[QC] Yamaha Town Hà Nội chính thức đi vào hoạt động

TTKM
1/9/2014 2:52Phản hồi: 38
[QC] Yamaha Town Hà Nội chính thức đi vào hoạt động
Để có thể ngày càng đáp ứng tốt hơn nhu cầu của khách hàng cũng như mở rộng mạng lưới phân phối, dịch vụ sửa chữa, Yamaha Việt Nam đã khai trương Yamaha Town Hà Nội – cửa hàng hiện đại bậc nhất Việt Nam cho đến thời điểm này.

1600px H x 1200px 1.jpg

Yamaha Town Hà Nội dự kiến sẽ được khai trương vào đúng ngày tựu trường, tức ngày 5/9/2014 tại địa chỉ: số 62, Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội. Thời gian hoạt động của cửa hàng sẽ bắt đầu từ 7:00 đến 20:00 hàng ngày kể cả Chủ nhật (trừ ngày lễ).

Được xây dựng dựa trên những tiêu chuẩn cao cấp nhất của tập đoàn Yamaha, Yamaha Town Hà Nội có tổng diện tích sử dụng lên đến 1,300m2, và do chính Yamaha Motor Việt Nam trực tiếp quản lý và vận hành. Yamaha Town Hà Nội sẽ là nơi trưng bày, giới thiệu và bán các dòng xe đã được Yamaha giới thiệu tại thị trường Việt Nam. Khách hàng sẽ được thoải mái trải nghiệm và tìm hiểu về các dòng xe mang thương hiệu Yamaha trong không gian trưng bày được thiết kế sang trọng, hiện đại.

1600px H x 1200px W.jpg

Cửa hàng cũng sở hữu khu phụ tùng chính hãng đượcphân chia hợp lý và quản lý khoa học để có thể cung cấp phụ tùng đầy đủ, nhanh chóng nhất cho khách hàng. Các dịch vụ bảo hành, sửa chữa cho các dòng xe Yamaha được đội ngũ thợ kỹ thuật chuyên nghiệp của Yamaha thực hiện ngay tại cửa hàng, đảm bảo sự an tâm cho khách hàng. Ngoài ra, Yamaha Town Hà Nội còn đóng vai trò như một trung tâm đào tạo và là nơi sẽ thường xuyên diễn ra các buổi họp mặt và hoạt động giao lưu sôi nổi giữa các CLB những người yêu thích sản phẩm của Yamaha.Yamaha Motor Việt Nam cũng kỳ vọng điểm đến mới này sẽ đem lại nhiều niềm vui, hứng khởi và giúp xây dựng thương hiệu Yamaha thêm vững mạnh trong lòng khách hàng thủ đô và những vùng lân cận.

