Screenshot 2 - Phần mềm chụp màn hình cho Symbian S60 3rd

dihuta
2/3/2007 2:42Phản hồi: 18
Screenshot 2 - Phần mềm chụp màn hình cho Symbian S60 3rd
Screenshot 2 for Symbian - Phần mềm miễn phí dùng để chụp màn hình dành cho Symbian và lưu lại file ảnh dưới dạng BMP, JPG, PNG,...

Để chụp màn hình với Screenshot, sau cài đặt và active chương trình, để chụp màn hình bạn chỉ cần nhấn phím Edit (hay còn gọi Pencil) rồi OK.

Download miễn phí tại đây: link

Hỗ trợ:
Symbian OS (S60 3rd Edition) for Nokia 3250, N71, N73, N80, N91, N95, E50, E60, E61, E62, E70
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Screenshoot

Phần mềm rất hay, các members nên có vì trên diễn đàn cũng cần phải có hình minh họa cho bài viết của mình. PM Screenshoot này cũng giống như PM Screenshoot của BB 😁 rất ok:p
Đã cập nhật lại link phiên bản mới nhất.
Xin cảm ơn bà con.
Các bác cho mình hỏi là đố với N81 thì phần mềm này không chụp được vì N81 không có phím Edit (hay còn gọi Pencil) ?
rinhvh
ĐẠI BÀNG
16 năm
Đây là bản mới,có nhiều lựa chọn phím để chụp màn hình!cái này phải sign trước khi cài hay hack phone cài cũng được!!😃
screenshot_s60_3rd_v3.03_unsigned.rar
Mình không biết có mới không bản 2.80 sài rất ok ổn định lắm anh em.
screenshot_s60_3rd_2.80.rar
luongnt1971
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình đang dùng bản 2.0
Thấy cũng được, ổn định. Anh em ai mà ko cài được mấy bản vesion cao hơn ở trên thì dow bản này về dùng nhé.
dialoose__screenshot_v2.0_s60_3rd.rar
Đã có bản 3.01, signed. Không cần nhọc công sign nữa.
http://www.antonypranata.com/screenshot/download-screenshot-symbian-os-s60
Em xài N78 kô có nút Edit giờ sao mấy pro?
Em xin, thanks bác 1 phát để cảm ơn công lao post lê
các bác cho em hỏi cái. nếu cài thêm phần mềm vào E 61 thì có càn phải dùng hệ điều hành giông như là cài cho BB kô vậy? hay là cứ cắm vào máy tính rồi cài vậy? vi như con BB của em muốn cài thêm phần mềm là fai dung Desktop manager. giờ em lấy thêm con E 61 và muốn cài một vài ứng dụng vào thì phải làm thế nào? các Pro chỉ giáo cho em với....
thanks nhiều *,*
Bạn tải các PM hỗ trợ cho dòng máy của bạn, giải nén ra dùng cable kết nối với máy tính chép các file .sis vào thẻ nhớ.
Có thể cài trực tiếp trên đt hoặc dùng PCSuite để cài.
Click vào các PM muốn cài và chấp nhận các điều kiện cho đến khi Intall complate
Lưu ý: Trước khi cài vào Intallations--App.mgr--options--Settings Chọn Software intallation --->ALL
Có một số PM sẽ báo lỗi, tốt nhất là bạn nên hackphone.
Bạn có thể tham khảo cách hackphone trên diễn đàn.
Chúc bạn thành công.
bác chủ thớt cho em hỏi là sao em dùng phần mềm này chụp giao diện chính cho E72 nhưng khi xem ảnh thì kg hiện đồng hồ mặc định và các icon ứng dụng ở chế độ chờ vậy,em đã bật chế độ chờ rồi,có phải chương trình chỉ hỗ trợ tới đó thôi kg hay là em phải chỉnh gì nữa,xin bác hướng dẫn em với,xin cám ơn bác rất nhiều.
Bạn dùng thử phần mềm Creensnap xử dụng phím camera hay tùy mình thiết lập phím để chụp đó bạn.
cái này cũng vậy bác ơi,chất lượng ảnh chụp còn tệ hơn nữa.
Trong phần Settings của chương trình có cho lựa chọn chất lượng ảnh mà, chọn mức cao nhất cho ra chất lượng ảnh cũng tốt đó chứ.
dt t la N86 ko co EDIT ...that cha'n
em dùng nokia 603 k có key camera h cài đặt sao ai chỉ với
chán vãi cac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019