Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Số Hoá Tech Awards 2013: Apple chiếm 3 trên 5 giải

cuhiep
12/1/2014 13:41Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bây giờ thị trường đt bão hoà rồi thì mọi người nên chọn cái đt nào ưng ý mà gắn bó chứ hơi đâu đổi liên tục. Cái hồn của đt là hdh mỗi cái có một cái hay và nếu biết sử dụng thì chả có cái nào kém cả.
Imdie
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hđh androi không độ được đâu bác ơi. Pó tay
cuticuti
TÍCH CỰC
10 năm
Thắc mắc là khi apple đc vinh danh như vậy thì ai là đại diện cho apple lên nhận giải nhỉ ?
@cuticuti Đấy đấy đấy, ý tôi cũng thắc mắc cái chỗ này ...
@htpcty Bác htpcty đại diện Apple chứ ai vô đây 😃
Có 3 hdh lớn là wp ios và android đều đang đi theo một hướng giống nhau là đưa người dùng vào ecosystem của mình. Em có cái link này đọc xong chắc bác biết hdh ko chỉ đơn thuần là cái máy mà là bao trọn dịch vụ của các hãng http://mobile.theverge.com/2012/4/18/2956951/ecosystem-comparison-amazon-apple-facebook-google-microsoft-sony
Năm nay sang năm và nhiều năm nữa...ở số hóa tech..

Sent from my MT15i using Tinhte.vn mobile app
tv samsung 85s9 trúng giải đó thiết kế lạ mắt nhưng dở vì thanh treo hai bên cạnh có thể che tầm nhìn khi ngồi không chính diện.
@hoanghaonline Ối trời ơi. Cái ghế bố xếp có gắn màn hình TV đoạt giải hả ???

Kinh khủng thiệt. Đúng lá người bình chọn có con mắt thẩm mỹ siêu việt rồi.
@htpcty Ko rõ ý bạn là đồng ý hay phản bác mình? Mình đã xem tv này rất kỹ ở NKim.Rõ ràng cái khung treo rất thừa thãi, vướng víu, phản tác dụng.
1-4 cái nào mình cũng thích
nếu bầu cho IOS vs Ipad thì mình cũng tick nhưng mình chẳng hiểu sao ai cũng đâm vào thằng Iphone trong khi màn hình bé tẹo pin thì yếu lại chỉ có 1 cục@@ Ở hạng mục phone mình thấy G2 là thằng ngon nhất mới đúng
seeder đâu làm ăn thế ak sao lại để S4 thụt lùi xa thế kia.
vubaotoan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy tính xác tay là gì thế...

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
asimo7777
TÍCH CỰC
10 năm
Apple mà sản xuất TV với máy ảnh nữa thì ôm luôn cả 5 giải. Thiệt là Apple...
xuanhoa89hy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kết quả này chỉ có giá trị ở VN , vì người VN vẫn chuộng đồ Apple nhiều lắm . Mình nhớ là hôm trước trang web gsmarena cũng có bình chọn cho đt và kết quả là Lumia 1520 vô địch , iPhone 5s bị loại ngay vòng đầu bởi Lumia 1020 .
Vuong Duc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dân mình khổ vkl. Trao giải cho thằng Apple mà nó có biết đến đâu. Trong khi các hãng khác có đại diện tại VN đến tham dự thì chúng ta vinh dự mời được ông phân phối của Apple là đ/c FPT đến. Chả biết là trao giải cho Apple hay giải cho FPT????
duongtrandl
ĐẠI BÀNG
10 năm
Khi nghe kết quả mình đã ko bất ngờ, vì với VN mình thì apple luôn là số 1, dù số người thực sự sở hữu hàng apple chính hãng chỉ là số ít. các thánh cứ vào phán apple là 1, mà nhiều khi chưa dc xài "chính chủ" bao giờ :kết quả bình chọn xem như để relax ^^
tuan801
TÍCH CỰC
10 năm
Vốt với veo làm gì chứ, xưa tới giờ toàn hàng Apple, sau này cũng vậy thôi. Bỏ tiền ra xài đồ của Apple rồi sẽ thấy người bỏ tiền ra mua đúng quá và nhà sản xuất thì quá đúng.
samsung NX mà cũng có người bình chọn thì đúng là nhảm nó rồi. Dc mấy ai mua mà nx? SS lại seed rồi, máy như sh*t, chụp lởm, chất lượng kém vậy mà cũng vào top 2, vãi cả bình chọn. K hiểu ra đường có dc mấy người tự tin cầm con máy ảnh đó để chụp ảnh đây ngoài mấy ông hiếp ảnh gia dc SS đấm tiền vào mồm. Lúc nào cũng tự khoe là hiếp ảnh gia trong khi tiền ăn vào mồm thì chả nói dc cái câu nào chân thật cả.
toàn nói về apple và sam. Vãi, em chọn 1520...
Samsung 2013 lợi nhuận hầm hố thế mà giải này lụt quá ta.
Sony, LG đã chịu khó làm tốt thiết kế phần cứng hơn nhiều.
ducnn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giải thưởng vớ va vớ vẩn, số lượng người bình chọn thì lèo tèo. Sản phẩm chưa dùng, chưa ra chính thức thị trường cũng được đánh giá. Đánh giá bằng niềm tin à? Sohoa đíu bao giờ vào đọc.
Bây giờ có hình thức kinh doanh danh hiệu, giải thưởng. Muốn giải có giải ngay.
@ducnn cái nào chưa ra thị trường thế bạn ????
ducnn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Lamborghini_XP Sorry, chưa được bán chính thức tại VN vì chưa có giá (Lumia 2520)
Không tin được mấy cái bình chọn trên số hóa năm trước lại là 1 chiếc wp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019