Samsung Galaxyl Gio va Sony W8. Mong anh em tư vấn!

tienthanhyhb
25/7/2011 15:57Phản hồi: 14
Samsung Galaxyl Gio va Sony W8. Mình đang định mua một trong hai em này. Giá đều hơn 5 triệu một chút. Mình thích em W8 về thiết kế và tính năng nghe nhạc rất hay. Nhưng em nay màn hình hơi nhỏ, CPU 600Mhz, cảm ứng điện dung nhưng không hỗ trợ đa điểm. Em này chạy Android 2.1. Còn em Gio thi chạy Android 2.2 mới nhất,CPU 800 Mhz. Màn hình to hơn,cảm ứng điện dung hỗ trợ đa điểm. Mong anh em tư vấn giúp. Thank you cả nhà....
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dcmemyeu
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã từng phân vân như bác nhưng quyết định Gio quả thật k ân hận tý nào 😁 . theo em nên chọn Gio vì tương lai room2.3 sáng lắm
thank you bác. Còn bác nào có ý kiến khác không?
Không ai giúp nữa ah?
nhokbun97
ĐẠI BÀNG
13 năm
gio giong minh di. x8 ma lo co bi gi thay linh kien dat lam. sr ko co unikey vi dang onl dt
thích nghe nhạc thì cứ sài w8 thôi 😆
cám ơn các bác!........
curlybaby
ĐẠI BÀNG
13 năm
gio di,sony chỉ được cái khoản nghe nhạc thui,chip 800 nhanh hơn ti,có thể lên được 2.3,lỡ có hư cái gì mà đi thay thay thì biết giá của sony rùi đấy,nếu không thì 4tr5 lg p500 ngoài nguyễn kim đấy
thanh you.........
Gio đi bác, con w8 có khác gì x8 đâu, mà nghe nhạc cũng không hay hơn đâu, giống x8 mà làm gì có chip âm thanh.
Gio có khi còn được lên 2.3 gốc. Màn hình chip... cũng cao hơn. Còn w8 cũng ít người dùng nên hỗ trợ kém
Mình thấy mặt sau em Gio xấu quá. Bác nào mua rồi vào cho y kiến với.........
hehe Gio đi mình cũng mới mua em màu trắng. cảm ứng cũng mượt mà. mình rất hài lòng về nó. hehe minh tin rằng samsung sẽ cho em nó lên android 2.3
thích em nào thì sút em đó.hơi đâu nghe .tính mình cứ nhắm 1 em mình thích,cố gắng cáy cuốc đủ tiền là bụp em đó.không bao giờ hối hận vì lựa chọn của mình,chứ cái gì hễ chút cũng đi hỏi còn gì là khám phá.
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
13 năm
em ké với.cho em hỏi con GIo này pin thế nào các bác , và nó có uu và nhược điểm lớn nào bác tư vẫn em với.ACE nghe nói pin yếu và camera k đc tốt cho lắm ai xai qua 2 em này cho em biết ti về 2 em nó thank các bac nhiều
thank you....Mong các bác tiếp tục giúp đỡ.......

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019