[QC] Ưu và nhược điểm với Điện thoại Android Q-mobile S11?

Hư Trúc
29/6/2012 8:50Phản hồi: 554
554 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phải đấy 😃 Với lại người dán có kĩ thuật của người dán, tróc thì họ chịu 😁 Nói chơi thôi chứ không tróc đâu bác đừng lo. Bác xúc luôn đi cho xôm tụ :D
@Min Còi chắc sẽ làm con này giá rẻ 1thời gian đổi con khác cũng không tiếc.với lại chỉ cần vào web đọc báo thui chứ không có nhu cầu gì nhiều
máy màu đen có hoa văn đẹp hơn màu trắng !!
minh cung dang gop tien mua s11 nhung van chua biet nen mua hay dot s12 mua luon the😃
Qmobile đưa ra 2 màu trắng đen cũng có ý của họ máu trắng dùng cho mấy chị e còn mấy ae nhà mình thì cứ màu đen mà xúc màu đen cái nắp vỏ sau đẹp hơn nhiều so với màu trắng
Em vừa múc 1 em hoangha, 1,81 tr, nam dùng mầu đen đẹp, mang ra sân bóng mà anhnem nhao nhao hỏi máy gì mà đẹp thế.
Tạm thời thấy nghe gọi tốt, tiếng ấm và thật giọng người đầu dây kia.
Internet tốt, màn hình tạm đc và hơi nhỏ, nhưng 0 sao, kẹp nách con ipad là ổn.
Mỗi tội cái ch trình map sao em tắt rồi nó lại chạy nhể, ở phần aplication- running??
komodovn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình vừa lấy một chú đây, màu đen. Chạy tương đối nuột. Mới nhìn cảm giác hơi bè ngang. Có cái vỏ mình thấy bám vân tay quá và trơn nữa. Hì hục cả buổi cũng cài đc cái app tinh tế và bàn phím tiếng Việt. Chơi chém chuối với bắn chim ngon 😁

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
pinhzoi88
ĐẠI BÀNG
12 năm
@komodovn bác ra lề đường kiếm cái vỏ đt ụp vô là bám ngay :D
bác làm bài review luôn nhé 😃
em thấy kon màu trắng vỏ kủa nó lớp sơn nằm ở zưa~ ở ngoài kòn phủ 1 lớp nhựa trog nưa~ mà sao tróc đc bác
Vậy à.sao lúc trước có nhiều người chê lớp sơn xi.sẽ bị tróc
Mình cũng đang sài rất tốt,mà có cái ứng dụng gì toàn tiếng trung quốc ko à,mấy bạn có thấy ko,ko biết cái ứng dụng đó làm gì tắt cũng ko đc nhìn ngứa mắt ghê
Máy ảnh chụp nét nhưng tối,hình không được sáng,galaxy Y 2.0 mà hình sáng rõ hơn nhiều,nói chung phần chụp hình S11 không được tốt lắm,,mọi người lưu ý
Mọi người cho mình hỏi 4 cái biểu tượng ở dưới máy là cảm ứng hay chỉ là biểu tượng thế thôi? Nếu là cảm ứng thì bấm nhạy hok? Về SG sẽ ghé NKim xúc 1 em màu đen.
HacYLang
TÍCH CỰC
12 năm
Còn 1 điều băn khoăn nữa thôi là con này có Radio FM bằng sóng trực tiếp ko nhỉ? Không phải nghe Radio qua Internet nha. 😃
Chài 4 phím chức năng của người ta đó, thiết kế cảm ứng chìm. Chứ vẽ chi 4 cái biểu tượng đó để chưng hả bác 😁 Cũng khá nhạy
@Min Còi Dùng chưa mà bik khá nhạy????
Không dùng rồi sao dám cm được bác
komodovn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy phím đó dùng ok đó bác, có cái nó sáng đèn có tẹo nên thường phải bấm mò.

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
komodovn : Ban đêm đèn phím có mờ lắm không bác? Hôm bữa min test là ban ngày, vs lại 4 phím đó Q-mobile thiết kế biểu tượng nổi nên thấy...không thể nào rõ hơn 😁
đủ sáng để thấy bạn ơi có điều time sáng hơi it mà xài thời gian sẽ quen nên chả cần phải sáng đèn mới bấm được mấy phim đó khá nhạy ak vô tình chạm nhẹ thi nó cũng nhận
Ông thấy đc cái trẻ con của ông chưa ông già? Lèm bèm mãi. Mồm với chả mép. Nói nữa tôi khinh.

@all: kiểu này giống thằng dog Tech fan cuồng Honda FI bên box phương tiện vận chuyển thế ko biết 😁
Màn hình của S11 theo tỉ lệ 4:3 mà bạn. Nên trông nó khá vuông. Nhưng mình thấy những con có inch thấp từ 3"5 trở xuống thì để 4:3 sẽ hay hơn 16:9 hoặc 15:10.
pinhzoi88
ĐẠI BÀNG
12 năm

Nào cùng nâng ly chúc mừng đôi trai-trai éc quợt đỗ và pằng đã lạc đề 1 cách tinh tế.
Cãi mãi với bọn thanh niên ngu học thì mình còn ko bằng nó :eek:. Thôi coi Đờ Voi Việt vậy :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019