ngon mỗi tội ghét cái thiết kế không có nút cảm ứng hoặc nút cứng riêng mà phải dùng một phần màn hình!
chưa dùng thử máy KOREA bao giờ ,không biết anh em dùng thấy thé nào.Em cũng đang định làm 1 em về dùng,nhưng chỉ sợ hàng dựng,không rõ nguồng góc,mua về mất tiền oan thì khổ 😔
@hailongplus91 xời mấy e này up rom dễ như dòng HTC luôn.root,Cài CWM rồi up rom zip từ thẻ nhớ luôn. Update thì qa IE 😁 dễ lắm, với cả k khoá bootloader nên k lo brick :D
@hoang_tinhte hôm nào mình cũng làm 1 em về mày mò cho biết,tích tiền đã>bác biết ở Hải Phòng mua ở đâu vừa rẻ vừa yên tâm ko,chỉ em với
@hailongplus91 e ở HN
Bác qua box mua bán có anh thương gia ở HP bán đấy
ít tiền thì chơi 760/770 >> 800.Tích đc nhiều thì A830 luôn đi bác heh hôm nào lên HN cho e trên tay với 😁
@hailongplus91 ko phải ko lên đc mà là chưa lên bạn ah,dòng sky 7xx còn lên đc thì dòng 8xx tất nhiên là sẽ lên đc nhưng lâu thôi,nếu bạn tìm địa chỉ mua ở Hp bạn có thể tham khảo qua link này nhé http://ttvnol.com/f_525/1406880 mình cũng mua máy sky 810 của bác Tungon này và đang dùng rất ổn định! từ máy sky 830 trở đi là cài sẵn ICS bạn nhé,chí có 800,810,820 là phải cập nhật thôi!
Về Việt Nam mà giá cả phải chăng chắc cũng suy nghĩ làm 1 em quá!

Sent from my HTC Velocity 4G using Tinhte.vn
sky xách tay giá rẻ lắm
Tôi chưa dùng loại này bao g , ai dùng rồi cho ý kiến nhé , đang dùng 1 em su660 ,ko biết có nên đổi ko .
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
Mua về tự sướng là chính
Kiểu dáng dùng hết rùi, chỉ còn cách điệu chút chút cho nó khác các đời trước thui.
con màu trắng nhìn đẹp quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019