Rò rỉ 4 tùy chọn màu của Galaxy S6, cụm cảm biến nhịp tim và đèn flash dời sang bên phải camera

Duy Luân
3/2/2015 17:25Phản hồi: 288
288 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mặt sau S6 nếu thực tế như vậy đối với dòng điện thoại cao cấp như vậy thì xấu vãi chưởng.
@chém gío các loại Có hai con mắt để trang trí 😁:D:D cười chết được ....lol
thuyadam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chém gío các loại theo bác mặt sau ntn mới là cao cấp
saiback
CAO CẤP
9 năm
Không có gì nổi bật ^^
Quyetlq
ĐẠI BÀNG
9 năm
k có mẫu nào đẹp cả, buồn cho ss 😔
mới lộ sơ cái case mà đám fanboy dùng iphone bằng mồm vào dìm rồi.
thiệt là đau lòngggggg 😆)
@Color.Of.Life thì mấy bài của apple fan ss cũng vào dìm mà 😁 dìm qua dìm lại cho toại lòng nhau chứ :p
các bác đừng cầu samsung lỗ nữa để cty bọn em còn sống cùng với samsung chứ!
@김대한 Nghĩ cũng tội cho cty bác. Nhưng thôi cũng...Kệ 😁 Samsung giờ như kiểu Thánh rồi. Ai cũng cầu, trong đó có...em :D
@Hiep Quang Hiep bác Sam hân hạnh hiển Thánh cơ à? làm gì mà bảnh được như Quan Công mà hiển Thánh, Samsung hiển làm quỉ dạ xoa thì có🆒
@Hiep Quang Hiep vậy là ko tốt >"<
sondung84
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ôi cái mặt sau vẫn ớn quá cam nồi, đèn flash,loa ngoài ah mà cái cb nhịp tim nữa có nhiều người dùng ko nhỉ .thiết kế ko cả bằng mấy con china
thuyadam
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sondung84 cầm "nồi" mới chụp đc bức ảnh đẹp ạ. "nồi"như ip6 vẫn ok
Đã chờ đợi mấy tháng nay, hy vọng S6 sẽ thay đổi, là một tuyệt phẩm về thiết kế,.., kiểu này thua rồi, chờ em nào nữa đây?
tưởng S6 Sam Sum sẽ đưa chức năng đo nồng độ cồn trong máu vào chứ, nhậu xong là ngậm điện thoại vào mồm thổi thổi chứ.
Tại sao ko làm như mấy dòng A hay con alpha nhỉ? dòng chủ đạo mà làm hơi xấu, gần giống như S5, mà S5 thì rất xấu rồi ko hiểu S6 sẽ ra sao
deep_blue_v
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cứ nhìn cái Sony Z3 với iPhone6 là biết hình dáng ếch 6 của sam. Khỏi che. Nhưng nếu 2 con kia bao nhiêu điểm thì chia đôi ra điểm thiết kế của ếch six
Màu xanh hay nhỉ... rất là lạ. Được đó.
đang dùng s3, thấy vẫn ngon chán so với các máy tầm 5tr bây h. Nhưng công nhận SS chẳng đổi mới trong thiết kế mấy.
vòng đời sản phẩm samsung quá ngắn .
Theo nhận định của một nguồn tin mật thì camera vẫn có tính năng "lồi" thời thượng kết hợp với chấm lỗ đặc trưng từ dòng S5 huyền thoại. Vẫn còn nút home thon dài rất đắt. Còn lại chưa thể đưa ra kết luận chính thức nào khác.
Nguồn tin này cho rằng, chắc chắn chỉ có 2 con đường cho sản phẩm này, hoặc là thành công, hoặc là không thành công 😁
OMG !!! haizzzz chú Samsung là riết chán luôn 😔(
vẫn thích chơi lỗ nhở, có 1 sự nghi ngờ ko hề nhẹ, phải chăng giám đốc thiết kế của SS là fan trung thành của dép tổ ong 😃
thật sự ko biết samsung đang làm cái gì nữa. thiết kế bao năm ko khá lên nổi
ditxanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
thay bao thiet ke lai tu dau mau chua thay su khac biet?
dknyxdie41
TÍCH CỰC
9 năm
nghe đồn ss thay luôn giám đốc marketing rồi, kì này để xem s6 có lam doanh thu samsung lên nổi ko hay là tiếp tục lao dốc
toilatuantk
ĐẠI BÀNG
9 năm

Vậy đây là note 5
@toilatuantk Đó là Samsung S Edge...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119