Samsung Galaxy S6/S6 Edge 32GB bán ra từ 11/4, giá 16,5/19,99 triệu

cuhiep
2/4/2015 1:35Phản hồi: 305
305 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Android thì cứ xách tay nhật hoặc mấy hãng trung quốc như xiaomi , meizu mà phan
Meizu có con MX4 có hơn 6 củ
Màn 5.5 , 2k . chíp 8 nhân ram 3G , cam 20,7 MP có khả năng chỉnh tay phơi sáng được 20s
Chắc cũng ngang với em ss này khi giá chỉ bằng 1/3 😁
@Bùi Nhất Trí giờ này vẫn còn có chú ngồi so cấu hình phần cứng ........
@HDD18HAMLONG À hóa ra chú chỉ quan tâm phần mềm và những ứng dụng à , xin phép mình cười tý 😁
@Bùi Nhất Trí mình ko so giữa iphone và android, nên việc phần mềm và apps coi như ko tính... cụ thể là mình quote dòng của 1 bác kêu là meizu có phần cứng tốt và giá rẻ nên đáng mua hơn note4...mình phản bác. Mình ko đồng tình vì giá trị thương hiệu của meizu tất nhiên là mình thấy ko bằng samsung.... mình đã bỏ tiền ra thì mục tiêu của mình bao giờ cũng là sản phẩm có giá trị thương hiệu cao nhất có thể !
Nhìn thèm quá mà ko đủ lúa. Có bác nào mua lại note4 cty ko để mình bán, tậu em này.
buonban2u
TÍCH CỰC
9 năm
hoang tuong gia day ma
ai mua s6 rồi bán lại cái 100GB onedrive cho tôi dc ko? S6 thì thôi tôi ko bao h mua đâu, cám ơn. Thẻ vn e lai là vào dc chờ chứ quái j dc có mỗi 1 năm 2 lần vip, mà nói thực vip có j đâu, 3 cái đồ ăn mỳ gói, hoa quả vớ vẩn, chả hơn j. Wifi thì free cả rồi, ko thì cũng 3G hết rồi, 70k dùng thả ga, hết lại đóng tiền tiếp lại nhanh tiếp.
tbdat11
CAO CẤP
9 năm
Vãi. Giờ mới để ý tới cái dung lượng pin.
Con điện thoại 16,5-20tr mà pin có 2k55-2k6 @@ Mà lại chơi màn QHD nữa chứ. Giờ bài ca ôm ổ cắm điện khi xưa mà nhiều người dùng cho iPhone giờ chuyển qua cho SS rồi à -_-
Máy đẹp, giá tốt, múc S5 thôi.kaka.
gấp rưỡi con xe em đang cưỡi 😔
mấy bạn nên dùng 20tr mua cái cùi bắp gắn logo quả táo cho thông minh thì hơn...
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
Năm nay hết được xếp hàng 😃
cho mình hỏi là , mấy dòng dthoại samsung nói chung và s6, s6 egde nói riêng, nếu mùa mấy bản khóa mạng ở mỹ, về VN unlock đc ko vậy?
Giá của Sám Sung chỉ đúng khi hàng được bán sau 6 tháng. Kiểu gì tết này cầm 10M là có s6E xài bao tẹt
Tư bt
TÍCH CỰC
9 năm
Cả tháng này hầu như ngày nào cũng có bài của SS mà vẫn lên trang ầm ầm. Chỉ có cuhiep là hốt tiền thôi, còn nhiều hơn kenny sang
Giờ lên tinhte, đọc cmt là vui 😆)))
11,5 tháng nữa giá sẽ đẹp để mua em nó 😔
thpnhl
ĐẠI BÀNG
9 năm
Qúa đắt ...!
thangkl87
ĐẠI BÀNG
9 năm
"Galaxy S6Galaxy S6 Edge sẽ được chính thức bán ra tại thị trường Việt Nam từ ngày 11 háng 4"
Công nhận bài viết quá ẩu
thpnhl
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cứ bảo sao mặc dù ghét TQ nhưng rồi cãi nhau mãi cũng lại phải mua thôi ( năm nay không mua thì năm sau cũng phải mua thôi ) ....Túi xiền thì ít , muốn cấu hình cao chỉ có mỗi cách vậy ! Đánh đu với mấy ông mới ra giá trên trời thế này !!!
6445022
TÍCH CỰC
9 năm
[​IMG] Một số quà tặng đặc quyền cho anh em mua S6 và S6 Edge. Cái vụ vào sân bay cầm S6 hay S6 Edge được vào khu chờ VIP là ngon rồi.[/QUOTE]
vãi, hơn vip luôn :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019