Review xe Air Blade 2016

triabidz
10/12/2015 4:41Phản hồi: 1.014
1.014 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ducanh88vp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em đang định mua AB 2016 mà nghe nhiều lỗi quá, các bác cho e hỏi mua Click thái có ngon hơn AB này nhiều không? có lỗi vặt giống dòng AB này không
knightoforma
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ducanh88vp mua vario ây, thấy kêu ít lỗi hơn so với click
@ducanh88vp click giá cũng cao hơn khơ khớ đấy
ducanh88vp
ĐẠI BÀNG
7 năm
@knightoforma em mua xe đi cày nếu mua vario thì hơi phí bác ah với phụ tùng nó khó nữa, e mua Click hoặc AB thôi
ducanh88vp
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanhtung211 cao hơn 10chai mà nó ngon hơn hẳn thì ok còn không hơn mấy thì chắc em không mua, vậy nên lên đây hỏi các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp em
Ở sài gòn mua mâm này ở đâu uy tín giá tốt vậy các bác , mình ở tỉnh nên k có điều kiện xem tận mắt .
delete2019
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới lấy xong tức thì 45.3tr 😔 đổi luôn vành mâm phuộc ốp nồi tay xách có đc ko các bác .
@delete2019 vậy rẻ rồi đó bác Phiên bản từ tính hả bác?? Mình phiên bản thể thao 46t4 đây bác :(
delete2019
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lê Hoàng Triều Bác đã bao giấy chưa :( của em chưa giấy đây ah.
AB lỗi vặt khá nhhiều mua xong 1 tháng h muốn mua NVX dễ sợ
@weboya1 Múc thôi bác! Bán rẻ lại AB đi cái một liền 😃
@weboya1 Đi AB mà còn ko chịu nổi chắc qua NVX là muốn quăng luôn con xe vì những lỗi gì AB có thì NVX sẽ có luôn, còn những lỗi NVX có thì chưa chắc AB có =))
Cái được của NVX nhiều hơn AB thì cứ vô tư mua nhé.
@viet net cái hệ thống abs cực tệ 1 abs 1 đùm thì thua
Xe mình mất một bên led xanh 😔 ai bị như này chưa??
@Boycansa Mình bị 2 led xanh lun nè bác @@! H k bik sửa sao, nên đành sống chung vs lũ.
@Boycansa Mình bị 2 led xanh lun nè bác @@! H k bik sửa sao, nên đành sống chung vs lũ.
@logitecj Thay cặp led khác đi bác , đâu nhiu tiền .
@logitecj Đèn led vốn là bền lắm mà sao lại hư nhanh vậy? Xe có va quẹt hay chế cháo đèn đóm gì không bác?
@logitecj Có zụ đó nua ha. Chắc cháy đó bạn. Nếu hư thì bạn bỏ tiên ra thay led audi air blade mới luôn cho ngầu
Các bạn có thấy là 2016 phuột hơi yếu ko!??
@Luahai Yep!
Lúc mới thì cảm giác hơi cứng, nhưng chạy được vài tháng thì thấy phuộc yếu hẳn 😔
@Luahai Lúc mới mua thì cứng. Đi đc cỡ 4 tháng thì bắt đầu thấy nhẹ nhàng hơn. Bây giờ đi đc hơn 8k thì thấy êm. Của mình là bản cao cấp.
Danbo249
ĐẠI BÀNG
7 năm
các bác cho e hỏi ở đà nẵng có chỗ nào thay dây curoa mà công thay rẻ tí ko ạ, dây mình tự mua, chủ yếu là công thay ấy ạ
val_1983
TÍCH CỰC
7 năm
Xe mình khi chạy thấy đồng hồ coi giờ hơi nghiêng xuống trái tí là sao cả nhà ơi
dmanh89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác thêm khoảng 50 củ làm e 2017 này. Năm nay mẫu này khá là đẹp.
@dmanh89 Vãi cả thêm 50 củ , củ khoai lang hay khoai mì thì cố thêm dc .
hsrose
TÍCH CỰC
7 năm
@dmanh89 + 50 củ cũng chưa đủ, sh 150i abs 2017 bèo bèo cũng 11x tr, giá head chênh giá đề xuất nhiều
dmanh89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hsrose Ai kêu bác mua bản đó làm gì. Mua con 150i cbs thôi.
Các bác cho hỏi xe ab2016.sáng mới đi thay bi nhẹ hơn zin 1 chúk!lò xo 3 càng của sh ý.chạy thì thấy xe nhẹ hẳn nhưng máy hơi gào!ko biết có ảnh hưởng gì ko!các bác cho ý kiến nhé!!!
AB có ở đâu độ tăng áp không nhỉ các bác? =)) Xem FF nhiều quá đâm ra nghiền 😆
dmanh89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Thu Trang 93 Có bác ah. Bác đến Bình Thạnh là có. Chi phí ít nhất là khoảng 60 củ cho khoản tăng áp.
@dmanh89 Hơn cả giá ra biển rồi à, thế này liều tí độ luôn 150 vào còn hơn @@
dmanh89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Thu Trang 93 150 ko mạnh bằng tăng áp đâu e.
@dmanh89 Tăng áp lên max speed bao nhiêu ạ?
dmanh89
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Thu Trang 93 E vào kênh xehay trên youtube. A Hùng Lâm có review một con MSX tăng áp. chi phí độ con đó là 300 chai.
sumakhe11
ĐẠI BÀNG
7 năm
ấy bác cho em hỏi. Cái miếng cao su có ở dưới gầm xe sau ab 2016 của em, ko biết đi kiểu gì mà 1 bên cái miếng gắn cao su nó bị gãy mất. Cho em hỏi em có thể dùng 502 dán cố định nó lại hay có cách nào gắn cái gì nhỏ nhỏ kiểu như đinh ốc để gắn lại 1 bên của tấm cao su ấy ko ạ?.
zippi
TÍCH CỰC
7 năm
Mấy bác cho hỏi hôm qua em đi bảo trì AB 2016 sử dụng 1 năm mà thấy nó cũng chả làm gì, bóp bóp kèn, mở đèn, nhoáy nhoáy dây thắng cái rồi xong đi ra.

