Review Dell G7...

tim nguyen 503
12/6/2018 18:32Phản hồi: 47
Mấy bác ơi, Dell có thông tin chính thức về dòng G7 chưa mà em xem thấy hàng xách tay khá nhiều. Đang định mua mà chưa dám vì chưa thấy nhiều review
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tháng 7 mới chính thức bán nhé
ddamme
TÍCH CỰC
6 năm
đầy nơi bán rồi bạn ơi, kimlongcenter, xgear...... bạn cứ alo cái là biết ngay thôi. Mình nghĩ chờ đến khi thegioididong, fptshop... nhập về thì giá rất cao nhé, k nên chờ.

Còn về chất lượng thì mình nghĩ khá ok trong phân khúc 35triệu đổ lại, đương nhiên không thể so sánh được với dòng cao cấp như Alienware rồi.
Thế này trắc phải cắp nách về một con tặng các bác viết bài tinh tế qóa
ddamme
TÍCH CỰC
6 năm
@laptopthanhgiac inbox giá Alienware, G7 xem sao bác.
17-Eleven
ĐẠI BÀNG
6 năm
CÒn này mình thấy test game pubg thì thấy nóng hơn chút so với 7577 hoặc 7567. Led xanh le lét 😁 . B cứ mua đi, ko cần phải nghĩ đâu. Chất lắm nhé
Option 1060 6gb giá 32tr, bảo hành tận nhà thì giá tầm 34-35tr nhé
haingo2012
ĐẠI BÀNG
6 năm
giữa 7577 và g7 thích 7577 hơn, led đỏ +thiết kế hầm hố hơn nhiều, led xanh nhìn ủy mị
ddamme
TÍCH CỰC
6 năm
@haingo2012 Mình thấy cơ bản chỉ là đổi lại tên, thay màu led thôi bạn :-D, mọi thứ gần như y chang.nhìn qua Alienware mới thấy khác biệt.
tuanh3392
ĐẠI BÀNG
6 năm
g7 tản nhiệt tốt chán bác à, thích cứ nhích đi nhé
G7 quá ngon bạn ah hiện tại dòng này đa phần hàng xách tay về chính hãng hình như chưa bán
nhungphan69
ĐẠI BÀNG
6 năm
về việt nam gái đội lên ...chát vãi
@nhungphan69 gía chứ bác:p, gái lúc nào không cao
dinhthi2404
ĐẠI BÀNG
6 năm
g7 chắc 50 nhát đấy bác
@dinhthi2404 đâu chừng 40 củ bác à😁
beepe40
TÍCH CỰC
6 năm
@dinhthi2404 up
shinbutbi
ĐẠI BÀNG
6 năm
dell g7 15 lun bác ơi sắ ngay kẻo muộn
  • CPU: 8th Gen Intel® Core™ i7 8750H Processor 2.20 GHz (upto 4.10GHz, 9MB Cache)
  • RAM: 8GB DDR4 2666MHz
  • Đĩa cứng: SSD 256GB
  • Màn hình: IPS Anti-glare LED backlight 15.6 inch 1920 x 1080 ( Full HD )
  • Card đồ họa: 6GB GDDR5 video memory NVIDIA® GeForce® GTX 1060
@shinbutbi con này giá cả thế nào v bác?
ddamme
TÍCH CỰC
6 năm
@tim nguyen 503 38triệu nhé bạn.
kattylee07
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em thấy cấu hình g7 , tản nhiệt này nọ khá tốt. Bác thích thì cứ tậu đi nhé sẽ rẻ hơn so với chính hãng đấy
leemy22
ĐẠI BÀNG
6 năm
chờ tháng 7 ra mắt coi sao bác
@leemy22 em cũng tính thế nhưng cũng khá nôn nóng:p
ddamme
TÍCH CỰC
6 năm
@leemy22 nguyenkim có rồi nhé.
TuanHung23
ĐẠI BÀNG
6 năm
nghe đồn 6 lổi 12 luồn chạy tốt nhanh hơn i7 thế hệ 7
@TuanHung23 đúng lun bác, 6 lõi thì ngon và máy chạy nhanh hơn hẳn
@TuanHung23 đúng đấy bác, i9 thì xử lí nhanh hơn hẳn
tuantu515
ĐẠI BÀNG
6 năm
hóng
teulun
ĐẠI BÀNG
6 năm
g7 có bán chính hãng tại VN rồi đấy bác xúc con i9 cho em 😁
nhã trinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
nhìn đèn led màu xanh là đã không ấn tượng rồi
kattylee07
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nhã trinh đẹp mà bác, chớ razer xanh ngon vãi ra
Hàng hãng đáng lẽ khi nào khách mua hẵng khui thùng dán tem, qcáo.
ddamme
TÍCH CỰC
6 năm
@cosmos47 đâu được bạn, hàng chính hãng được bán thông qua các nhà phân phối, đại lý bán hàng chính thức do NSX ủy quyền tại Việt Nam, các sản phẩm chính hãng luôn trong tình trạng mới 100% nhưng vì là nhập khẩu khẩu chính ngạch nên sẽ bị khui để kiểm tra trước nhé ( hàng chình hãng + hàng xách tay đều không còn tem, seal... gì cả). Bạn thích nguyên tem, seal.... thì mua hàng nhập khẩu bởi cá nhân, đại lý tư nhân... tuy nhiên chế độ hậu mãi, bảo hành không thể bằng hàng chính hãng được chỉ được cái giá rẻ hơn.
@ddamme Chưa thấy nc nào bóc hàng khách ra như vn. Đã vậy còn tương mấy cái tem bh chà bá lửa, sao ko gắn ở bottom? Hàng bóc ra sẵn đem đến rủi ro như có tặng phẩm nào kèm trong hộp mà ko được thông báo, sẽ bị lấy. Còn cái lí do kiểm tra hàng đầy đủ linh kiện thì thối chưa từng thấy.
Đó là chưa kể những npp có những tem cực to và dán cực ngu.
ddamme
TÍCH CỰC
6 năm
@cosmos47 thuế đó bạn, 😁, không như vậy lấy tiền đâu ra mà nuôi 1 đống cán bộ, công nhân viên chức, cái nước 100 triệu dân hết 10tr là ăn lương của dân ....... cái thị trường đã nhỏ lẽ bé xíu rồi mà còn khó khăn thì ai thèm đầu tư, chứ đúng ra tất cả các hãng máy tính đều cho đặt hàng online trên trang chủ rồi đâu cần qua nhà bán lẻ chi nữa như ở việt nam.
Pemeo.hugo
TÍCH CỰC
6 năm
@ddamme chịu thôi bác, hàng hóa thì phải có thuế này nọ, rồi còn chính sách bảo hành nữa mà nên làm vậy để trả lương này nọ đó là luật bất thành văn rồi
Pemeo.hugo
TÍCH CỰC
6 năm
quất con g7 xịn xịn chơi game đi bác, đầu tư 1 lần là đủ
ng_jame
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Pemeo.hugo quan trọng là tiền:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế