Phó chủ tịch Apple: iPhone XR là sản phẩm bán chạy nhất

Didu
29/11/2018 7:19Phản hồi: 528
528 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ở việt nam xr không gọi là đẳng cấp thì xác định ế chỏng vó mà giảm giá liên tục.
@althonx5 Đồng ý với bạn! Bổ xung thêm lên Tinh táo đọc comment của mấy I cuồng là biết!
@althonx5 Thế ở nước ngoài không thế ? Cái bác nói nó kiểu mặc định bác cho là vậy nên nó sẽ vậy . 2 ông sếp tôi dùng note 8 và mặc quần áo rẻ tiền thôi chả có gì mà sĩ cả, Họ có tiền họ có quyền sĩ diện, vay nợ đâu mà phải lo họ sĩ diện
althonx5
TÍCH CỰC
5 năm
@Pisces.Mist Xin hỏi bạn ở HN hay ở đâu hè
@althonx5 Ở hà nội thôi. K rõ trong nam thế nào nhưng ở hà nội thì ai cũng ăn mặc dản dị bình thường, khá hiếm người lo vụ sĩ diện, hoạ chăng dân quê mới giàu thì họ chơi trội thôi
Ơ cứ tưởng XS Max, XS bán chạy lắm. Hóa ra Ế hơn cả con Ế XR à 😁
@toihoihan22 Xs series ế chổng mông ra, phải giảm đơn đặt hàng nữa mà 😃
Huy 69
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xr cho cái màn như 8+ xem có khi lại quá hot
@Huy 69 Đến lúc đó bán con Xs cho ai 😔 huhu
Đọc xong thông tin này ,ối chú cừu thông minh xinh đẹp đang gặp cỏ trên thảo nguyên để nuôi lông phải vểnh tai lên ngơ ngác ko hiểu chuyện gì đang xảy ra ý nhỉ.
@songoku_1206 Bạn k hiểu đc ý nghĩa cmt à
@althonx5 Bạn ko giống con lừa vì bạn mua note mà không phải tai trâu nhé ! Thông tin đến bạn.
@songoku_1206 Songoku à,bạn về làm ma và khóc cho Ông Rùa nhà bạn đi nhé . ông ý dính kamejoko nên tắt thở rồi.
althonx5
TÍCH CỰC
5 năm
@Emranhieulam1990 Cảm xúc của tui là mình vừa mua hớ 1 món hàng mà giá/giá trị của nó thay đổi quá nhanh, như thể là mua cây hoa ngày Tết ấy.
VietThuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cùng dung lượng 64GB thì con này rẻ hơn 8+ rồi 😁
@Trungk13n Mình cũng ko thích tai thỏ, thấy con mi mix 3 cái màn nó đẹp vcl, không tai thỏ nhìn màn liền lạc hơn :₫
Trungk13n
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dangkhoa_2808 Chờ iphone full mặt trước rồi đổi cũng không muộn. 8+ mới được có 1 năm
@Trungk13n Iphone full mặt trước có mà 2k trum. Mà chắc để iphoen ế chổng vó mấy quí kiềng xem ra apple mới có cái suy nghĩ nâng cấp màn full chú giờ còn nâng cấp nhỏ giọt hút máu đc thì cứ hút
Trungk13n
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyen vanvannguyen Đúng rồi. Phải có đột phá lớn thì mới hút máu người ta được chứ :v
chả có lý do gì để ko chọn ... x vừa order xong nhờ người cầm về mới tinh có 17.8 à 😆
mrHz
CAO CẤP
5 năm
iPhone giờ chắc hơn Android ở mỗi hệ sinh thái iOS của họ mà thôi. Còn các thông số khác thì gần như các máy Android đạ bắt kịp và hơn
@Mr HUzG Bắt kịp để làm gì?
@Mr HUzG iOS gỡ lại phần nào rồi 😃
@Mr HUzG Android chỉ hơn ios mỗi cái nhiều tính năng. Còn lại thì hơn gì đâu :v . Ngay cả cấu hình cũng không còn khác biệt nhiều giữa các máy android nhưng so với ios thì chip của apple vẫn cho tính tương thích cao nhất
nhatdev
TÍCH CỰC
5 năm
K ăn thua :v
dichoinha1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bán ế thì anh em sau này hưởng lợi thôi 😁
@dichoinha1 Dự Apple để dành dòng Xs series năm sau bán là đẹp 😃 giờ bán mấy con 8 plus với quay lại con X bán trong năm nay đi, vì nhu cầu đang cao
Chắc cổ xuống giá quá nên níu kéo chút hy vọng..kaka
@Thantienkaka Cổ đang lên lại, dự là sắp lên đỉnh 233 trở lại 😃
Nghe đâu giảm số lượng do bán ko đc mà nhỉ?
@manchirua Giảm sản lượng do đơn hàng không như dự kiến 😃 giá cao ế chổng mông ra mà
@dangkhoa_2808 báo chí giờ hack não nhau quá 😁
fako*
TÍCH CỰC
5 năm
Nghe có vẻ hư cấu
Irisiioo
TÍCH CỰC
5 năm
Nói chung, bán chạy chửi sấp mặt vì giá cao còn bán đc hàng. Bán ế đắt quá ai mua. Người nhà mua à. Kiểu gì cũng nói đc . Mà kệ nó, nó bán nó hưởng liên quan đến mình sao.
Có nên mua ip xs max ko các bạn
Nghe nói bị lỗi gì phải ko
@băng tải hai tín Có tiền thì mua đi bán 😃 đắng do làm gì, lỗi hay không thì trước sau gì Apple nó cũng fix cho mà
@băng tải hai tín Thích vs đủ đkiện thì thích con nào cứ mua, chứ giờ có mấy con ra mà ko có "lỗi gì đó" đâu hả bác 😁
@băng tải hai tín Nếu có đk thì nên tự mình trải nghiệm chứ đừng có nghe với nói mỗi người 1 ý mệt đầu lắm b 😆)
holale
TÍCH CỰC
5 năm
Thằng phó này bốc phét.
Làm phép suy luận cái .
XR đang bán ế.
XR bán được nhiều hơn Xs ,Xs Max
Vậy Xs , Xs Max đang bán ế sml luôn.
2 tháng nay chưa gặp ai xài Xs , Xs Max ,XR .
@bangnguyenxuan Bạn nói hơi quá rồi nha dù nó nghèo nhưng cũng ko dc nói vậy nhé, thôi dù sao cũng thích sự thẳng thắng của bạn like
bad_boy174
TÍCH CỰC
5 năm
@ngoinhala Xs max thấy khá nhiều rồi. CHỉ có Xr hay Xs là chưa thấy thôi. Xs khó biết vì nó giống X quá. còn Xr thì gần như chưa thấy. Cũng ko biết bạn ở đâu mà ko thấy Xs max :v
@bangnguyenxuan Thẳng và chuẩn.
@ngoinhala XR, Xs chưa thấy còn Xs Max thấy đầy rồi. Chắc b ở trên bản đi tu mới xuống núi hay sao thế =)))
Xr cũng ngon đấy, trừ việc nó ko có 3d touch... nên có muốn nâng cấp thì mình cũng sẽ bỏ qua con này 😔
@megatroll 3D touch mình thấy dùng từ dòng 8 plus trở về trước thì cần, thấy dòng X thao tác vuốt này kia rồi nên cũng ko bận tâm mấy 😃
@dangkhoa_2808 Chuẩn. Thao tác vuốt, đặc biệt đôi đa nhiệm trên mấy dòng iP sau quá nuột.
eros712
TÍCH CỰC
5 năm
@songoku_1206 Gõ chữ sai thì sẽ thấy 3D touch lợi như nào, hoặc xem ảnh không cần visit page
relax45
ĐẠI BÀNG
5 năm
@eros712 trường hợp này cũng ko quan trọng bao nhiêu. ko có 3d touch vẫn nhấn giữ phím space di chuyển con trỏ khác gì 3b Touch đâu.
Bin điệu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngay từ đầu Apple đã dự tính xr là mẫu bán chạy nhất rồi mà
@Bin điệu Cmt hay phết 😃
Con này ngon, chê mỗi cái viền cam thô thậm tệ.
Cơ mà về 16-17 củ thì hợp con mẹ lý chứ 20 thì mặn quá 😆
chuconghuy
TÍCH CỰC
5 năm
@songoku_1206 E...nặng ẹ
@songoku_1206 Quote lộn hả bạn, tui reply cm dangkhoa về cái màn mà. Còn iphone thì hiện giờ tui đang xài SE, 7, 8+, xsmax, ko game, chỉ đọc báo, fb, youtube nên quan điểm của tui về cái màn là vậy
>>>><<<<<
ĐẠI BÀNG
5 năm
@songoku_1206 Hay ak nha . lý lẽ không chặt chẽ bị nhiều người bắt bẻ đâm ra bảo thủ kìa. Thời buổi nào còn xài màn hd . hd chứ không được full hd nhé . full hd thì tầm này cũng đáng để mua rồi .
>>>><<<<<
ĐẠI BÀNG
5 năm
@songoku_1206 Tôi bảo chỉ nhưng mẫu 2018 vs mẫu x mà thôi .mấy thằng trước thì tôi có chê đâu bạn nè . thiết kế mấy mẫu đó hợp với thời điểm và giá cũng tạm ổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019