Sắp Có Installer v3.1 ! :D

caubetocdaido
4/5/2008 14:15Phản hồi: 16
Sắp Có Installer v3.1 ! :D
Phần mềm của RiP Dev (mấy ổng làm ra pm "treo máy" đó 😁 )

16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có search thì khỏe quá ngồi mắc công vô All Packages mà kiếm
iloveu_0311
ĐẠI BÀNG
16 năm
đúng là cần nhất cái mục search....tìm đau cả mắt...
Hix, nhưng bao h có vậy các pác???????
wildcat
ĐẠI BÀNG
16 năm
Đã có Installer 3.1 rùi đó các bác. Chạy ngon lành cành đào

Tình hình là cái Installer 3.1 này bị lỗi phần add source. Em restore 1.4 và update installer 3.1 nhưng khi add source and refresh source thì ko hiện ra Folder HHVN.
Vu Khanh
ĐẠI BÀNG
16 năm
Tôi đã up lên Installer 3.2. Refresh source lại nhưng vẫn còn HHVN và sử dụng bình thường (đang sử dụng ip có fw 1.1.4).
chính xác là bị lỗi khi add lại source HHVN hix !
Thế còn cơm cháo j nữa hả các bro HHVN có rất nhiều app hay và ổn định mừ 😔 May quá em vừa vào nó báo update installer nên vẫn ngon lành cành đào này 😁
jennyly1408
ĐẠI BÀNG
16 năm
xóa đi rồi add lại thử xem sao.Up lên mới được hihihihi
Chưa test nên chưa cho ý kiến được!nhưng cũng nghe nhìu anh em phàn nàn là ko add source HHVN được!
Đúng vậy. Add source của handheld không đựoc nhé. Trong khi đó add các source khác lại ok.
nqthang115
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình vừa up lên 3.1 rồi . Rất ổn , quan trọng là có seach để tìm app không như trước đây phải vảo All Packages tìm mấy cái vần cuối bảng chữ cái phải kéo gần chết.
Vậy là tất cả đều ổn chỉ trừ ko add đc source của handheld thôi nhỉ, phải thử, phải thử :d
Bản 3.1 chứ bác hỉ ? hí hí...Coi như v/đ dc giải quyết, bác DHL đã thông cáo rồi !
hot shot
TÍCH CỰC
16 năm
Đã có soure cua HHVN trong máy rồi thì update OK hả các bác. Em chưa dám thử vì k có nhiều thời gian để restore lại máy nên k dám liều.
Đã có source HHVN rồi thì cứ vô tư mà up lên 3.1 thui, mình xài tuần nay rồi ok mà. FW 1.1.4 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019