Nhân dịp khai trương, Yamaha Town Hà Nội có tổ chức chương trình khuyến mại hấp dẫn cho khách hàng mua xe: Tặng 01 Phiếu Quà tặng trị giá 500.000 VNĐ (không áp dụng khi mua xe Grande & FZ150i) và 01 mũ bảo hiểm thời trang cao cấp cho những khách hàng mua xe tại Yamaha Town Hà Nội. Ngoài ra, tại đây cũng diễn ra chương trìnhthay dầu và bảo dưỡng miễn phí cho 1080 khách hàng đang sử dụng xe Yamaha tới cửa hàng.Cả hai chương trình sẽ bắt đầu từ ngày 5/9 đến hết ngày 5/10/2014.
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tưởng trước Yamaha Town Hà Nội đã có ở Thái Phiên rồi ?
ducninh87
ĐẠI BÀNG
10 năm
@exciterc yamaha town Thái Phiên bị chập điện cháy nên bỏ cả năm nay rồi bạn ạ
Gyokujo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@exciterc cách đây tầm 2-3 năm chỗ đó bị cháy, sau đó bộ phận sửa chữa chuyển ra Ngô Thì Nhậm, còn kinh doanh thì nghỉ hẳn, nên mới phải mở lại ở NCT
nandage209
ĐẠI BÀNG
10 năm
@exciterc Năm ngoái bị vụ cháy lớn xong nghỉ luôn rồi bác à
Đang đọc thay dầu bảo dưỡng miễn phí --> sướng
Đọc lại dòng dưới "Chỉ dành cho khách nhận được phiếu ...." chán luôn 😁
Re0
CAO CẤP
10 năm
@LanTung chia buồn với bạn , trên mình ( Yên Bái ) tuần rồi có vụ thay nhớt Free , đang sắp thay dầu lại có vụ này tiết kiệm gần 100 k , hi hi
doihoang
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Re0 hehe.vừa thay ngoài hòa bình xong.
mở ở đâu thì mở, miễn đừng chặt chém, hét giá là anh em vui rồi. Đừng để đại lý găm hàng ăn chênh giá như đợt loạn giá exciter giáp Tết (và sắp tới là exciter 150) thì muốn mở Town ở đâu cũng được!
@cadenlid chặt chém giá mắc hơn hiệu sửa xe bên ngoài 30% giá .
Ở Hà Nội đa phần các đại lý 3S thường bán phụ tùng cực kỳ đắt, có lần mình đi mua cái chắn bùn sau của Exciter thì 3S Hà Đông báo giá 150k, trong khi đó 3S Ngô Thì Nhậm thì báo giá 80k. Làm ăn láo toét kinh người.
Có cái town Nguyễn Chí Thanh này mình đỡ phải đi xa, hy vọng nó sẽ làm ăn tử tế.
ducninh87
ĐẠI BÀNG
10 năm
@biahoi5ngan yamaha 67 Ngô Thì Nhậm là 5s bạn nhé, là cơ sở bảo hành hàng đầu của Yamaha rồi đấy, các cửa hàng bán xe + sửa chữa mới là 3s
@biahoi5ngan Tất cả phụ tùng bán tại 2S hoặc 3S Yamaha đều có giá niêm yết trong máy tính của nhân viên nhé,bác hoàn toàn có quyền bảo nhân viên mở máy tính cho xem bảng giá. Và bảng giá là file ảnh cố định,ko phải file word để tránh cửa hàng tự chỉnh sửa.
Hoặc xem giá phụ tùng chuẩn ở ĐÂY
@ducninh87 5s cái con C ấy bạn, mình vừa lắp bộ côn Sirius, có 5 lá, chúng nó lắp thành 4 lá. Đi 2 tháng, các lá ép vào nhau vỡ mất 1 lá, xe không tiến được
@nam0810 Sửa xe thì chỉ biết lắp cho nhanh, xe bị lỗi gì nhỏ cũng không báo
Dầu mua theo thùng về đóng thành từng chai rồi thay miễn phí cho 1080 khách hàng
@Steven Nguyễn 6886 Dầu hãng tất nhiên là như vậy rồi, đó là loại dầu vốn chỉ dùng cho xe mới chạy rodai trong vài ngàn km đầu tiên, người có hiểu biết thì chỉ dùng nó để rodai còn người dốt nát thì dùng nó suốt đời xe.
Cả Honda và Yamaha đều đặt hàng Caltex gia công dầu nhớt, là loại dầu hạng 2 phẩm cấp kém.
doihoang
ĐẠI BÀNG
10 năm
@biahoi5ngan đến giờ tiêm thuốc rồi cháu ơi
@doihoang Chú mày có vấn đề gì thì cứ ngoác mõm ra nói cho tử tế. Mày ko được gia đình và nhà trường dạy cách giao tiếp tối thiểu hả nhóc?
Vài hum nữa đến soi xem như thế nào 😁
có cho chạy thử như Suworld ko nhỉ?
Yamaha được cái tài là nếu k lên đúng lịch bảo dưỡng thì vẫn lấy tiền, Honda thì không, Honda thỏa mái hơn.
chúng tôi(khách hàng) chỉ cần những người thợ làm tử tế,đến nơi đến chốn từng công việc...cẩn thận,an toàn. yên tâm chắc chắn. làm cho khách như làm cho mình hoặc hơn thế nữa
điều đấy liệu có xảy ra k nhỉ
Thường thì thay đồ đắt + mấy đứa nhân viên láo toét (chuyên tưởng tượng ra bệnh của xe để thay đồ).
Mong rằng ở Yamaha Town Hà Nội "không tồn tại" bọn này.
@tranphuongtinhte Bên Honda cũng kém gì đâu. Ngày @ của mình không để ý hết dầu bị cháy cam ra thằng phụ trách kỹ thuật của Vũ Hoàng Lê Hà Đông nói phải thay máy hết gần 2 chục. Về thợ vườn gần nhà làm hết hơn triệu đi thế quái nào đã 3 năm qua chả chịu hỏng cái gì mới ác chứ 😁
Tóm lại toàn chó ăn thịt người cả thôi.
htg2k
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hello Hanoi, hello Y-amaha
Co Vua
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sang đầu tuần đi làm thử ra đây thay dầu, chỉnh lại cái cổ xe bị đổ coi dịch vụ làm ăn thế nào - xe vừa hết rốt đa
phuongsd
TÍCH CỰC
10 năm
Tưởng đc chạy thử xe, chớ ngắm thì chưa thuyết phuc ha! :v
từ lúc em mua exciter đến giờ chưa 1 lần nào nó gọi điện hẹn bảo dưỡng xe em cả 😁 khâu phục vụ kém chuyên nghiệp hơn honda nhiều
pinos
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn có tiền bạn có quyền chọn cửa hàng để mua sản phẩm. Yamaha có cam kết ràng buộc đại lý nhưng họ cố làm trái thì chịu. Kể cả honda cũng vậy. Làm sao để m là người tiêu dùng thông thái thôi.
Xe của các bạn dùng các loại dầu bôi trơn nào m ko biết nhưng xe chạy hơn 5 vạn rồi vẫn là dầu hãng mà táng thôi. Thà thay sớm dầu thường còn hơn dùng dầu tốt mà đi quá dài. Chẳng có cái dầu máy nào là giảm được hết ma sát và ko sinh ra mạt kim loại cả.
Cứ dầu hãng 1000Km~1200km thay là đẹp, dầu chỉ đổi màu sang đen chút và nhìn vẫn chưa biến tính quá nhiều.
Đôi khi cũng do cảm tính mà m thay, chạy nhanh nóng máy tụt công suất, máy rung thì cũng nên đi thay.
M chạy ex khá kĩ và dầu hãng thôi nhưng tầm 5 vạn thì đố con nào máy còn ngọt như máy xe mình
ManU4ever
TÍCH CỰC
10 năm
thay đồ thì cứ ra Ngô Thì Nhậm ý,chứ bọn 3s chỉ là đại lý thôi nên nó tăng giá hơn hãng.
sushior
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác nào thay dầu miễn phí được ở đấy thì báo em với nhé
cũng sắp tới kì thay dầu rồi, tiết kiệm được thì tốt
binhdthai93
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em tuần sau mua Jupiter fi rồi các bác ơi, em hỏi ở huyện em là 28tr5 ko bớt.
Mà em thấy giá đề xuất có 28tr9.
Liệu mua ở đây có mặc cả thêm đc tí nào ko các bác ?
ko có ý kiến gì luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019