Số Hoá Tech Awards 2013: Apple chiếm 3 trên 5 giải

cuhiep
12/1/2014 13:41Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sony thua ss ở chõ nếu xem film thì sub ko load được nếu sài wìfi còn sam vô tư, còn cắm usb chắc cháy quá 😔(
@minhminh87 tại bạn ko mở sub lên chứ ai nói là nó ko load được sub, ra sony center kêu bọn nhân viên nó thử là biết
Tinhte mà đứng ra bình chọn chắc là war to nhỉ.
em Jennifer Phạm là nổi bât nhất giải này 😁 mấy cái thiết bị kia có gì hấp dẫn đâu chứ?
Cầm bbz10 thấy ip5 lạc lõng
Hơi bất ngờ với chiến thắng của Apple vì Apple ko Quảng Cáo ở VN.Trong khi đó Samsung chi rất nhiều $ để Quảng Cáo ở VN thì lại có kết quả tệ hại đến vậy:eek:
@ViệtNamChampions Dân tộc VN là dân tộc hiếu học bạn ơi... Con cháu cụ Yết Kiêu làm sao mà thằng SS qua mặt đc... Bộ tưởng muốn treo đầu dê, bán thịt chó là lừa đc à... (trừ 1 bộ phận nhỏ seeder CDSHT ăn lương từ same).
@ViệtNamChampions Hơi bất ngờ vì số hoá đầy rẫy seeder của SS.
@ViệtNamChampions Apple không quảng cáo ở Việt Nam, nhưng Việt Nam có rất nhiều người quảng cáo cho Apple bạn ạ 😁 Mình thấy nhiều cửa hàng bán đồ Apple chơi seeder rồi ;)

Cái Tab 2520 chẳng hiểu mô tê ra sao, review lèo tèo, thế mà cũng nhoi được cao ghê.
@hypous Mình cũng ko hiểu cái Tab 2520 chưa được No bán ra thì làm j có ai đc dùng mà lại xếp hạng 2 nhỉ ???
marcong
TÍCH CỰC
10 năm
Không bình phẩm nhiều lắm, nhưng rõ ràng là note3 xứng đáng hơn S4.
Các bác tốn cơm cãi nhau làm gì cho mệt. Cái bọn đẻ ra giải thưởng này chúng nó có mục đích cả.
Lo dùng cái smartphone mua mười mấy củ của mình đi kiếm tiền xem được bao nhiêu có phải ích nước lợi nhà hơn không?
lehn85
TÍCH CỰC
10 năm
Mình bình chọn cho 5s nhưng sắp tới sẽ sắm S4 cũ để dùng ^^
Mấy pro cho mình hỏi mua smartphon về làm gì?
- 1 làm việc cái này là Lý do chắc 5%
- 2 giải trí nghe nhạc xem phim 30%
- 3 lướt Web 85%
- 4 chơi game 90%
=> pin vấn đề quan trọng nhất máy bạn nào chấp nhận được
=> màn hình nào thích
=> tốc độ xử lý
=> phần mềm, game như nhau
Vậy ai thích dùng cái gì người ta cho là hợp lý cãi nhau cái mà mình không thích làm gì
chucademo
TÍCH CỰC
10 năm
có thấy hơi lạ lạ là samsung galaxy nx đứng t2 sau lưng sony a7r
Bác @cuhiep cho em hỏi hơi ngoài lề tí

