Phần mềm tự động cập nhật driver của Dell có lỗ hổng nghiêm trọng, anh em xóa hoặc cập nhật ngay

bk9sw
5/5/2019 17:13Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chanhdara
ĐẠI BÀNG
5 năm
Để tải bản mới nhất về xài xem thế nào.
hq294ster
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cũng đang dùng 2 con dell 😃 Tốt nhất là đủ driver thì nên xóa quách nó đi, toàn win .....
hên quá mình không sài dell
dell có xps đẹp
Ko biết app này có cài đc trên các dòng mày khác ko để tải về ? 😁
Xài dell và xóa nó ngay sau khi khôi phục cài đặt gốc. Vô dụng, nặng máy, lâu lâu nhảy ra cái báo đang quét treo cứng máy. Thôi gỡ luôn. Windows update cũng tắt luôn, sống nguyên thủy cho đơn giản
Ko bao h dùng mấy cái này. Mua máy về gỡ chúng nó đầu tiên. Hao điện, tốn tài nguyên vô ích.
counter
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hèn gì máy càng ngày càng chậm
Không biết thinkpad có bị ko
U.Keitaro
ĐẠI BÀNG
5 năm
tui là tui ghét cực kỳ lũ phần mềm kèm theo máy của lũ Dell với Asus, nặng mà vô dụng
trời DELL tập đoàn lớn đó nha, mong là không có thiệt hại nhiều về việc này với các cá nhân và tổ chức
Dualua
ĐẠI BÀNG
5 năm
Máy dell trên hình là máy gì vậy nhỉ?
perhaps
ĐẠI BÀNG
5 năm
Soft này không rõ cứ để mặc định là cảm giác máy chậm kinh khủng, nên 3 năm nay mình luôn xóa nó khỏi máy. Cảm giác nó khá tệ hại.
Thsnh989
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sợ ông Dell này làm , nhớ lần trước mới mua con máy về update bios ver mới thì thấy máy khởi động lâu gấp mấy lần , thử factory reset cuối cùng tạch mẹ nó máy ko lên nữa , rồi gọi bảo hành thay toàn bộ cả mạch , main , cpu , gpu . Vài tháng sau lên trang dell xem mấy bản bios mới thì có đề mấy dòng "Fix issues Factory reset" , cảm thấy ngu người 😁 . Cạch tới già với vụ bios này luôn , bọn này làm ăn cẩu thả .
3H&L
TÍCH CỰC
5 năm
Vừa cài hôm kia, nó có tên là dell command mà nhờ?
trời DELL tập đoàn lớn đó nha, mong là không có thiệt hại nhiều về việc này với các cá nhân và tổ chức
ndthuan95
ĐẠI BÀNG
5 năm
thấy các phần mềm support của các hãng laptop hãng nào cũng dính phốt hết rồi, tốt nhất gỡ ra làm thủ công cho chắc
Thà cập nhật driver thủ công còn hơn là cài SupportAssist
botrecon218
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình toàn dùng Driver Pack. Thấy mượt hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019