Raider 150FI, ánh hào quang chưa bao giờ tắt.

cucucu
16/11/2016 4:41Phản hồi: 2.864
2.864 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Công nhận màu đỏ đen lốc đồng đeph, chứ màu GP lốc máy màu đen nhìn chuối bỏ mie
Lỡ cưới Rai đời cũ được 2 tháng thì Fi chào đời. Mạnh quá. Mà thôi. Chạy Hyper rồi thì chán chạy xe thuần underborn.
Khi nào giàu cưới thêm con Fi này nữa chắc vui cả làng. Dù sao vẫn thích Su và Rai. Dù đi zin hay pxl hay cxn đều cho 1 cảm giác sung sướng khi kéo.
Nói gì thì nói vẫn thấy tiếc 1 chút khi không cố chờ đợi.
T150RC
TÍCH CỰC
7 năm
@ThanhTung@@ Bán mua lại rai fi b ơi, bản nâng cấp sáng giá
@T150RC Có tiền để chơi mình cũng làm. Mà lỡ yêu rồi chỉ muốn thêm chứ k muốn đánh đổi. 😁
binh99t1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn con Raider FI mới ra này ngon thiệt mà không có tiền, hic😃😃😃
Kean2B
ĐẠI BÀNG
7 năm
Anh em cho hỏi ,ngoài su world ở Phổ Quang còn chổ nào có trưng bày xe nữa vậy.
Muốn xem tận mắt,sờ tận tay 😁
Andy_liu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chủ thớt cho hỏi thăm con này mua về tự ra giấy thì bniu nhỉ?
Pphuộc trước có vẻ rai fi được fix lại và ngon hơn hẳn, sa fi phuộc trước rất cứng, hồi nhanh nên đi đường xóc xíu nghe lóc cóc rất khó chịu
kendulata
ĐẠI BÀNG
7 năm
B #cucucu ở đâu thế. Nge b cũng lâu trên box xemaytinhte. Nếu gần thì có j bữa nào rảh ae gl
Xe mìh keke
Thấy đèn sau giống axelo quá. Ko biết dè sau có gắn đc cho axelo ko mọi ng??? Dè axelo bắn bùn dữ qá!!!!😔(
Chúc mừng mấy bác mua đc xe ngon, tiện thể cho mình hỏi cái tai thỏ che phuộc trước của raider mua trong hãng có ko vậy? Giá bao nhiêu nhỉ? Xin cám ơn. IMAG0203.jpg
vund3003
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con này ra giấy tờ ở HCM thì khoảng bi nhiu lúa các bác?
@vund3003 Suzuki world 55,2tr
vund3003
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nghĩa Tiểu Gia Mình ko rành mấy cái phí lắm. Giá này là có bị đôn ko vậy bác?
@vund3003 Giá này là cò đã ăn mấy trăm tiền giấy tờ làm cà vẹt xe rồi đó, chứ ở SG thuế với phí cũng cỡ vậy à, giá đúng r đó bác
stafall
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xem bộ đồ lòng của Raider Fi nè các bác:
Clip test của bác kia trên FB thấy nên post cho mọi người xem
Bác @cucucu cho em hỏi xíu, em định mua con này để sử dụng hàng ngày, nhưng muốn thay thế mâm sau bằng mâm của winner để tiện nâng cỡ lốp lên 110 hoặc 100 gì đó. Liệu có khả thi không ạ?
Thay sạch, khoảng gầm rộng thênh thang. Mâm win nhìn chất lòi.
Mà rai fi chuyến này thụt showa, heo tokico, pen dầu, ống của brembo, đồ hiệu nhiều và khủng quá.
@cucucu Em nhìn kiểu chấu vành của rai với winner khá tương đồng nên nghĩ ngay đến vụ nhét quả vành sau winner vào cho rai nhưng không rõ có phải chế cháo gì nhiều không 😁
@biahoi5ngan Có thể chế cháo ngay chỗ pen dầu và chén đạn, bác cứ coi thực tế nhé, winner mình bán lâu rồi nên ko so được.
@cucucu xăng cộ như thế nào hả bác? cho e xin cái cảm nhận.
duckon
ĐẠI BÀNG
7 năm
@[USER=416481]@leequyet[/USER] Thấy các bác bảo cỡ 35-40km/l 😃 mà đã fi rồi thì không phải nghĩ bác ơi 😃 bốc thế cơ mà
mun0311
TÍCH CỰC
7 năm
Coi clip Bảo ic thổ lộ sau khi giao thông với con Fi thật là sướng =))))) 😁
Malone
TÍCH CỰC
7 năm
xe cải tiến quá ngon so với đời 150 BXC, chỉ còn vấn đề ngoại hình 😁 ai qua đc vòng ngoại hình thì xúc ngay khỏi suy nghĩ
@Malone Ngoại hình lần này như siêu nhân rồi còn gì phải lăn tăn. Ai không biết xe gì mà nhìn vô cũng biết nó nhanh rồi.
chaobeyeu
TÍCH CỰC
7 năm
Con này có lỗ để nhé xi nhan vào choá k nhỉ bác #3cu Với lại cũng k biết làm vậy có phạm luật tự ý thay đổi kết cấu xe k , luật Việt Nam mơ hồ quá , e tính súc con này mà phân vân mỗi cái vụ xi nhan , giá cả k qt mà k ưa dc 4 cái tai heo này
@chaobeyeu Đầu đèn trên có thấy chổ nhét ko cần khoan choá, đuôi sau củng có thể
gadat11
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới lấy xe ae oi,đẹp quá,ae nào sg muốn mua đúng giá có xe ngay e chỉ chỗ cho.đúng 49tr IMG_20161119_073425.jpg IMG_20161119_071138.jpg IMG_20161119_073425.jpg
mun0311
TÍCH CỰC
7 năm
@gadat11 Bác mua ở đâu mà 49 có xe ngay thế. Chỉ em với
gadat11
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mun0311 Suzuki sỹ hùng Đức Hòa long an.bữa mình định đặt su wolrd phổ quang mà phải đợi lâu quá gặp đang máu nên tìm đc bên ấy,
đèn hậu chắc ko khoét đc rồi
chắc đợi mua đèn hậu nhập của Satria
Còn xi nhan trước để nguyên cũng đẹp, ko thô thiển như bản bxc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019