[QC] Miếng dán da cho Bphone từ Khắc Tên

cuhiep
25/6/2015 13:22Phản hồi: 101
[QC] Miếng dán da cho Bphone từ Khắc Tên
Mời anh em xem qua hình ảnh miếng dán da cho Bphone do Khắc Tên sản xuất. Mặt lưng của Bphone được làm từ kính và khả năng chống bám vân tay không cao nên một miếng dán da sẽ giúp Bphone nhìn sạch sẽ hơn. Nhất là với Bphone màu đen. Ngoài ra thì anh em có thể lựa chọn các màu da khác nhau và khắc những nội dung của riêng anh em lên mặt lưng đó như hình ảnh, tên, logo, số điện thoại.

Một số giá trị mà miếng dán da Khắc Tên mang lại cho Bphone:
  • Cho cảm giác cầm thân thiện hơn, êm hơn
  • Bảo vệ mặt lưng không vị trày xước, hạn chế bể, vỡ
  • Chống bám vân tay
  • Hood tự nhiên giúp camera chụp đẹp hơn trong các trường hợp ánh sáng hắt
  • Làm đẹp Bphone, tạo sự khác biệt.
Mình chỉ lấy ra 4 màu khắc 4 chữ BKAV. Còn rất nhiều màu da, loại da khác nhau và anh em có thể yêu cầu khắc rất nhiều nội dung khác nhau.

Khắc Tên có ở Hà Nội và Hồ Chí Minh. Anh em có thể tham khảo tran fanpage của Khắc Tên trên Facebook để biết thêm thông tin: www.facebook.com/khacten. Giá của miếng dán cho Bphone (không khắc) là 200k.

_DSC2560.jpg _DSC2563.jpg _DSC2552.jpg _DSC2555.jpg _DSC2564.jpg _DSC2567.jpg _DSC2547.jpg _DSC2574.jpg _DSC2583.jpg _DSC2568.jpg _DSC2569.jpg _DSC2573.jpg _DSC2578.jpg

Thông tin về Khắc tên:
Được thành lập từ năm 2007. Khắc Tên thiết kế và sản xuất phu kiện da cho thiết bị công nghệ cũng như phụ kiện da khác. Mục tiêu của Khắc Tên là giúp người dùng có trải nghiệm tốt hơn bên cạnh tính năng bảo vệ và làm đẹp sản phẩm.

Website: www.khacten.com
Fb: www.facebook.com/khacten
Đt: 0822111222
Địa chỉ:
HN: số 18 ngõ 12B, phố Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm
HCM: 436/2G Đường 3/2, Phường 12, Quận 10.
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trông đẹp đấy chứ! :3
vip_47
TÍCH CỰC
9 năm
Khắc tên cho em hỏi. Bên khắc tên có miếng dán da cho note edge ko ah
JaGV
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp, ai có lúa gôm luôn 4 chữ bkav luôn cho máu
@JaGV bác thích thì khắc luôn 4 chữ BKAV lên 1 máy cũng được mà.
JangBoGo
ĐẠI BÀNG
9 năm
chắc sẽ có nhiều thánh mua lắm đây... mà mua cái này xong có được gọi là yêu nước ko ta?
quá chất. LG G4 k thích điều này 😁
Bác sx títi thôi, quan ngại.……
thấy bphone bám vân tay nghĩ ngay đến khắc tên, chữ A đẹp đấy chứ, góp lúa he he ^^
nipponx
TÍCH CỰC
9 năm
Chúc shop đắt hàng vs miếng này :v
Hehe bác Hiệp nhanh nhạy quá, dù sao thì nhìn cũng đẹp đấy bác ah
Đẹp mà dày quá !
linhkangta
ĐẠI BÀNG
9 năm
NGƯỜI TA BỎ RA BAO NHIÊU TỶ ĐỂ THIẾT KẾ MẶT LƯNG
VẬY MÀ CÁC ÔNG ĐEM ĐI DÁN LƯNG, CÁC ÔNG LÀM ĂN VẬY HẢ :"D
@linhkangta Nghe Tỷ ghê quá mà tỷ việt nam đồng nhe bạn. Để ông QUẢNG nghe nói liền nổ là hắn bỏ ra cả tỷ đô....để sx bom phone đấy.
humadat3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@linhkangta Thím Quảng không thích điều này!
jeremy.n2v
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không hiểu Khắc Tên còn khoét lỗ camera làm gì
iLi
TÍCH CỰC
9 năm
@jeremy.n2v Thâm vãi, sao bác ko bảo khắc tên dán lun mặt trước,...
@jeremy.n2v I know what you mean 😁
Khiếp tuổi gì vậy ta. Nhìn cái điện thoại có cái cạnh đầu cong lên trên buồn cừoi chết mất,làm mình nghĩ rằng tương lai điện thoại sẽ có hình thoi đây,nhìn kiểu dáng đã không ưa rồi. Vậy mà mọi người kêu đẹp là sao vậy chả hiểu nữa. Mà điều mong chờ mãi suốt từ hôm tinhte cho đăng bài này về Bphone lên diễn đàn sao không có màn bẻ cong bphone nhỉ..hay lại xót tiền nên ko dám làm vậy.
@chocngoayPro Sao mày ko làm trước đi
@so7hangchai Tao làm rồi đang để mô hình ở nhà đây này,
@chocngoayPro Tui thấy cái Nick của bác là đúng với phong cách của bác rùi.. hehe. Mỗi người mỗi quan điểm, bác chê nhưng người khác không chê, các bác hâm một cái gọi là "siu phẩm iPhôn" nhưng tui lại vẫn cho rằng nó là bình thường.
3070052__DSC2552.jpg Mình muốn miếng dán mỏng thôi được ko vậy, dán thế này dày cộm hẳn lên
@hadryan Tại thấy da con G4 nó mỏng lắm bác ạ
@hadryan LG công bố là da thật bạn ạ, và được chế tác gia công ngon lành lắm nếu bạn có dịp trên tay.
ides
CAO CẤP
9 năm
@hypous Có loại mỏng bác ơi, như da đà điểu chẳng hạn... nhưng mắc hơn 😃
gshurry
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chữ A nhìn đẹp vãi :|
tigerpr0
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tích cóp tiền mua miếng dán da để dành. Khi nào có tiền mua Bphone dán lên sau. Hehe. LoL
tt2me
TÍCH CỰC
9 năm
BPhone ở đâu mà dán dữ vậy ta?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019