[SG] Tặng vé dự công chiếu phim Monster Trucks và Ví Sen, Pearl Plaza - 19/01/2017

Nam Air
17/1/2017 2:27Phản hồi: 131
[SG] Tặng vé dự công chiếu phim Monster Trucks và Ví Sen, Pearl Plaza - 19/01/2017
Đã có kết quả bốc thăm nhé.
4 bạn nhận vé phim:
#36 Winterkissle
#84 annguyen1107
#105 o0honest0o
#95 OliverSG
1 bạn nhận ví sen: #8 khoa318
Các bạn kiểm tra hộp thư và phản hồi sớm nhé. Thanks

Câu chuyện bắt đầu với Tripp – một nam sinh trung học đang tìm cách thoát khỏi cuộc sống ở thành phố nơi cậu sinh ra và tìm cách lắp ráp một chiếc xe tải quái vật từ những vật liệu cũ. Sau tai nạn ở trạm xăng, Tripp phát hiện chỗ ẩn náu của một sinh vật kỳ lạ ngoài hành tinh với giác quan và tài năng về tốc độ. Từ đây, Tripp bắt đầu nhìn thấy kế hoạch để rời thành phố với một người bạn vô cùng đặc biệt.

Như thường lệ, sẽ có một buổi công chiếu sớm phim Monster Trucks vào lúc 18h ngày thứ Năm ngày 19/1 dành cho người hâm mộ phim ở khu vực TP HCM. Anh em Tinh Tế chúng ta sẽ có cơ hội tham dự sự kiện này.

Thông tin của buổi chiếu phim xin mời xem vé này:
Thời gian: 18h thứ Năm, ngày 19/1/2016
Địa điểm: CGV Pearl Plaza, Lầu 5, Pearl Plaza, số 561A Điện Biên Phủ Q Bình Thạnh. TP HCM

Chúng ta sẽ có 4 cặp vé dự buổi công chiếu ở TP HCM cho 4 bạn; mời các bạn comment ở dưới bài viết và share Facebook bài tặng vé này để tham gia bốc thăm may mắn. Mỗi bạn may mắn sẽ được 2 vé để đi xem với người thân của mình.

Xe Tải Quái Vật xoay quanh chàng nam sinh Tripp luôn hằng mơ ước một ngày có thể thoát khỏi cuộc sống tẻ nhạt ở một thị trấn yên bình. Tuy đang sống ở một nơi mọi người có thể dễ dàng làm giàu từ việc khai thác dầu mỏ, nhưng Tripp và mẹ luôn phải xoay sở chật vật. Để duy trì cuộc sống, Tripp đã phải xin làm phụ việc tại kho phế liệu cũ của ông Weathers.

Quảng cáo

Cha của Tripp đã bỏ đi khi cậu còn nhỏ, vì thế trong đầu Tripp luôn thường trực suy nghĩ nếu cậu có thể lắp ráp được một chiếc xe, cậu có thể đi khắp nơi để tìm lại cha. Mỗi ngày trôi qua, Tripp đều nhặt nhạnh những món đồ cũ rồi mang về nhà nhằm chế tạo nên một chiếc xe hơi không phải chỉ để thỏa mãn sở thích mà còn để tìm lại người cha ruột.

monster_truck (3).jpg

Hành trình thoát khỏi cuộc sống tẻ nhạt của Tripp đồng thời cũng là hành trình giải phóng bản thân, hành trình kiếm tìm những người mà cậu yêu quý. Để rồi chính Tripp đã phải nhận ra hạnh phúc đôi khi là điều gì đó hết sức bình dị. Có lẽ người trẻ chúng ta ai cũng như Tripp, cũng luôn khao khát có thể khám phá bản thân và tìm được người có thể thấu hiểu được mình.

monster_truck (5).jpg

Không chỉ là một bộ phim giải trí đơn thuần, Xe Tải Quái Vật còn mang trong mình không ít bài học vô cùng ý nghĩa về niềm đam mê, tình yêu cũng như tình cảm gia đình quý báu. Như nam diễn viên kỳ cựu Thomas Lennon chia sẻ: “Không mang nặng tính giáo điều hay răn đe sáo rỗng, Xe Tải Quái Vật là một bộ phim gay cấn, thú vị và chứa đựng những thông điệp sâu sắc”.

Khai thác dầu mỏ quá mức vô tình đã mở đường cho ba sinh vật lạ đến với mặt đất. Chúng là những sinh vật đặc biệt có đầu óc và duy trì sự sống bằng cách “uống” dầu mỏ. Nhưng những sinh vật bề ngoài giống bạch tuộc này lại vụng về khi bất ngờ bị thay đổi “chỗ ở”. Một trong các sinh vật đã trốn thoát bằng cách ẩn mình bên trong chiếc xe mà Tripp lắp ráp.

Quảng cáo

monster_truck (4).jpg

Sau khi ở trong gầm của chiếc xe trống đó, sinh vật đặc biệt này nhận ra nó có thể dùng các chi của mình để di chuyển chiếc xe. Chiếc xe trở thành một chiếc áo giáp lý tưởng, giúp nó có thể thoải mái di chuyển thật nhanh. Nhận thấy thái độ thân thiện của loài vật này, Tripp đã đặt tên cho người bạn mới là Creech và cùng cậu bạn chinh phục đỉnh cao tốc độ.

Trò vui vẫn chưa hết nha anh em! 😃 Vui chơi có quà Khắc Tên nữa!
Ngoài số lượng 4 bạn trúng các cặp vé công chiếu này, sẽ có thêm 1 bạn khác được chọn ra để trúng 1 Ví sen để Tết có cái mà đựng tiền lì xì. do khacten.com tài trợ, thật quá sung sướng luôn! Vé phim thì chỉ dành cho anh em ở SG còn quà Khắc Tên thì ở đâu cũng có thể đăng ký nhận được nhé. Anh em nào nếu trúng ở TP. HCM thì sẽ đến địa điểm mới của Khắc Tên: Số 209 đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3, TP. HCM để nhận quà nhé, anh em ở HN thì vẫn đến chỗ cũ 😃

Điều kiện tham gia nhận quà: Share bài này lên mạng xã hội ở chế độ công khai, bạn nào không share xem như không tham gia bốc thăm lãnh quà nha!

monster_truck (1).jpg monster_truck (2).jpg monster_truck (6).jpg
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

noname1846
ĐẠI BÀNG
7 năm
2st
Chưa lần nào nhận đc vé miễn phí, chắc lần này đc

https://www.facebook.com/dangdendua/posts/1832873510327745
3rd
Kh biết vận may mình tới đâu ^^
Thấy phục tay nào nghĩ ra được cái ý tưởng phim này. Chắc là sẽ vui lắm ^^
rạp này tiện đường của mình nè mấy bác :p
Chờ nhận vé xem film
khoa318
CAO CẤP
7 năm
Xem qua trailer thấy khá nhộn hổng biết phim hay ko ta, cầu may cuối năm nào (y)
https://www.facebook.com/khoa31890/posts/1084903898288294
Phim xem trailer hay và hài rồi. Hóng thôi.

Hihi hi vọng may mắn coi phim đầu năm. 569 <3
Mong trúng được vé ....
xem trailer thấy hấp dẫn đó, thử vận may xem sao
https://www.facebook.com/hoangsang.nguyen.100/posts/1080056962140417?pnref=story
Hy dọng chúng
Về nhà rồi sao xem nữa 😁
walk_man
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phim hay nè
mairoixa
ĐẠI BÀNG
7 năm
đợi phim này mãi

Xu hướng

Bài mới