Trong khi trong sách mình thấy 1 năm là phải vệ sinh này nọ ở trong.

Bọn nó lừa người mua sao ?
kucuoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@zippi Nó lừa đấy, đến quậy bỏ mẹ cái head đó đi, làm ăn bố laó bố toét
@kucuoi Cái nầy a phải đem cái sổ bảo hành ra cho nó xem rồi kê nó làm như trog sổ vậy ák!nó ko chịu làm thì bụp!mình đúng mà
😆
12345w
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới thay bộ nồi độ của vietbmc,cũng ok,bộ cũ lúc thay đi dc 1.5 năm thấy bố trơn,bám kém đi
winds2070
ĐẠI BÀNG
7 năm
lên thêm vài triệu nữa chơi luôn em winner cho ngon ^^
haviva
ĐẠI BÀNG
7 năm
1 năm mà b
Bạn đi bao nhiêu km rồi. Bảo trì xe còn theo số km chạy nữa. bạn chạy ít thì chỉ kiểm tra những cái cơ bản thôi là đúng rồi.
@haviva Mấy cái đó minh tự làm củng dc mà!đem ra cho no chi!phải làm đúng trong sổ chứb
zippi
TÍCH CỰC
7 năm
@haviva Chạy mới 10.000km đó bạn. Vậy khoảng bao nhiêu km mới có mấy vụ vệ sinh máy móc các kiểu ạ ?
haviva
ĐẠI BÀNG
7 năm
@zippi Bạn về xem lại HDSD, có ghi hết đó
Các bác cho e hỏi là xe em ab 2016!đả rodai dc 1.300 km.bửa nay ra đường trống kéo lên max ga thì dc 100km/h!các bác cho e hỏi là như thế có ổn ko??
duogdag
ĐẠI BÀNG
7 năm
bác ko dành về xe, mà bọn kỹ thuật head nó ko thuốc bác thay này sửa nọ là may rồi, gửi bác câu: trong họa có phúc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019