[QC] Cùng Acer Swift Series “đi khắp thế gian” với quà tặng Vali cực khủng

TTKM
29/12/2018 1:40Phản hồi: 39
[QC] Cùng Acer Swift Series “đi khắp thế gian” với quà tặng Vali cực khủng
Từ ngày 28/12/2018 đến 28/2/2019, khi mua dòng laptop cao cấp Acer Swift Series với giá chỉ từ 9.990.000 đồng, khách hàng sẽ nhận ngay một vali premium cực “xịn” trị giá 1.500.000 đồng.

PR Campaign - Swift Series3.jpg
Acer Swift Series là dòng máy tính mỏng nhẹ với thiết kế cao cấp dành cho doanh nhân với vỏ nhôm nguyên khối sang trọng cùng cấu hình mạnh mẽ. Acer Swift Series có đến 3 mẫu khác nhau phù hợp với mọi nhu cầu của mọi phân khúc khách hàng: Swift 1 (SF114), Swift 3 (SF314, SF315) và Swift 5 Air Edition (SF514). Điểm đặc biệt của các dòng Swift là máy tính bền bỉ và có thiết kế rất bắt mắt và sang trọng đúng với xu hướng thiết kế hiện đại ngày nay.

PR Campaign - Swift Series2.jpg
Nổi bật nhất là dòng Swift 5 Air Edition có trọng lượng siêu nhẹ 940gr, đang là máy tính xách tay với màn hình cảm ứng rộng 14 inch nhẹ nhất Việt Nam nhưng vẫn có đầy đủ kết nối và cấu hình mạnh. Dòng máy tính Swift 3 với nhiều kích thước, màu sắc và cấu hình đa dạng xứng đáng là dòng máy tính văn phòng phù hợp với các bạn startup, stylist có nhu cầu di chuyển nhiều đồng thời đòi hỏi khả năng nâng cấp mạnh mẽ. Swift 1 là dòng máy tính pin tốt nhất với thời lượng tối đa lên đến 20 giờ rất phù hợp với các bạn học sinh, sinh viên hay nhân viên văn phòng với nhu cầu di chuyển rất nhiều mà không phải mang theo sạc pin.

PR Campaign - Swift Series1.jpg
Tuy có thiết kế mỏng nhẹ nhưng dòng máy này vẫn được trang bị đầy đủ các cổng kết nối phổ thông như USB hay cổng HDMI, hoàn toàn khác so với những dòng máy mỏng nhẹ khác trên thị trường thường bị đánh đổi một số cổng kết nối quan trọng gây bất tiện cho người dùng và thậm chí phải bỏ ra số tiền lớn để mua thêm phụ kiện kết nối cho máy. Ngoài ra, Swift Series hoàn toàn có thể đáp ứng được tất cả các tác vụ một cách hoàn hảo nhờ vào việc trang bị vi xử lý mới nhất Whiskey Lake từ Intel, cho hiệu năng vượt trội.

Chương trình “Mua Swift Series - Tặng vali Premium” sẽ kéo dài từ 28/12/2018 - 28/02/2019 hoặc đến khi hết quà, áp dụng cho các dòng Swift Series sau:
• SF114
• SF314
• SF315
• SF514

Lưu ý: chương trình khuyến mãi này chỉ áp dụng cho các đại lý bên dưới:

Screenshot 2018-12-29 08.50.04.png

39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Màu sắc trẻ trung, tươi mới quá nhỉ
nguyendq0607
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao ko có chương trình nâng cấp thu cũ đổi mới nhỉ, con SF314 ram 4gb giờ muốn nâng lên mà ko được 😔
Mimian
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá chất cho 1 cuộc tình.
namtrung70
TÍCH CỰC
5 năm
Giá tốt
quanghuylp
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dùng con swift 5 đc một năm mà lỗi lên lỗi xuống chán chả buồn nói
@quanghuylp Đang tính mua 1 em Swift 5 vì quá đẹp và nhẹ mà đọc chia sẻ của bác xong rút lại quyết định luôn 😁
quanghuylp
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kekk Swift edition thì m ko chắc chất lượng sao. Có khi do m đen. Bác cứ tham khảo thêm.
@quanghuylp Chia buồn với bác. Mà hiện giờ máy bác thế nào rồi, còn lỗi vặt ko? bác ở HCM hay HN thì mang ra TTBH Acer để kiểm tra tổng thể 1 lần xem lỗi từ đâu khắc phục triệt để, Acer có hỗ trợ tính phí cho SP hết tgian bảo hành đó bác.
Bác vào group https://www.facebook.com/groups/AcerGamingVietNam/ post tình trạng lên để các ông trong group hỗ trợ xem.
@kekk Dòng Swift giờ có bảo hành 3S1, bảo hành mà quá 3 ngày là mời bác bóc tem vk mới luôn, bác cứ thoải mái. Nhưng mà bác cũng nên tham khảo trong các Group facebook xem mấy người xài con này phản hồi thế nào rồi quyết.
Đồ điện từ thì có tỉ lệ hên xui, nên mới sinh ra cái dịch vụ bảo hành. Hàng thằng nào càng ngon thì nó bảo hành càng bá, hàng nó ko ngon mà bảo hành bá thì ---> auto phá sản
phonguhigjb
ĐẠI BÀNG
5 năm
Acer này laptop ngon ko mấy bác
@phonguhigjb theo mk thì cũng đc
Theo mk Swift 5 Air Edition ngon nhất
tranhoa69
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lấy cái vali
thích cô người mẫu.
Sút lên cho bác nào đang băn khoăn chọn vali về quê hay đi du lịch