Cô gái mặc áo hông, đi giày hồng, đeo kính đen kia là ai mà cao quá
@tú tầu người mẫu :p
@tú tầu hình như Lê Thúy next top mô đồ năm ngoái thì phải :p
@tú tầu Sao em hỏi cuhiêp làm j @cuhiep giề rồi có nhìn thấy j đâu mà???? :p
😁 thấy bình chọn cho vui thôi chứ nhiều thím chưa biết gì về máy, thậm chí chưa dùng qua cũng bình chọn.
thanhly179
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái này cho vui mà, các hãng ném tiền tài trợ tổ chức để quảng bá sản phẩm. Giải kiểu này vô thưởng vô phạt nên không quan tâm lắm.
Binh chon tao lao nhat 201%
Mình cứ chuyển qua lại giữa Android, iOS, dùng lâu 1 cái rất chán.
Hãng nào cũng có cái hay riêng, chứ cứ giống nhau hết thì sẽ là thảm hoạ đó.
Nói chung thích SS, Apple nhưng không ưa nổi mấy fan ngông của họ.
TnT_XD
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhà không cửa mà cũng đc vote nhiều thế nhỉ😃 G2 vẫn top 3😁
mình thấy rất ngạc nniên khi quá nhiều bạn trẻ coi cái điện thoại có 20tr là đẳng cấp... cười mỉm và đi ra, quá đông, quá hung hãn... cái ô tô 2 tỷ thì mình ok, tâm phục, khẩu phục... đằng này cái điện thoại mà bất kỳ cô gái làng chơi nào cũng dùng mà các bạn coi như thần thánh thì mình cũng chịu....
truongpv
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nonut đọc cm của bạn mình cũng cười mỉm và đi ra, quá nông cạn, quá thiếu hiểu biết... cái oto 20tỷ thì mình ok tâm phục khẩu phục...đằng này cái oto 2 tỷ mà bất kì cô nào cặp với đại gia cũng sở hữu thì mình cũng chịu .
Chào thân ái và quyết thắng 😃
@truongpv Mình mới có 30 tuổi nên chưa kiếm được nhiều như bạn. Mà mình cũng chỉ xét tới trường hợp tự kiếm, tự bỏ tiền mua chứ ko phải loại bố mẹ cho, bán đất, bán nhà hoặc thừa kế bạn nhé. Nếu cái loại gái chân dài được đại gia 60 tuổi cho cái xe thì cũng chẳng phục gì đâu.

Mà VN mình hay thật, cứ khi tranh luận thì câu mở đầu phải là: thiếu hiểu biết, nông cạn mà không thể đưa ra chứng cứ hoặc luận điểm.

Chào thân ái và quyết thắng!
truongpv
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nonut 30 tuổi rồi mà còn phát biểu được câu thiếu suy nghĩ như này thì người khác cũng coi là trẻ trâu thôi."mình thấy rất ngạc nniên khi quá nhiều bạn trẻ coi cái điện thoại có 20tr là đẳng cấp... cười mỉm và đi ra, quá đông, quá hung hãn... cái ô tô 2 tỷ thì mình ok, tâm phục, khẩu phục... đằng này cái điện thoại mà bất kỳ cô gái làng chơi nào cũng dùng mà các bạn coi như thần thánh thì mình cũng chịu...."
Đọc xong câu trên mình nhận xét rằng bạn đang chê cái điện thoại iphone 20 triệu của gái làng chơi nào cũng dùng hả? Thế thì cái ô tô 2tỷ mà bạn tâm phục khẩu phục ở trên kia nó cũng chỉ là cái xe của một chân dài cặp với đại gia dùng thôi. Suy ra bạn cũng đang coi cái xe 2 tỷ của mấy em chân dài cặp với đại gia là thần thánh đó bạn trẻ 30 tuổi ạ.
Những 30 tuổi rồi cơ đấy 😆
Cái tivi 1.3 tỉ. Người Vietnam mình cung giàu ghê nhỉ. Vậy mà cái thùng rác mac pro cua apple lại chê mắc.
Số Hóa há há há
Ch
Chắc bạn chưa cầm con này rồ. Nhìn cái camera lồi một cục là hết cảm tình.
sky_tiger
ĐẠI BÀNG
10 năm
@handoivodoiht3 Người ta mua nó chủ yếu là vì cái camera khủng bố của nó đó.
Tobie_arc
TÍCH CỰC
10 năm
@handoivodoiht3 Xin lỗi bạn mình dùng nó đc 3 tháng nay rồi =)) đúng là nó ko sang trọng bằng iphone, nhưng nhìn nó rất đặc biệt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019